સેલિબ્રેશન: અનુરાગ કશ્યપની દીકરી આલિયાએ પ્રેમી સાથે એક વર્ષ પૂરું થતાં વીડિયો શૅર કરીને કહ્યું, ‘હું હંમેશાં તને પ્રેમ કરું છું’

સેલિબ્રેશન: અનુરાગ કશ્યપની દીકરી આલિયાએ પ્રેમી સાથે એક વર્ષ પૂરું થતાં વીડિયો શૅર કરીને કહ્યું, ‘હું હંમેશાં તને પ્રેમ કરું છું’

Spread the love
  • વર્તમાન આલિયા પ્રેમી મુંબઈમાં પપ્પા અનુગામી સમય છે

બાયિવૂડ ફિલ્મ ડિરેક્ટરની પ્રોડ્યુસર અનુરાગ કશ્યનિકની દીકરી આલિયા હાલની સોમીમીડિયામાં બયફ્રેન્ડ શેન સાથેનો એક વીડિયો શૅર હતો. આલિયા પ્રેમી સાથે એક વર્ષ પૂર્ણ સમયની સેલેબ્રેશન કરવામાં આવ્યું. આલિયાના બોયફ્રેન્ડને બેસ્ટ ફ્રેન્ડ કહો. વર્તમાન આલિયા પ્રેમી મુંબઇ જ છે.

વિડિઓ શરણે આ વાત
આલિયા સ્પેશિયલ મમેન્ટમેન્ટ્સિ તસવીરો પર એક મોન્ટાજ વીડિયો સો.મીડિયામાં શમાંર આવે છે. વિડિઓ શૅર પછી આલિયાએ કહ્યું, ‘365 દિવસ મારી બેસ્ટ ફ્રેન્ડ સાથે બેસ્ટ કરો. હું અવશ્ય બદલી શકું નહીં. મને બિગશર્તી પ્રેમ કરવા માટે આભાર અને અન્ય કોઈ વ્યક્તિત્વ કરી શકતું નથી તે રીતે પ્રેમ કરવા માટે આભાર. હું તે સમયે પ્રેમ કરું છું. ‘

ડેટિંગ એપ પર એકવાર ગયા 24
આ પહેલા આલિયાની એક વિડિઓ શૅર કહેતી હતી કે તે શેનાની ડેટિંગની એપ્લિકેશનનો મારો રોગ છે. બે મહિનાની વાતો પછી તેઓએ એકબીજાને માત્યા કરી. પહેલી જહાકાના શેનને કિસ કરી. આલિયાએ કહ્યું, ‘હું જ પ્રારંભ કરું છું. અમે બે મહિનાની વાતચીત કરી હતી. હું કિસ રહું છું. આશ્ચર્યજનક છે જ્યારે અમે વાત કરતા કરતાં વધુ પડતા હતા. હું બહુ જ નર્વસ ગયો. ‘

વેકેશન મનાઈ મુંબઈ
આલિયાશુન શેન વર્તમાન મુંબઇમાં વેકેશન મનાવીના અહેવાલો છે. એકવાર અનુરાગન થાય છે. આલિયા શેનો ભારતીય વન પરીક્ષણ કરાવી છે. અનુરાગ દીકરીના પ્રેમી લગ્નની આવક થાય છે. આલિયાના મતે શેનને ભારપૂર્વક રાયસ, પાનીરલા અન્ય ઇન્ડિયન ફૂડ આઇટમ ઘણી વાર પસંદ થયા.

સોમીમીડિયામાં શારિઅર ક્રિયાઓ વિડીયો ઉપરાંત આલિયાએ તમામ જાતિઓનો સંગ્રહ કરવામાં આવ્યો છે. શેન ચોલે ભટૂરે, સોમસ, ભેપાલપૂરી, પાણીપૂરી કેસ થયો. આશ્ચર્યજનક આ વીડિયોમાં તે દુ: ખ છે, કારણ કે આ બાબતોનું નિર્દેશન નથી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *