વાઇરલ: ઉર્વશી રાઉતેલાએ 20 હજાર રૂપિયા ખર્ચીને મડ બાથ લીધો, તસવીર સો.મીડિયામાં વાઇરલ

વાઇરલ: ઉર્વશી રાઉતેલાએ 20 હજાર રૂપિયા ખર્ચીને મડ બાથ લીધો, તસવીર સો.મીડિયામાં વાઇરલ

Spread the love
  • ઉર્વશી સો.મીડિયામાં જટિલ એક્ટિવ છે તે અવારનવારની તસવીરો પોસ્ટ પોસ્ટ્સ છે

બોલિવૂડ એક્ટ્રેસ ઉર્વશી રાઉતેલા હાલ સો.મીડિયામાં એક તસવીર શૂર થઈ ગઈ. આ તસવીરમાં ઉર્વશી મદબાથ લતી થઈ. મડબાથની તસવીર પર ચાહોકો પણ રેપ્રિયા જમા કરે છે. કાલંક યુઝર્સે ઉર્વશીની તુલના અનિલ કપુર સાથે થઈ. ઉર્વશીએ તસવીર સાથે મડ બાથના ફાયદા પણ ગણાયા છે.

શું કહે છે ઉર્વશીએ?
ઉર્વશી તસવીર શૂર કહે, લુન ફેવરિટ મડ બાત સ્પાતા કે મડ થેરપી. ક્લિયોપેટ્રા મ બાડ બાથની શોખિન અને પ્રાયોગિક ફેન્સમાં હું અંતિમ છું. બેલેરિક બીચ પર રેડ મડડ બાથનીની મૌન છું. કહેવામાં આવ્યું છે તે આને પ્રેમની રોમન દેવી વીનસ રીરિસાનીની જેમ ઉપયોગમાં લેવામાં આવી છે. મડ વાસ્તવિકમાં માડી માર્વેલ હોઈ શકે છે. મડ બાથ આજે પણ ચિકિત્સા વિષયક બાબતોનો ઉપયોગ કરવામાં આવી રહ્યો છે. આ સ્કીનમાંથી અશુદ્ધિઓ કાકે છે. યાત્રાળુઓ અને દુષ્કાળની જગ્યાઓ છે. ચર્ચા છે કે આ મેડ બથ માટે ઉર્વશીએ 20 હજાર સાઉદી કિંમત છે.

ઉર્વશીની સો.મીડિયા પોસ્ટ

ઉર્વશીની સો.મીડિયા પોસ્ટ

મહત્વપૂર્ણતા હોલીવૂડ સેલેબ્સ કેઅરા નાઈટલીવાલા ગ્વાનાથ પેલ્ટ્રો પણ મ થડ થેરપિનો ઉપયોગ કરે છે.

યુઝર્સ કમેન્ટ્સ
ઉર્વશીની આ પોસ્ટ પર ચાહકો મનોરંજક કમેન્ટ્સ છે. ઘણા યુઝર્સે ઉર્વશીના પાઠ. એક યુઝરે કહ્યું ‘નાયક’ના અનિલ કપુરની બહેનોને બીજા કોઈએ કહ્યું નહીં.’ ઘણા યુઝર્સે ફોટો પર ફાયર ઇમોજી કમેન્ટમેન્ટ બમાંક્સમાં રાખવામાં આવ્યા છે.

આ પહેલાં બ્લેક વોટર સાથે જોવાનું થયું
થોડા મહિના પહેલા ઉર્વશી રાઉતેલા મુંબઈ એરપોર્ટ પર બ્લેક વોટરની બોટલ સાથે જોવા મળ્યા. બ્લેક વોટરની સામાન્ય કિંમત 3 થી 4 હજાર સાઉદી પ્રતિ લિટર છે. ઉર્વશી વાહન ફિટ અવરોધ માટે બ્લેક વોટર પીવે છે. ઉર્વશી રાઉતેલાના હાથમાં પાણીની બોટલ છે, નેઇલ નેચરલ અંકલાઇન વોટર છે. આ પાણી હાઈડ્રેટેડ મુલાકાત છે. બ્લેક વોટરની પીએચ વેલ્યુ સંખ્યા જ હાઇ છે. કોવિડ 19 દરમ્યાન વિરાટ કોહલીમાં ઘણા બધા સેલેબ્સ બ્લેક વોટર પી સ્થાનાંતરિત થયા છે, જ્યારે ઇમ્યુનિટી વધારીને અને ફીટ થઈ ગયા છે.

બ્લેક વોટર સાથે ઉર્વશી

બ્લેક વોટર સાથે ઉર્વશી

ઉર્વશીએ 2013 માં બાયિવૂડ ડેબ્યૂ કર્યું
25 ફેબ્રુઆરી, 1994 માં જન્મદિલી ઉર્વશી 2015 માં મિસ યુનિવર્સિટી સ્પર્ધા જોવા મળ્યા. આ સ્પર્ધામાં તે મિસ દિવા યુનિવર્સિટી 2015 નો ખિતાબ જીતી છે. ઉર્વશીએ 2013 માં સની ડીયોલીની ફિલ્મ ‘સિંહ સાબ ધ ગ્રેટ’થી બટિવ ડબ્યૂ કરી હતી. ત્યારબાદ તે ‘સનમ રે’, ‘ગ્રેટ ગ્રાન્ડ મસ્તિસ્મ’, ‘હેટ સ્ટોરી 4’, ‘પગલપંતી’ જેવા ફિલ્મો જોઈ શકાય તેમ છે. ઉર્વશીએ અનેક મ્યુઝિક વીડિયોમાં કામ કર્યું છે.

મિસ યુનિવર્સિટી સ્પર્ધા દરમિયાન ઉર્વશી

મિસ યુનિવર્સિટી સ્પર્ધા દરમિયાન ઉર્વશી

ઉર્વશી રાઉતેલા તમિળ ફિલ્મથી ડેબ્યૂ બનવાનું છે. ખાસ વાત એ છે કે ઉર્વશીને પહેલી તમિળ ફિલ્મ માટે 10 વર્ષની સાઉદીની ફી લેવામાં આવી છે. આના પરિણામ રૂપે તે સાઉથ ફિલ્મ ઈન્ડસ્ટ્રીની દૂરની સૌથી વધુ ફીટવતી એક્ટ્રેસિસનો અંત આવે છે. ઉર્વશી પહેલી એક્ટ્રેસ છે, સાઉથમાં 10 વર્ષની સાઉથની વાર્તા છે.

ઉર્વશી વેબ સિરીઝ ‘ઇંસ્પેક્ટર અવિનાશ’માં રણદિપ હુદડા સાથે જુઓ. આ સિરીઝાનો ડિરેક્ટર નીરજ પાઠક છે. આ ઉપરાંત ઉર્વશી ઇજિપ્તિયન સુપરસ્ટાર મોહમ્મદ રમઝાનની સાથે ‘બ્લેક રોઝ’માં જુઓ. આ ઉપરાંત સાઉથ ઈન્ડિયન ફિલ્મ ‘થિરુટ્ટૂ પાયલે 2’ની હિંદી રિમેક પ્રવૃત્તિ પણ કામચલાઉ છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *