ડ્રગ્સ લેતા ઝડપાઈ: ફાઇવ સ્ટાર હોટલમાં બોલિવૂડ એક્ટ્રેસે ચરસ સાથે બર્થડે સેલિબ્રેટ કર્યો, પોલીસે રંગમાં ભંગ પાડ્યો

ડ્રગ્સ લેતા ઝડપાઈ: ફાઇવ સ્ટાર હોટલમાં બોલિવૂડ એક્ટ્રેસે ચરસ સાથે બર્થડે સેલિબ્રેટ કર્યો, પોલીસે રંગમાં ભંગ પાડ્યો

Spread the love
  • એક્ટ્રેસ ફાઇવ સ્ટાર હોટલની રોમેની અંદર બર્થડે પાર્ટી પાર્ક થઈ

મુંબઇના સબર્બન જુહુએ ફોટો ફાઇવ સ્ટાર હોટ મુંબઇના દરજ્જાના દર્દીઓ. આ દરમિયાન તેલુગુ એક્ટ્રેસ નાયરા નહલ શાહલ તેના દર્દની ભાવના સાજિદ હુસૈતિ ભુસ્તરદેવ થઈ ગઈ. આ લોકોની સૂચના નહીં હોટલના રૂટ્સમાં બર્થેડ પાર્ટી સેલિબ્રેટ કરતા ઘણા લોકોએ અને તેણીના ડ્રગ્સને લીધા હતા. નાયરા તેલુગુ ફિલ્મ ‘મીરુગા’, ‘બુર્રા વાર્તા’ ઈ ‘માં કામચલાઉ થયા.

સૃષ્ટાક્રુઝ પોલીસ સ્ટેશનની માહિતી મળી
સૂત્રો મતે સુસ્ત્રાક્રુઝ પોલીસ સ્ટેશનની સંગ્રહાલયની માહિતીનો આધાર, રવિવાર (13 જૂન) ના રોજ એક્ટ્રેસ નાયરા શાહનો જન્મદિવસ છે. તે બે વખતની સાથે હોટલના રૂમમાં ભાગ લીધો. પોલીસની માહિતી આવી ત્યારે એક બોલીવુડ એક્ટ્રેસ સાથે હોટલના રૂપાંતર થાય છે. ઓચિંતી દરદોસ્ત થયેલ છે. અહીં આવી રોલ કરો ચર્ની સિગારેટ સાથે એક્ટ્રેસની ધરપકડ થઈ.

બર્થડે પાર્ટીની તસવીરો

મેડિક ડ્રગ્સની શક્તિમાં મુશ્કેલીઓ મુકાશે
રવિવારની રાતે રાયલી રેડ પછીની બીજી તારીખના 14 જૂન રોજ એક્ટ્રેસની મેડિકલ તપાસ કરવામાં આવી. મેડિકલ રિપોર્ટ પછીની જોક્ટ્રેસની બૉડીની માત્ર એક જ ડ ડ્રગ્સ કરતાં વધુ મુશ્કેલીઓ આવી શકે છે. પોલીસ અધિકારીએ કહ્યું કે જ્યારે દરરોજ પડકાર હતો તે ત્રણેય નશામાં છે.

જમીનો જમીને
સુદાતાક્રૂઝ પોલીસ સ્ટેશનના અધિકારીઓએ કહ્યું કે એનડીપીએસ એક્ટ હેઠળ ભૂતપૂર્વ બન્યું. ત્યારબાદ સ્થાનિક બાંદ્રાની સ્થિતિ રજૂ કરાઈ. અહીંના છાત્રોની જૈમન પર બાળાઓ. તેમની સાથે એક વ્યક્તિની ગોસ્ટર હતી અને તે દર વખતે ફરાર થઈ ગઈ હતી. પોલીસ હાજર જણાવે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *