દુર્ઘટના: આણંદ તારાપુર હાઇવે પર ટ્રક અને ઇકો વચ્ચે અકસ્માત, 10ના મોત, PI અને DYSP સહિતના અધિકારીઓ ઘટનાસ્થળે

દુર્ઘટના: આણંદ તારાપુર હાઇવે પર ટ્રક અને ઇકો વચ્ચે અકસ્માત, 10ના મોત, PI અને DYSP સહિતના અધિકારીઓ ઘટનાસ્થળે

Spread the love

ઇકો ગાડીની નીચેની ઘૂસી રીતની ડેડીમાં શનિવારના બધા લોકોના મોતની જાણ કરવામાં આવે છે

  • કૃષ્ણ કાદવ બહાર કાઢી લેવાની કામગીરી હાથ ધરવામાં આવે છે

આણંદ તારાપુર હાઇવે પર ઇન્દ્રનાજ નજીક સવારે 6.20 વાહન નજીક અને ઇકો વચ્ચે અકસ્માત થયો હતો. અકસ્માત 10 લોકોના મૃત્યુ છે. ઇકોનમાં શનિવારના લોકો સુરતી ભાવનગરની બાજુએ જઇ રહ્યા છે. અશ્માતને પગલે લોકોના પડકારો પડ્યા. અને પોલીસની કચેરીથી પી.આઈ. આ અકસ્માત તારાપુર પોલીસ સ્ટેશનની હદ બનાવવી છે.

કૃષ્ણ કાગળ બહાર કાઢી લેવાની કામગીરી હાથ ધરવામાં આવે છે

કૃષ્ણ કાગળ બહાર કાઢી લેવાની કામગીરી હાથ ધરવામાં આવે છે

બાળકી સમાવેશ 10 વ્યક્તિ મૃત્યુ
તારાપુરના ઇન્દ્રનીજ દુરાવેટ ફેકટરી નામની વહેલી સવારે ગમખ્વાર અકસ્માતની ઘટના ઘટી છે. સુરતી ભાવનગર શિક્ષા ઇકો ગાડી અને વચ્ચેના સમય દરમિયાન અકસ્માતની ઘટનામાં એક નાની બાળકીનો સમાવેશ થાય છે 10 વ્યક્તિની મૃત્યુની કથિત ઘટના પંથક વિસ્તાર અને ગમગીની વ્યવસાયિકસ્માના પગલાની અહી ટ્રાફિક જામસ્થળ સ્થળ 108 ઇમર્જન્સી એમ્બ્યુલન્સનો સમાવેશ થાય છે. ઘટના સ્થિર પરિસ્થિતિની ઓળખ તેના શરીરની ઓળખ સાથે સંકળાયેલી કાયદેસરની શક્તિ ધરાવતી સંસ્કૃતિની ઇકો ગાડીની ચોકી નીચે ઘૂસી આવી રહી છે જ્યારે બીજા લોકોના મોતની ઘટના નોંધાયેલી છે.

10 લોકોમાં 10 વાગ્યે એક બાળકકી પણ હતી

10 લોકોમાં 10 વાગ્યે એક બાળકકી પણ હતી

આ અગાઉ પણ અકસ્માત 4 ના અકસ્માતો
અનુભવ, ત્યારે આ શહેર કોણ માહિતી નથી. ઘટના પછીના અકસ્માત સર્જીને ચાલતા ચાલો ફર્યો હતો અને તે તમામ બાબતો તારાપુર રેફર હોસ્પીટલમાં જતા હતા. ગત મહીને 21 મેના રોજ પાલનપુર ફોટા રતનપુર નામના લગ્નપ્રસંગે બારોબાર દર્દીઓની સેવા પૂરી થઈ. મોડી રાત્રીના ઇકો અને અકસ્માતની ઘટનામાં 4 લોકો મૃત્યુ પામ્યા હતા, જ્યારે 4 દૂર ઇજાસ્થાન ચિકિત્સા અર્થેન પાલનપુર સિવિલ હોસ્પીટલના દર્દીઓ હતા. બનાવટની ઘટના આસપાસના લોકોની મુશ્કેલીઓ અને બચાવ પ્રક્રિયા હાથ ધરી છે. ચર્ચ પ્રસંગે આગળની હાથ ધરી થઈ.

21 મેના રોઝન પાલનપુર ચરણપુર રતનપુર નામનો અકસ્માત સર્જી છે

21 મેના રોઝન પાલનપુર ચરણપુર રતનપુર નામનો અકસ્માત સર્જી છે

પ્રેરણા 3 સંતોષી હોસ્પિટલમાં દમ ટોડો
અકસ્માતની ઘટના મુજબ ઇજાગ્રસ્ત મંદિર સભ સંજોગોમાં સભ વ્યકિતઓ પાલનપુરની સિવિલ હ હોસ્પસ્પિટલમાં મોતની મૃત્યુ નીપજતી પત્ની, પીએમ અર્થે ખસેડવામાં આવેલી પાલનપુરની ઘટનાઓ આગળની ઘટના હાથ ધરી છે.

અકસ્માત એક જથ્થો 4 લોકો મૃત્યુ નીપજ્યા હતા

અકસ્માત એક જથ્થો 4 લોકો મૃત્યુ નીપજ્યા હતા.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *