મોર્નિંગ બ્રીફ: ભાજપ પ્રભારી ભૂપેન્દ્ર યાદવ 112 ધારાસભ્યો સાથે બેઠક કરશે, આપ તમામ 182 વિધાનસભા બેઠક પર ચૂંટણી લડશે, કોરોનાનો મૃત્યુઆંક 10 હજારને પાર

મોર્નિંગ બ્રીફ: ભાજપ પ્રભારી ભૂપેન્દ્ર યાદવ 112 ધારાસભ્યો સાથે બેઠક કરશે, આપ તમામ 182 વિધાનસભા બેઠક પર ચૂંટણી લડશે, કોરોનાનો મૃત્યુઆંક 10 હજારને પાર

Spread the love

આજની દરેક કૃષિ જ્વેલરી ઉપર હોલમાર્કિંગ ફરઝિયાત બનશે, સોનાની ખરીદીમાં તટસ્થપિંડી તપાસ. અમદાવાદમાં ફોર વ્હિલર અને ટૂ વ્હિલરની પસંદગીની સંખ્યાની સંખ્યા આજકાલ શરૂ થઈ છે …. ચાલો, શરૂ થયેલ મોર્નિંગ ન્યૂઝ બ્રીફ …

છેલ્લા સૂચનો, બજાર શું કહે છે ….

સેન્સેક્સ 52,551.53 પર રાખવામાં આવી છે 76.77
ડોલર રૂ .73.27 0
સોનું (અમદાવાદ) થી 10 ગ્રામ 50,000 છે -500

આ 3 ઘટના પર નયન નજર
1) વરસાદ પ્રભારી ભૂપેન્દ્ર યાદવસયન કરો, કાર્યક્રમ 30.ધાન૦ કલાકે વિધાન સંકુલમાં ११૨ ધારાસભ્ય સાથે સંકળાયેલા છે.
2) આજની દરેક કૃષિ ઝવેરી ઉપર હોલમાર્કિંગ ફરજીયાત બાનેશે, સોનાની ખરીદીમાં તારતીપિંડીની શોધખોળ.
3) કોરોના સંક્રમણના છેલ્લા બે મહિનામાં કોઈ પણ સમયની ધરપકડ થતી નહોતી.
4) અમદાવાદમાં ફોર વ્હિલર અને ટૂ વ્હિલરની પસંદગીની સંખ્યાની સંખ્યા રાજ્ય માટે શરૂ કરવામાં આવી છે

1) દિલ્હી મોડેલની ચૂંટણીઓની ચૂંટણીની સંભાવના, આમ આદમી પાર્ટીની 182 વિધાનસભા ચૂંટણીની ચૂંટણી લડશે
દિલ્હીના મુખ્ય શહેર અને આમ આદમી પાર્ટીના (આગળ) નેતા અરવિંદ કેરેજવાલે ગુજરાતના એક દિવાળી પ્રવાસ પ્રવાસ દરમ્યાન અને કોંગ્રેસ પર આકરા પ્રહારો થયા છે. વલ્લભસનાના પૂર્વ પૂર્વ પત્રકાર ઈસુદાન ગઢ વિધિવત ખેતીની પહેલવી કેજરીવાલે વિધિવાતમાં પ્રવેશ કરાવ્યા હતા. આ સમયે તેમણે પત્રકારને જણાવ્યું હતું કે, આગામી 2022 ની ગુજરાત વિધાનસભાની ચૂંટણી દરમિયાન રાજ્યના 182 સીટ પર રજૂઆત કરવામાં આવી હતી.

2) 2 શહેર અને 3 પરિસ્થિતિમાં 6 મૃત્યુ સાથે 10 મૃત્યુ પામે છે, 406 નવા કેસમાં 1106 દર્દી સાજાફર
રાજ્યમાં 24 કલાક કોરોનાથી 6 દિદી મૃત્યુ થાય છે. સતત 3 દિવસ દૈનિક મૃત્યુ મૃત્યુ સ્ટેબલ આવે છે. આ સાથે કુલ મૃત્યુ 10 હજાર વખત 10 હજાર 3 વાગ્યે આવે છે. જ્યારે 405 નવી કેસ નોધાય છે. તો 1 હજાર 106 દર્દીઓ કોરોના માત છે. રાષ્ટ્ર પગલે રિક્વરી સુધારો 97.62 ટકા આવી છે. 6 મહાન અને 30 સંજોગોમાં એક મૃત્યુ નોંધણીનો સમય નથી. રાજ્યમાં સતત છઠ્ઠા પડકારો હોવાને કારણે 100 થી વધુ કેસ નોંધાયા નથી.

)) કોરોનાની સેકન્ડ વેલ્યુમાં લોકો રેમડેસિવીર માટે વલખાં મરતા, સરકાર કહે છે- દ્વિતીય અછત બતાવી! હવે થર્ડ વેવોનો એક્શન પ્લાન રજૂઆત
કોવિડ -19 ની બીજી વાર દિગ્દર્શક લાશોણા અગ્નિએ ગયા. દર્દીઓના સાગા રેમ્ડેસીવીર એંજેક્શનવા ઓક્સિજનના બાટલા માટે દોડોડોડેક્શન થઈ. હોસ્પિટલમાં બેડ-વેન્ટિલેટર ઉપરાંતની તાલીમ આપનાર પણ નથી. આ બધાં અંધધૂષીઓની ધરપકડની હવે પછીની મહિલા મહિલાઓએ કોરોનાની ત્રિજીના સમારોહમાં એક્શન પ્લાન રજૂ કર્યા છે.

)) હાર્ટ-એટેકનું સર્ટીયર ડક્ટરક્ટર-વકીલની સંદેશ, યુવતીનું નિવેદન- જન્મજાત વિડિઓમાં બાપુ સાથે મારા શારીરિક સંબંધો
વિશ્વનાટ કાગડિ ખોડિયારધામ આશ્ર્મના મહંત જયરામદાસ બાપુએ 1 જૂને ડ પીક્ટર પીઠનો સંપર્ક કરવો. મહંતના ભત્રીજા અલ્પેશ સોલકીઓ, જમાઇ હિતેશ જાદવ અને ચેતનિકા બ્રહ્મ સોહલા સામેલ ટ્રસ્ટિઓ હાર્ટ-એટેક સ્થાન ખ્પવી અંતિમવિધિ થઈ રહી છે. તપાસ તપાસ જોજેલી પ્રેસ કન્ન્ફરન્સમાં જણાવાયું છે, આઘાત કૃત્ય હાર્ટ એટેકની સર્ટિફિકેટ બનાવતી દેવ હોસ્પિટલ તબીબ નિલેશ નિમાવત અને વકીલ રસ્તો કલોની પણ સંદેશો ખુલી છે.

)) વડોદરા કબડ્ડી પ્લેયર આગાથ કેસ, દુષ્કર્મ ઘણી વાર ફોટાઓનો ફોટો ઉતારો? અગાઉથી જ દુષ્કર્મનો પ્લાન છે કેમ?
વડોદરાના લક્ષ્મીપુરા પ્રવાહ યુવતી સાથે દુષ્કર્મ પછીની ધરપકડ કરવામાં આવી હતી, જ્યારે યુવતીએ આત્મહત્યા કરી હતી, જ્યારે પૂર્વીય લખેલી ચિઠ્ઠીમાં કબ્જે કરી ફોરેન્સિક તપાસ કરાઈ હતી. વડોદરા દ્વિતીય રુપિયા 5 દિવસના રિમાન્ડ પ્રભાવક છે. દુષ્કર્મનો પ્લાન કેમ છે? આ તપાસ ચાલુ છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *