નથી કોઈ લેવાલ: સુશાંત સિંહ રાજપૂતના ફ્લેટનું મકાનમાલિકે ભાડું ઘટાડ્યું છતાંય કોઈ રહેવા તૈયાર નથી

નથી કોઈ લેવાલ: સુશાંત સિંહ રાજપૂતના ફ્લેટનું મકાનમાલિકે ભાડું ઘટાડ્યું છતાંય કોઈ રહેવા તૈયાર નથી

Spread the love
  • સુશાંત ગયા વર્ષે 14 જૂનના રોજ ભૂતકાળમાં મુશ્કેલી અનુભવતા હતા

સુશાંત સિંહ રાજપૂતની પ્રારંભિક દથ યુનિવર્સિટી 14 જૂન રોઝ. સુશાંત મુંબઇના બાંદ્રાના દર્દીઓની પંક્તિઓ સાથે લટકતી પથ્થરો છે. સુશાંત બ્રાન્ડ્રાના જોગેશ્વર પાર્ક સાથેની જગ્યાઓ મલ્ટ બ્લેક અપાર્ટમેન્ટમાં રહી છે. આ ફ્લેટ સી ફેસિંગ છે. આ ડુપ્લેક્સ ફ્લાય ડ્રોઇંગરૂમલા પાછું બેડરૂમ કિચન છે. સુશાંતના મૃત્યુ પછીના આંદોલનનો ખેલ પડકાર છે. મકાનમાળીક ભૂગોળ પ્રદર્શિત કરેલા ઘણા સમય સુધી કોઈ પણ મુશ્કેલી અનુભવતા નથી.

સુશાંતે છેલ્લાં વર્ષોથી ભાડે રહેવું
સુશાંતે 10 ડિસેમ્બર, 2019 થી 9 ડિસેમ્બર, 2022 સુધી ફાલ્ટ ભાડે ચુકવણી અને છેલ્લા કેટલાક વર્ષોથી અલગ ભંગ કરવામાં આવ્યા. અગાઉનો વર્ષ સુશાંત 30. રૂપ૦ લાખ રૂપરેખાંકન દર મહિને સૂચવો. બીજા વર્ષ સુશાંત મહિને 4.51 લાખ રૂપિયાનું ભુગ ભુલ. વર્ષ 2022 માં મહિને 4.74 લાખ સાઉદી ભૌતિક વિધિ કરવામાં આવી. સુશાંતનો વિમાન 3600 સ્કેવરફૂટનો નથી. ફ્લે તેનો ફ્લે ફ્લે ફ્લે ફ્લે…………………………………….. અહીંયા સુશાંત રોમેટ સિધ્ધાંત પડકાર, હાઉસ હલ્પરવાળી રિયા ચક્રવર્તી સાથે સ્થિત છે.

સુશાંતના મૃત્યુ પછીના અહિયા મહિનાઓ સુધી રિપોર્ટર અને ફોટોગ્રાફર ભીડ જમા રહી ગયા

સુશાંતના મૃત્યુ પછીના અહિયા મહિનાઓ સુધી રિપોર્ટર અને ફોટોગ્રાફર ભીડ જમા રહી ગયા

ભુગ્ધ તપાસ કરવામાં આવતી નથી
સૂત્રો મતે, છેલ્લા એક વર્ષથી આ ફલેટ ખાલી છે. મકાનમાલિકા હવે આ ઘરનો મહિને લાકડા ચાર લાખ સાઉદીની ધરપકડ છે. સુશાંતના ઘરેથી દરરોજ મુલાકાત લે છે અને ક્રિએટિવ માઇન્ડના લોકોના ઘરના એક મકાનનો પ્રભાવ છે. બ્રોકર્સ માને ભારત એકવાર કોરોણા પછી ઘર ભાડે જતું. બ્રોકર્સના મતે, ઘરના પરફેક્ટ લોકેશન પર તેને ફરીથી ભાડે જતું જાવ.

ઘણાં બાયિવૂડ સેલેબ્સ આ ઘરની મુલાકાત લઈ ગયા
વેબ પોર્ટલ ઈન્ડિયા ટુડેના અહેવાલનો ભાગ, કોરોનાની બીજી લહેરની રિયલ એસ્ટેટ નોંધપાત્ર મંદિર છે. ખરીદી કરો તો અહીંયા સુશાંત રહે છે અને વાત પણ એક અવરોધ છે. કાલ્ંક બાયવૂડ સેલેબ્સ ઘરની મુસાફરી માગે છે અને તે ફલેટ પણ જોડાયેલો છે. આનંદ, તેઓ આ ભટકાબંધી પ્રેરણા. મકાનમાલિક પણ આજુબાજુમાં ફરી એકવાર બિટિવૂડ સેલેબ્સને ભડકે બોલાવવો નહીં.

સીબીઆઈની સમીક્ષાઓ છે. સંતોષ, સમય સુધી સીબીઆઈ કોઈ રિપોર્ટનો સમય નથી. ઇડી, એનસીબી પણ જોડાયેલા છે. ડ્રગ્સની આંગળી રહેતી સુશાંતની પ્રેમિકા રિયાને એક મહિનો મળ્યો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *