હજી પણ સ્ટાર કિડ્સ પર દાવ: ફિલ્મ ઇન્ડસ્ટ્રીમાં નેપોટિઝ્મ હવે મુદ્દો નથી, આ વર્ષે પણ બોલિવૂડમાં 4 સ્ટાર કિડ્સની એન્ટ્રી થશે

હજી પણ સ્ટાર કિડ્સ પર દાવ: ફિલ્મ ઇન્ડસ્ટ્રીમાં નેપોટિઝ્મ હવે મુદ્દો નથી, આ વર્ષે પણ બોલિવૂડમાં 4 સ્ટાર કિડ્સની એન્ટ્રી થશે

Spread the love
  • આ ચર્ચા પર ડિબેટનો જાગૃતિ પ્રવાસ, કાસ્ટિંગ સમયે સાવચેતી દર્શન થાય છે
  • ડિજિટલ પ્લેટફોર્મલા બેજેટ ફિલ્મના સંજોગોનું રિસ્ક હવે રમત બદલી રહ્યું છે

સુશાંત સિંહ રાજપૂત મોત, કંગના રનૌતે બટિવુડમાં નેપોટ્ટ માહિતિની ચર્ચા ઉતારો. દેશભરમાં આઠે ચર્ચા થઈ. બિવિવૂડમાં સ્ટાર કિડ્સની માતાના કામચલાઉ બબાલેન અને સુશાંતના ચાહકોએ ઘણા સ્ટાર્સનો હિંમત કરી હતી. આલિયા ભટ્ટની ‘સડક 2’ને સૌથી વધુ અસરકારક. તે સમયે ટિવિવૂડના બે હિંસાના સમયગાળા પૂરા થયા હતા, પરંતુ સમયનો સમય નિયોપ્ટમિનો ચર્ચા હવાઈ જતો રહ્યો હતો. આ વર્ષના બિવિવૂડમાં ચાર સ્ટાર કિડ્સન લૉન્ચિન અથવા પ્રમોટ કરેલું છે. આ સાથે જ કહેવામાં આવ્યું છે કે હવે બોલીવુડ નેપોટમમાં હવે પહેલાંની તુલના કરતા ઓછા છે.

આ સ્ટાર કિડ્સના બાયિવૂડમાં સ્વાગત છે

1. વધુ એક ડીઓલની સંસ્થા
સની દેઓલે બીજા દિકરા રાજવીર બટિવૂડમાં કામચલાઉ, તેની જાહેરાત થઈ. સનીએ 2019 માં સૌથી વધુ દિકરા કરન દેઓલને લૉન્ચ કરી હતી. સનીએ ફિલ્મ ‘પલ પિલ્લ દિલ કા’ બનાવી છે.

સુનીલ શેટ્ટીનો ડિકરો આહાન શેટ્ટી

સુનીલ શેટ્ટીનો ડિકરો આહાન શેટ્ટી

2. સુનીલ શેટ્ટીના દીકરા આહનાને શુભેચ્છાનો વરસાદ
સુનીલ શેટ્ટીના દિકરા અહન્ની ફિલ્મ ‘તડપ’ના પ્રમોશન ઘણા બિગ સ્ટાર્સ સોમીમીડિયામાં ચાલ્યા છે. ‘તડપ’ની ફિલ્મ પૂર્ણ થઈ છે. કોરોનાનો ફિલ્મ રિલીઝલેટ અવવવ છે.

3. સૂરજ બરજાત્યનો ડિકરો ડિરેક્ટર બનશે
‘પ્રેમ રતન ધન પાયો’ પછી રાજશ્રી પ્રોડક્શનના સૂરજ બરજા હત્યા 2015 પછી કોઈ પણ ફિલ્મ બનાવવામાં આવી નથી. થોડા સમય પહેલા સૂરજ બર્જા હત્યાના દીકરા અવનીશે ડિરેક્ટર તરીકે બટિવૂડ ડેબ્યૂ બનવાની જાહેરાત થઈ હતી. અવનીશ એક્ટર સની ડીયોલીના દીકરા રાજવીરને ડિરેક્ટ કરો.

સંજય કપૂરની દીકરી શનાયા

સંજય કપૂરની દીકરી શનાયા

4. કરણ જોહર, શનાયે લયાંચન

બિવિવૂડ નેપોટ્ટ માસ્ટનનો સૌથી મોટો આકસ્‍પક કરન ચાલુ છે, પરંતુ કરશન આ આક્ષેપો કોઈ પરવા નાથઈ નથી. ત્રીસ મહિના પહેલા સંજય કપૂરની દીકરી શનાયા કપૂરના લૉંચાઈ જાહેરાત કરી શકાય છે. શનાના કઝિન અર્જુન, જાહ્નવીલાલ સુનમ સ્ટાર છે.

આ ઉપરાંત અલી ખાન, અનન્દ્યા પાંડે, ટાઇગર શ્રોફ સમયથી ઘણાં વર્ષો સુધી ફિલ્ટર કરો. તેમના એક પછી એક પ્રોજેક્ટ જાહેર થાય છે.

માનવી છે કે જાહન્વીની બહેન ખુશી, શાહરુની દીકરી સુહાનાલા અમિતાભની દૌહિત્રી નાદે નવેલી ઘટના વર્ષ લૉન્ચિક.

કંગનાની ચર્ચાઓ ઉઠાવ્યો અને બિવિવૂડમાં આગ્રહ
સુશાંતના મૃત્યુ પછીના ભાગરૂમી કંગનાના બિવૂડમાં નેપોટ્ટનો માહોલ ચર્ચા ઉઠાવ્યો. કંગનાના કર જોહરુલા અન્ય મર્સકર્સ પર સુશાંત જેવા આઉટસાઇડરની સાથે અન્યાય મળ્યા હતા. વિવાદ પછીના ટિવૂડ બે ભાગમાં વહેંચાઇને પૂર્ણ થયા. આર બાલ્કીની જેમ સર્વેક્ષણ કરનારા નેપોટ્ટ મામિનો બચાવ કરે છે અને શેષ કુપુરે વિરોધ પ્રદર્શન કરે છે.

‘સડક 2’ની છેલ્લી વધુ ઝડપી
સુશાંતના મોત ‘સડક 2’ના ટ્રેલનરે યુ ટ્યૂબ પર વધુ ડિસેમ્બર 45 લાખ લોકો. આઇએમડીબી પર 1.1 લ રેસ્ટ રેટિંગ આપેલ. બીજી બાજુ સુશાંતની અંતિમ ફિલ્મ ‘દિલ બેચારા’ના હાઈસ્ટ રેસ્ટિંગ પાઠવેલ.

પહેલાં પણ નફોટમ, પરંતુ આટલી ચર્ચાની ચર્ચા
નેપોટ્ટ સ્વામિનોની ચર્ચાઓ વર્ષોથી થાય છે, પરંતુ સામાન્ય જનતાની માતાની વાત એટલી અસરકારક બને છે, કારણ કે સ્ટાર કિડ કોઈ પણ આઉટસાઇડર ટેલેન્ડેનો નથી હોતી, છીનવીની ઘટના બને છે.

સુશાંતના મૃત્યુ પછીના આંદોલનનો વિષય નિર્દેશ દેશની રાષ્ટ્રીય થઈતિહાસિક ઘટના હતી, પણ કંગના બટિવૂડના અનેક પ્રોડ્યુસરને વિલન ગર્વ્યા અને લોકોએ સમર્થન આપ્યું હતું.

કાર્ટિનો કેસલી સો.મીડિયા ઇફેક્ટ
પહેલાં નેપોટમ્સ જેવી વિવાદિત ચર્ચાઓ થઈ હતી, પરંતુ તે આખા દેશમાં એક સાથે જોવાનું રહ્યું હતું. હવે સોમીમીને દરેક વ્યક્તિની નિશ્ચિત સલાહ આપી શકે છે અથવા અન્ય દૂર થઈ શકે છે. આ પ્રમાણપત્ર હાલ જ કાર્ટિકીય એરિયા જોવાયેલ છે. સત્ય પણ છે, પરંતુ લોકો અતિ સત્ય કાર્ટિને નેપોટ્ટ મા શ્મટ બન્યો છે, માતાની માતા છે.

કાર્ટિક્ટ આર્યન નેપોટ્ટ મામિનોનો ભૂખ્યો બનવાનો દિવસ માનવામાં આવે છે

કાર્ટિક્ટ આર્યન નેપોટ્ટ મામિનોનો ભૂખ્યો બનવાનો દિવસ માનવામાં આવે છે

નેપોટ્ટ માહિતગાર પણ થાય છે, પણ ઓછા સમયે આવે છે
કાસ્ટિંગ ડિરેક્ટર વૈભવ વિશાંતે દિવ્ય ભાસ્કરને કહ્યું હતું કે અતિ સિદ્ધિઓ ઇંડસ્ટ્રીમાં નપોટ માલિક છે, પરંતુ હવે તેના વિરુદ્ધ જાગૃતિ સ્થાન છે. ડિજિટલ પ્લેટફોર્મ હવે રમત બદલીને આવે છે. હવે ઇન્ડસ્ટ્રી યોગ્ય સ્થળો છે.

પીરિયડ ફિલ્મનો કોઈ ખાસ વિષય અથવા બિગ બેજેટ ફિલ્ટર કોઈ પણ પ્રોડ્યુસર મુસાફરી શોધી શકતો નથી. ફિલ્મ ” 83’ના કાસ્ટિંગ માટેનો સમય તે આખી ભારતીય ટીમની રજૂઆત છે. અહીંના રિલીઝનનાં નેટવર્ક દ્વારા કાસ્ટિંગ કરવાનું સોલ જહાજો.

નક્ષત્રનું નામ કાવાનુંવાનું બંધ કરો
હવે તે સ્ટાર સ્ટાર સાથે જોડાયેલા લોકો પણ તેના માટે અથવા સંતાનો માટે યોગ્ય રોલ શોધવામાં આવ્યા છે. અમારી કાસ્ટિંગ એજન્સીમાં કોઈ બાબત પણ નથી, કિડની કોઈ પણ સલલતાની પત્તી નથી. અન્ય લોકોની જેમ સ્ક્રિપ્ટ દ્વારા ડડિશનલો લુક કેસની કેટલીક પ્રક્રિયાઓ ચાલુ રહે છે.

એ વાત પણ સાચી કાસ્ટિંગ સમયે એક્ટર કોઈ સ્ટાર સાથેના સંબંધો નથી હોતા, કોઈ ફોક્સ કરતું નથી. નક્ષત્ર આવે છે કંઈક ગુણો નથી. ટેલેન્ટુ મહેતા હિસાબે પણ તે યોગ્ય મૂલ્યાંકન કરી શકે છે.

‘બેલ બોટમ’, ‘બ્રહ્માસ્ત્ર’ અનુદાન ‘મેદાન’ આવનારી ફિલ્મી ‘ફેમિલી મેન’ની વેબ સિરીઝ માટે કાસ્ટિંગ કરી રહી છે, જેનો છેલ્લા ઘણા વર્ષોનો સમય હતો. મોટાભાગના મર્સકર્સ પ્રોફેશનલ સહાયક વર્ણન જણાવે છે. હવે પૂરા સ્થાનની યોગ્ય પ્રતિભાઓ પસંદ કરવામાં આવી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *