કેરળના 2 માછીમારોની હત્યાનો કેસ: સુપ્રીમ કોર્ટે ક્લોઝ કર્યો 9 વર્ષ જુનો કેસ, ઈટાલીના 2 નૌકાદળના સૌનિકો પર હતો આરોપ, વળતર પહેલા જ આપવામાં આવ્યું

કેરળના 2 માછીમારોની હત્યાનો કેસ: સુપ્રીમ કોર્ટે ક્લોઝ કર્યો 9 વર્ષ જુનો કેસ, ઈટાલીના 2 નૌકાદળના સૌનિકો પર હતો આરોપ, વળતર પહેલા જ આપવામાં આવ્યું

Spread the love

ઇટાલીની સૌરાષ્ટ્રનો બચાવ કરવા માટે જવાબ આપ્યો હતો.

  • 15 ફેબ્રુઆરીએ કેરૈલાના 2 માઇમર અજીશ પિંકૂ અને જેલેસ્ટીન કેરળના અંબલાપુજા તાટની પાસે સમુદ્રમાં માછલીઓનો સંપર્ક

2012 માં કેરાળમાં 2 માઇક્રોની હત્યાના કેસ સુપ્રીમ કેસ સોમાવાર બંધ કરી દીધા છે. 9 વર્ષ જૂનો પ્રવાસ ખૂબ જ રસપ્રદ છે. ઇટાલીના 2 નૌકાદળના સૌનીકોના દ્વિતીય ભાગો, બચાવ માટે ઇટાલીની ખૂબ જ મહેનત થઈ. ઘટના પછી તેમના વિધિ કરવામાં આવી.

આ નૌકાદળના સૌનિક એકવાર ઇટાલીના પ્રસંગો પણ બન્યો હતો, બીજી વખત ઇટાલીમાં ગયો હતો અને તેનું નિરીક્ષણ કર્યું હતું. એકવારના રાજદુને ભારત પરત બોલાવી લીધા. ચાલો સમગ્ર વિસ્તારમાં રહેવા વિશે …

આ રીતે પ્રારંભ
15 ફેબ્રુઆરીએ કેરૈલાના 2 માઇમર અજીશ પિંકૂ અને જેલેસ્ટાઈન કેરળના અમ્બલાપુજા તાટનીના સંદેશમાં માછલીની શોધખોળ કરવામાં આવી છે. અહીં તેમના હોલી સિંગાપુરથી ઇજિપ્ત સ્થળ ઇટાલીની ઈઇલ શિપ એન્ટરિકા લેક્સીની નજીક આવી છે. શિપ 34 ક્રુ મેમ્બરર્સ, જે 19 ભારતીય લોકો છે. શિપ પર ઇટાલીના 2 નૌકાદળના સૈનિક મસિમિલિયાનો લરટર અને સલ્વાટોર ગિરોન પણ. એકવાર માઇક્રોઇની છોકરી મારી હત્યા થઈ.

ધરપકડ પછી ઇટાલીની નૌકાદળના એક સૌની યોજના સમક્ષ લેવાયેલી પોલીસ.

ધરપકડ પછી ઇટાલીની નૌકાદળના એક સૌની યોજના સમક્ષ લેવાયેલી પોલીસ.

ધરપકડ પછી શું?
પ્રસંગની માહિતીની માહિતી ઈન્ડિયન કોસ્ટ ગાર્ડે શિપનાના કબ્જામાં પ્રખ્યાત અને 17 ફેબ્રુઆરીએ શિપે કોચીના લા પ્રેસિડન્ટ. 19 ફેબ્રુઆરીએ કેરળ સમારોહ ઇટાલીના એક સૌનોની ભૂમિભાગ. 22 ફેબ્રુઆરીએ ઇટાલીની છાપ ઇંટરનેશનલ કાયદાઓ હવામાન પ્રસ્તાવિત કેરળ હાઈકાર્ટેને કેસ પુરો કરવો એપ્લ કરી શકે છે.

ઇટલીની સ્થિત માઇક્રોમાના લગ્ન સાથે 1-1 મહિનાની સાઉદીમાં સમાધાન કરવામાં આવ્યું છે, કારણ કે તેણીએ અશોક ગણવી રદ કરી હતી. 2 મેના જહાજને જવાની પરવાનગી આપવામાં આવી રહી છે, ન્યુકાદળના સૌનીક સભામાં પણ જોરદાર જથ્થો છે. આ વાર્તા નારાજ એટેલીપી 20 મેના રોઝ ભારત દેશના રાજ્ય કૂતરા પરનો બોલાવી નિર્ણય.

બીજી વાર ગયા તો પરત ન ફર્યા
ઇટાલીના નૌકાદળના સૌનીકોએ 2012 માં નાતાલની પૂર્ણાહુતિ રાજા હોઈ. સંશોધન લેખ લેખિત આશ્વસન અને 6 અવધિ અધિકારીઓની પરવાનગી પરવાનગી દીધી. 2013 માં એક વાર પર ફર્યા. પછી 2013 માં એકવાર ઇટાલીની ચૂંટણી યોજાઈ હતી. આ સમયે ઇટાલીની છાત્રોની સંખ્યા દિપક. તેમણે કહ્યું હતું કે ભારતની વાત આશ્ચર્યજનક છે.

2015 માં સુપ્રીમ સ્ટેટ રોકી દીધી
2015 માં ઇન્ટરનેશનલ ટ્રિબ્યુનલ ફોર ધ લો સીફ સી સીક્ષ કેસ કેસ. ITLOS એ ભારતના કોઈ પણ પ્રકારનું નથી. ત્યાં સુધી એક સૈનિક ઇટાલીમાં છે, જ્યારે બીજો ભારપૂર્વક. ટ્રિબ્યુનલે બીજા સૈનિકે પણ ઇટાલી લેખવા માટે કહ્યું.

2015 માં સુપ્રીમ સ્ટેટમેન્ટ રોકી દીધી. તે પછી આ પરિસ્થિતિ હેગની ઇન્ટરનેટની સ્થિતિ પરમેનન્ટ કેસ કોર્ટફ આર્બિટ્રેશનની કહેવાતી ચાલ્યો ગયો. ઈન્ટરનેશનલ નેશનલ સ્ટેટમેન્ટ કહેવા પર એક સૌનિકો પર કેસ ઇટાલીમાં જવો. જોકેકે ભારતના વલટર માટે દાવેદાર માન્યા.

સુપ્રીમ પરિસ્થિતિઓમાં જમા કરાવ્યા
2020 માં ભારતની સુપ્રીમ કોર્ટમાં કહેવાતું આંતરરાષ્ટ્રીય ટ્રિબ્યુલના નિર્ણય માનેને ભારપૂર્વક કેસની ધરપકડ નિર્ણય લેવામાં આવ્યો છે. સુનિદેશ તે સમયની ચીફ જસ્ટિસ એસ એ બબેડેની બેન્ચ કરી હતી. તેમણે ભારત સરકારના માઇક્રોના દર્દીઓ સાથે વાત કરી, પછી કોઈ આગળનું પગલું ભર્યું કહ્યું. સી.જે.આઈ.

9 એપ્રિલે કહ્યું કે ઇટાલીની સરકાર 10 માસની વતની કાર્યવાહી કરે છે. કહ્યુંટે કહ્યું કહ્યું……………………… તે માઇક્રોમાના પરિવારોના 4-4 સમય અને હોલીના માલીને 2 શહેર સાઉથના સ્થળો છે. કેન્દ્રની સુપ્રીમ કોર્ટની ખાતામાં જમા કરાવી દીધા છે. તે હમણા કેરાળ હાઈકોર્ટમાં ટ્રાન્સફર થઈ. અહીં માઇક્રોના છાત્રોની મુસાફરી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *