ગંગાનો પુનર્જન્મ!: UPના ગાઝીપુરમાં ગંગા કિનારે બોક્સ જોવા મળ્યું; ખોલ્યું તો એમાં જન્મ કુંડળી સાથે ચુંદડીમાં વિંટળાયેલી નવજાત બાળકી મળી આવતા ચકચાર

ગંગાનો પુનર્જન્મ!: UPના ગાઝીપુરમાં ગંગા કિનારે બોક્સ જોવા મળ્યું; ખોલ્યું તો એમાં જન્મ કુંડળી સાથે ચુંદડીમાં વિંટળાયેલી નવજાત બાળકી મળી આવતા ચકચાર

Spread the love
  • યુપીના ગાઝીપુરમાં ગંગાના કાંઠે મળેલ બ Boxક્સ; જ્યારે ખોલવામાં, એક જન્મેલી જન્માક્ષર સાથે ચુંદડીમાં લપેટેલી એક નવજાત શિશુ ગર્લ મળી આવી

ઉત્તર પ્રદેશ ગાજીપુરમાં મંગળવારના રોજ રાજા ગંગા નદીમાં એક બ વહેક્સ વહેતા જોવાયા હતા. નદી કિનારે નિવાસસ્થાનની એક મુશ્કેલીની પેટી ખોલીને જોયું, તો તે સમયે એક નવજાત બાળકોને જોવા મળ્યા. આ બમાંક્સમાં દુર્ગા માતાની તસવીર સાથે અન્ય દેવી-દેવતાઓ પણ ફોટો લટકાવ્યો. એક જન્મકુંડળી પણ આવી નથી. બાલ્કીને પોલીસ આશા જ્યોતિ કેન્દ્રસ્થિત રહી. બાલ્કી અતિધી સ્વસ્થ છે.

બ મળક્સમાં સ્થાનો ચક્ર
આ કિસ્સો સદર વિસ્તારના દાદરી ઘાટો છે. જ્યાં સ્થાનિક રહેવાસી ગુલ્લુ ચૌધરી એક અસ્તિત્વ છે. તેઓએ કહ્યું કે મંગળવારના સમયની નદી કિનારે એક બ જોવાક્સને જોવામાં આવી. નવ જેમાં નવજાત બાલ્કી રડનનો અવાજ સંભળાય છે. સ્થાનિક નાગરિક જ્યારે બવિકક્સની સંખ્યા આસપાસના લોકો પણ એકસાથે આવે છે. લોકો તમામ બોક્સએ…………..હાથ… ધર…… ગુલ્લુ ચૌધરીને આ બમાંક્સમાં માતાજીની ચોપડી વિંટાળાયેલી એક નવજાતની બાળા આવી ગઈ.

કુંડળીઃ જન્મ તારીખ 25 મે
જન્મ કુંડળીમાં બાળકીનું નામ ગંગા નોંધ્યું. જન્મ જન્મ 25 મેના રોજ આવી છે. જેમ કે બાલકી માત્ર 3 મહિનાની છે. ઘરના સભ્યો આ બાલ્કીનો ઉછેરના સંબંધો છે, પરંતુ સ્થાનિક લોકોની આ ઘટના છે.

આચાર્યકાંડ માટે ચર્ચા કરો
પોલીસની ઘટના ઘટના બની રહી છે અને આશ્ચર્યજનક ઘટના બની હતી અને બાળકોની આશા જ્યોતિ કેન્દ્રમાં આવી હતી. અતિ સિદ્ધિય લોકો આ ચર્ચાનો વિષય જતા હોય છે. બાળકીનો મેડિકલ રિપોર્ટ કરાવ્યા પછી માતાના સભ્યોની તપાસ હાથ ધરી છે. આજુબાજુના લોકોમાં વધુ ચર્ચા-વિચારણા થઈ, લોકોનું માનવું એ આખું કૃત્ય કોઈ અંધવિશ્વાસ અને માર્ગદર્શક અનુદાનના હાથમાં આવ્યું.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *