વડોદરા: એશિયાની નામાંકિત સાયન્ટિફિક રિસર્ચ કંપનીમાં ભીષણ આગ, કરોડોના નુકસાનનો અંદાજ

વડોદરા: એશિયાની નામાંકિત સાયન્ટિફિક રિસર્ચ કંપનીમાં ભીષણ આગ, કરોડોના નુકસાનનો અંદાજ

Spread the love

વડોદરા, તા. 16 જૂન 2021, બુધવાર

વડોદરાની પરિસ્થિતિ અને એશિયામાં નામ સૂચક કર્ટર, એમ.સી.એન્ટિફિક રિસર્ચ સેન્ટરમાં આજે વહેલી સવારે ભીષણ આગ, સવાલી નગરપાલિકા અને નંદેશરી જી.ડી.ડી.સી. ના ફાયર ફાયટ્રોએ નજીકના સાથી આઠ કલાકની જમાતનું આગમન કાબૂ બન્યું હતું.

વડોદરાના સાવલી ચામના લુસન્નદ્ર ગામે રાજ્યના મુખ્ય પ્રધાન હસ્તે કાર્યાન્વિત કમાતા એશિયાના ઇનકીટ લેબોરેટરી જે.ડી.એમ. રીસર્ચ સેંટરમાં આજે સવારના સમયે અગ્નિ પ્રતીતિ થઈ હતી. દ્વારા સમગ્ર ઘટના ઉપર ઢાંક પીછોડવાનો પ્રયાસ કર્યો. ભીષણ અગ્નિ પરિસ્થિતી કન્સ્ટ્ર્યુશન કર્કશન વળાંક અંદાજ છે.

પ્રાથમિક માહિતી મુજબ શ શોર્ટ સર્કિટનનો આગ્રહ એ સમયે બન્યો હતો જ્યારે આગની લેબોરેટરીના બહુ ઓછી ઘટના બની હતી જ્યારે બાલીના ખાખ આવી ગઈ હતી, આઠ કલાકનો સમય હતો, કેમ કે નંદેશરી ફાયર બ્રિગેડના ફાયરમેન કિશન પ્રવૃત્તિએ જણાવ્યું હતું.

આગમાં કોઈ જાનહાનીરીના અહેવાલ નથી. બનાવટની પગલે સાવલી એસએલના ફાયર બ્રિગેડની મદદ મળી. પરંતુ આગ કાબુમાં કોઈ સમય નથી, વડોદરા ફાયરબ્રિગેડની પણ મદદરૂપ થઈ નથી. ત્યારબાદ ત્રણેક કલાકની જહેમત બાદ આગલા કાબુમાં આવી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *