કોવિશીલ્ડ લીધા બાદ ન બન્યા એન્ટીબોડી! અદાર પૂનાવાલા સહિત 7 લોકો વિરૂદ્ધ કોર્ટમાં અરજી

કોવિશીલ્ડ લીધા બાદ ન બન્યા એન્ટીબોડી! અદાર પૂનાવાલા સહિત 7 લોકો વિરૂદ્ધ કોર્ટમાં અરજી

Spread the love

– સંજોગોમાં આ બધા વિરુદ્ધ આદરણીય અને હત્યાના દર્દીઓ કેસ દાખલ કરાયા

નવી દિલ્હી, તા. 30 જૂન, 2021, બુધવાર

ઉત્તર પ્રદેશની રાજધાની લખનૌ કોરોના વેક્સિન કોવિશિલ્ડ લીધા પછી એન્ટીબોડી ન બનનારી સીરમ ઇન્સ્ટિટ્યુટ ઓફફ ઈન્ડિયાના સીઇઓ અદાર પૂનાવાલા વિરુદ્ધ પરિસ્થિતિમાં અરજી દાખલ કરવામાં આવી છે. આ અરજી પર સંબંધિત સંબંધિત અહેવાલ છે સુનાવણી 2 જુલાઈના રોજ દેશના સમારોહ છે.

મળપ્લિના રોગો ગોવિંદ હ હોસ્પસ્પિટમાં કોવિશિલ્ડ વેક્સિન પહેલું ડોઝ સ્થળ છે. પરંતુ વેક્સિન લીધા પછી સ્વાસ્થ્ય કથાળ 25 મેના રોઝ એંટીબોડી તપાસ કરાવ્યા હતા. રિપોર્ટ રિપોર્ટના એસ્ટોનિબમાં એન્ટિબોડી ડેવલપ થવાની ઘટના અને સામાન્ય પ્લેટલેટ પણ અડધાથી ઓછા સમય પસાર થયા હતા. આ સંક્રમણની મુશ્કેલીઓ પૂર્ણ થઈ. પ્રતાપ ચંદ્ર આ ચર્ચા કોવિશિલ્ડ નિર્માતા સીરમ ઈન્સ્ટિટ્યુટોન સીઇઓ અદર પૂનાવાલા વિરુદ્ધ સંજોગોમાં અરજી દાખલ થઈ.

વકીલ પ્રતાપચંદ્ર એફિશ્ર માટે સંપાદક અ સંપાદક ના કોર્ટ લોકોના નામની અરજીમાં કેન્દ્રીય ઔષિધિ નિયંત્રણ, આઈસીમૃણ મહાનિર્દક, સ્વામી અને સ્ત્રી કાલયણ મંત્રાલયના સંશોધક સેક્રેટરી, ભગવાન શ્રીમતીન્દ્રનું કેન્દ્ર શ્રીમંત્ર .

આ બધી બાબતો વિરુદ્ધ આતરપિંડી અને હત્યાના પ્રસંગો કેસ દાખલ કરવા આદેશ આપવો પડે છે. સુખી પોલીસ સ્ટેશન સ્ટેશનની રિપોર્ટ પ્રવૃત્તિઓ જે આગામી સુનાવણી 2 જુલાઈના રોજ યોજાશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *