વૈજ્ઞાનિક રીતે અશક્ય: સૌ.યુનિ.ના મનોવૈજ્ઞાનિકના મતે વેક્સિન લીધા પછી શરીર ચુંબકીય બનવા પાછળ સાયકોલોજીકલ કારણો, મન ધારે તે પોતાના શરીરમાં ડેવલોપ કરી શકે

વૈજ્ઞાનિક રીતે અશક્ય: સૌ.યુનિ.ના મનોવૈજ્ઞાનિકના મતે વેક્સિન લીધા પછી શરીર ચુંબકીય બનવા પાછળ સાયકોલોજીકલ કારણો, મન ધારે તે પોતાના શરીરમાં ડેવલોપ કરી શકે

Spread the love

કોઈ પણ વ્યક્તિની પત્ની પર સિક્કો અને સ્ટીલી વસ્તુઓ ચિપતી ફોટોના વાઇરલૂફ છે.

  • પ્લાનિકેટ નાયબ આરોગ્ય અધિકારીએ જણાવ્યું હતું કે, આ એક માત્ર હમ્બક છે, વેક્સિન કાઠી મેગ્નેટિક ફિલ્ટર જનરેટ તે આશ્કય છે

દેશમાં કોરોના વેક્સિનેશન પૂરજોશમાં દોડધામ થાય છે. દેશભરમાં ચેતન કોરોની વેક્સિન લેનાર વ્યક્તિના શરીર પરની વિવિધ ચીજવસ્તુ ચિપકી રહેવાની ઘટનાઓ બનતી હોય છે. અત્યારે જ કોઈ ઘટના નથી બનતી અનેક વિડિઓઝ અને ફોટો પણ સોશ્યલ મીડિયામાં વાયરલ ચાલુ છે. રાજકોટ, સૌરાષ્ટ્ર અને સામાન્ય સમયે અચાનક આવતા કેટલાક લોકો ઘટનાઓનું પગલું ભરીને સ્થળાંતર કરે છે, જ્યારે તે સ્થળાંતર થઈ શકે છે. પરંતુ વેક્સિનિડા પછીના વૈશ્વિક સ્તરે જવું વૈજ્ .ાનિક રીતે આશ્ચર્ય છે.

વાણીની શક્તિ શક્તિ રહે છે
સૌરાષ્ટ્ર યુનિવર્સિટીના મનોવિજ્ઞાન ભવના વડા પ્રધાન ડો.યોગેશ બોગસને કહ્યું કે, પ્રાણીઓમાં ચુંબકીય બનવા પાછળ વેક્સિન જવાબદાર તે લગભગ આશ્ચર્ય છે. માણસ માણસ……. છે. ઘણા માનસ શાસ્ત્રીઓ બોલાવે છે, મન ધરે તે રોગમાં ડેવલોપ કરી શકે છે. અમેરિકન મનોવૈજ્ઞાનિકોનો એક પ્રગટ જગ જાહેર છે. એક કેદીને ફાંસીની સજા થઈ. મનોવૈજ્ઞાનિકો તે આ કેડી પર પ્રાયોગિક સરકારની ઓળખ પ્રખ્યાત છે. મનોવૈજ્ઞાનિકોએ કેડીને કહ્યું, તારા ભુઝનમાં ઝેર ભેળવી દીકરી હવે મરી સ્થળ. કેદીને આટલું કયાનું પછી મનોવૈજ્ઞાનિકોની તારીખ ચાલી રહી છે. સાચે જ તે કેદી તરફનું મૃત્યુ પામો. ત્વરિત પોસ્ટમોર્ટમ કરતાં મનોવૈજ્ઞાનિકોને તેના જીવનમાં ઝેરની હાજરીનો માલૂમ પડકાર આપ્યો. હકીકતમાં તેના ભુજમાં કોઈ ઝેરની સંભાવના નથી.

સૌરાષ્ટ્ર યુનિવર્સિટી મનોવિજ્ઞાન ભવના વડા ડો.  યોગેશ જોગાસણ.

સૌરાષ્ટ્ર યુનિવર્સિટી મનોવિજ્ઞાન ભવના વડા ડો. યોગેશ જોગાસણ.

મન ધરે તે વેસ્ટિને ઉત્તેજના આપી શકે છે
આ ઉપરોક્ત એક સાબિત થઈ શકે છે, મન ધરે તે ઉત્પન્ન થઈ શકે છે. વધુમાં તેમણે જણાવ્યું હતું કે, છેલ્લા કેટલાક દિવસોમાં કેટલાક લોકોના જીવન ચુંબકીય સમય જતા હતા, જ્યારે ક્યાંકને ક્યાંક રૂપાંતરિત જવાબ આપ્યો હતો. રાજકોટ શહેરમાં પણ આ પ્રકારનો વીડિયો જોવા મળે છે. પુરુષ  હાથ…. મહાનગર મનપા ડેપ્યુટી આરોગ્ય સંભાળ ડો. પંકજ રાઠોડે આજુબાજુ કહ્યું, આ એકમાત્ર હમ્બક અથવા બોલવાની વેક્સીન ચોથી મેગ્નેટિક ફિલ્ટર જનરેટ છે જે આશ્ચર્યજનક છે. આ પાછળના સાયકોલોજીકલ કારણો જવાબદાર હોઈ શકે છે.

વૈજ્ઞાનિક રીતે કોઈ વાત નથી
વેક્સિશનનો પ્રોગ્રામ સમગ્ર વિશ્વમાં ચાલી રહ્યો છે. જો હકીકતમાં વેક્સિનથી શરીરમાં ચુંબકીય તત્વ ઉત્પન્ન થતું હોય તો ઘટના ઘટના વિશ્વમાં પણ થવી જેવી. પરંતુ આ પ્રસંગ ભારતના કાર્યક્રમોમાં છે. આવું વૈજ્ .ાનિક રીતે કોઈ વાત નથી.

સુરેતન દાદી-પૌત્રના શરીર પરનો સિક્કો અને ચમચી ચોટવા લુહાર છે.

સુરેતન દાદી-પૌત્રના શરીર પરનો સિક્કો અને ચમચી ચોટવા લુહાર છે.

સુરેતન દાદી-પૌત્રના શરીર પર સિક્કા અને ચમચી ચોટી ગયા
સોશ્યલ મિડિયામાં ચમચી, સિલ્ક શરીર પર ચોંટીના વિડિઓ વાઇરલિયર બાદમાં પર્વત પાટિયા સ્થિત 78 વર્ષીય દાદી અને 10 વર્ષીય પૌત્રને સિંક અને ચમચી સ્ત્રી પર ચોટી નજીકના કુટુંબીજનો પૂતળા થયા હતા. વૃદ્ધે વેક્સિન બેજો ડોઝ 19 એપ્રિલના રોજના સમયગાળા છે, જ્યારે 10 વર્ષના બાળકો તો વેક્સિન પણ પ્રખ્યાત નથી. આ વાર્તા મનપા ડેપ્ટી હેલ્થ કમિશનર આશિષ નાયકે જણાવ્યું હતું કે વેક્સિનના જીવનમાં કોઈ અસર થતી નથી.

અસંખ્ય પણ 71 વર્ષિય વૃદ્ધ ઘટના બની હતી
મૂળભૂત એક 71 વર્ષીય વ્યક્તિ વેક્સિન લીધા પછી સ્ટીલ વાસો, ચલણી જીવન પ્રાણી ઉપર ચોટી પસાર થયા હતા વીડિયો સોશ્યલ મીડિયા ખૂબ વાઈરલ આવ્યા હતા. મહારાષ્ટ્ર સ્વાસ્થ્ય મંત્રાલયની વાત ચોક્કસપણે નિયુક્ત કાકી રહી છે. સુરેમાન પણ આવો જ એક કિસ્સો સામે આવે છે. 78 વર્ષીય વત્સલાબેન જગતેપે કોરોનાથી બચાવ વેક્સિન પહેલો ડોઝ 19 માર્ચ માર્ચ અને વેક્સિન બેજો ડોઝ 19 એપ્રિલના રોગોની જગ્યા છે. વત્સલાબે દીને સોશિયલ મીડિયાં મા રોગના મૂળ વૃદ્ધા પર વેક્સિન લીધા પછીનો સિક્કો પ્રાણી પર ચોંટટો ફોટો વીડિયો હતો. આ પરિણામ પછી તે પણ પહોંચ્યો, તેઓ પણ આ પ્રયોગ કરી શક્યા.

પાલનપુરના 63 વર્ષીય બૌદ્ધની છાપ પર મોબાઇલ, સિક્કા, ચાવી, ચમચી ચોંટવા ચાલ્યા.

પાલનપુરના 63 વર્ષીય બૌદ્ધની છાપ પર મોબાઇલ, સિક્કા, ચાવી, ચમચી ચોંટવા ચાલ્યા.

વલસાડ માં પણ ઘટના
વલસાદાની નાની ખારીવાડીમાં જવેલર્સના સંચાલકનો સંપર્ક રાજપુરોહિતે સવારે અખબારમાં બનેલી ઘટના વાંચી ઉપરની ચમચી અને સ્ટીલી વસ્તુ ચોંટે કે કેમ કે કેમ તે જલ્દી ચલણી સિંક અને સ્ટાઇલિની ચમચી પણ તેની સાથેની ચોરીનો સમય આવ્યો હતો. અગાઉના પરસેવાને લગતી ઘટના બની હતી. રૂમાલથી હાથ સાફ થયા પછી ફરી એકવાર ચલણી સિંક ચુંબક ઉપર લોખંડ ચોંટે તે રીતે ચોટી ગયા.

કુદરતી વૃદ્ધાવસ્થા પર ચમચી, સિક્કા ચોટીનો ફોટો ખૂબ જ વાઈરલ આવ્યો.

કુદરતી વૃદ્ધાવસ્થા પર ચમચી, સિક્કા ચોટીનો ફોટો ખૂબ જ વાઈરલ આવ્યો.

ગુજરાતના પાલનપુરમાં પણ આવી ઘટના
પાલનપુરના નવજીવન કૃષિક્ષેત્રમાં રહેતા વૃ વૃ વર્ષીય વૃદ્ધિની છાપરી પર શનિવાર શનિવારના રોજ અચાનક મોબાઈલ, સિક્કા, ચાવી, ચમચી ચોંટવા લાલાનો ઘટના બની હતી. પાલનપુર સિવિલમાં મેગ્નેન્ટ મેનને મળતા ચેકઅપ કરાવ્યા હતા, જ્યાં ફરજ પરના તબીબો ચોકથી ્યાઠ્યા અને કેસ કેસ રિપોર્ટ કરાવ્યા હતા. નવીન ભાવિ હોસ્પિટલ સ્ટાફે કહ્યું 2 મહિના પહેલા વેક્સિન ડ ડોઝ બેઠક હતી. શનિવાર શનિવાર સ્ટીલીની ચીજો ચુંબકીય શક્તિનો અનુભવ થયો હતો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *