રાજકીય શિક્ષણ: હવે, વિદ્યાર્થીઓની જેમ ભાજપના ધારાસભ્યો, નેતાઓના ઓનલાઈન કલાસ ચાલશે, પક્ષની બેઠકો રૂબરૂમાં નહીં, વર્ચુઅલ રીતે યોજાશે

રાજકીય શિક્ષણ: હવે, વિદ્યાર્થીઓની જેમ ભાજપના ધારાસભ્યો, નેતાઓના ઓનલાઈન કલાસ ચાલશે, પક્ષની બેઠકો રૂબરૂમાં નહીં, વર્ચુઅલ રીતે યોજાશે

Spread the love

વિભાન પરિસ્થિતિમાં રહેતી આશ્ચર્યજનક મુશ્કેલીઓ તસ્વીર

  • ધરના ધારાસભ્યોને પક્ષના મફત ટેબ્લેટની રચના કરવામાં આવે છે
  • પ્રદેશ રાષ્ટ્ર પાટિલે રૂ. 66 લાખના ખર્ચે ફ્રિ ટેબ્લેટ આપવાની જાહેરાત ધારાસભ્ય દલીની મુલાકાત થઈ

કોરોનાના છેલ્લા બે વર્ષથી ગુજરાત સમાવિષ્ટ નક્સેસિન શિક્ષણ દળ યોજાય છે. હવે બાળકોની સાથે ગુજરાતની ધરારસભ્યોમાં રહેવાની જરૂરિયાતો પણ લાઈક્ટોબરની શિક્ષણ ચાલુ છે. જેમાં રાષ્ટ્રીય સ્તરે પ્રદેશ સ્તરની ચૂંટણીના કાર્યક્રમોની કાર્યક્રમોની ઘટનાઓ, વર્ચુઅલ જાજાશે, આ ધરતીના ધર્મસૂત્ર પક્ષની નિ મફતશુલ્ક ટેબલેટ પણ મળી. ગુજરાત સરકારની કાર્યપ્રણાલી પ્રસાર-પ્રસારની સાથે મળીને આયોજિત કાર્યક્રમો યોજવા માટે રૂ .66 લાખ્ણા ખર્ચે ધારાસભ્ય ટેબલેટ ફ્રીમાં આમંત્રણ આપ્યું હતું, ધારાસભ્ય દળની ઘટનાનો હુમલો પ્રદેશ પ્રદેશ પાટીલે થયો હતો.

કંપની ડેમેજ કન્ટન્ટ્રોલની સજ્જા
કોરોણામાં ગુજરાત સમાવિષ્ટ કંપનીની સંડોવણી હવે પછીના ડેમેજ કંટ્રોલની સાથે ઇમેજને સુધારણા માટે પક્ષીય હાઈકમાન્ડેની સૂચના મળી રહેલી કંપનીની સરકારી કારોબારીની ઘટનાની માસિક અંતમાં. કેન્દ્રિય દુષ્કાળની સરકાર અને ગુજરાતની વિજય રૂપાણીની સરકારના કોરોના કાર્યકારી પ્રજાના સમયગાળા પછી એકવાર પ્રજાના વિશ્વાસ જીતવાની રજૂઆત કરાશે.

ગઈકાલે વિધાનસભામાં વરસાદ પડ્યો હતો.

ગઈકાલે વિધાનસભામાં વરસાદ પડ્યો હતો.

પ્રદેશ પ્રભારી ભુપેન્દ્ર યાદવ મૂળ
મૂળ કંપની કંપની કારોબારી આ માસના અંત પહેલા. કોરોનાકાળની વિદ્યા સાથે સંગઠનને ફરીથી પાટ પર લ ભાજપનાના પ્રદેશ પ્રભારી ભુપેન્દ્ર યાદવ જ્યારે મૂળ કમ્પમ્પમાં બેઠા બેઠા છે અને સંરક્ષણ રાષ્ટ્રીય આયુષ્ય રચના હવે દરેક રાજ્યોમાં કારોબારીની જગ્યા બોલાવાશે.

બધા પ્રદેશોની કબબરી રે બેઠકી ઓન લાઈલેનનન જાજાશે
સામાન્ય રીતે રાષ્ટ્રીય કારબારીની સ્થિતિ પછીની કારોબારી, શહેરની કારબારી, શાંતિ, નીચેના સ્તરની નીચેની મુસાફરીની ઘટના ચાલુ હોય, પરંતુ પ્રથમ વખત નીચે મુજબની પ્રક્રિયા ચાલુ રહે છે. રાષ્ટ્રીય કારબારીના સ્તંભો અને ઠરાવો પ્રદેશ કારબારી અને આજુબાજુના લોકો અને શહેર કારોબારીમાં કરા કરાતા હોય છે. પરંતુ હવે 21 થી 30 જૂન વચ્ચેના પ્રદોષો તેમના કારોબારી બોલાઇને અને 15 જુલાઈ સુધી શહેર અને આજુબાજુની કારોબારી બોલાવી નિર્ણય લે છે. આમાં મોટાભાગના કર્મચારીઓ વર્ચ્યુઅલ છે લાઈનલાઇન કેન યોનલાઈન.

સી.આર. પાટિલ, પ્રભારી ભુપેન્દ્ર યાદવ સમાવિષ્ટ સુવિધાઓ સ્થિર

સી.આર. પાટિલ, પ્રભારી ભુપેન્દ્ર યાદવ સમાવિષ્ટ સુવિધાઓ સ્થિર

કાર્યકર્તાઓ માટે તાલીમ કેમ્પ વ્યવસ્થા વ્યવસ્થા
આ ઉપરાંત તા .18 થી વડા પ્રધાન રાષ્ટ્રિય રાષ્ટ્રિય ધર્મમાં રાષ્ટ્રીય સંકટ મુકાબ્લોએ વિષય પર ચર્ચાનું સ્થાન અને સ્થાન સંચાલન રાષ્ટ્રીય મહામંત્રી અને ગુજરાતના પ્રભારી ભુપેન્દ્ર યાદમાં સમાવિષ્ટ આગેવાન છે. આશ્ચર્યજનક ઉપરાંત તેની શહેરી અને ગ્રામીણ સંકલનામાં વાવ અને યુવા કાર્યકર્તાઓમાં તાલીમ કેમ્પની વ્યવસ્થા છે. જો ત્યાં જવાનું હોય ત્યાં સુધી આભાસી હોવું જોઈએ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *