સુશાંતની ફર્સ્ટ ડેથ એનિવર્સરી: અંકિતા લોખંડેએ ઘરમાં હવન કર્યો, SSRની યાદમાં કેન્ડલ તથા દીવો પ્રગટાવ્યો

સુશાંતની ફર્સ્ટ ડેથ એનિવર્સરી: અંકિતા લોખંડેએ ઘરમાં હવન કર્યો, SSRની યાદમાં કેન્ડલ તથા દીવો પ્રગટાવ્યો

Spread the love
  • અંકિતા સુશાંતની દથ યુનિવર્સિટી એક દિવસ પહેલા પ્રેમીની તસ્વીર શાર કરી

દીવંગત એક્ટર સુશાંત સિંહ રાજપૂતની આજે 14 જૂન રોજ સવારે પ્રારંભિક દથ યુનિવર્સિટી છે. ચાહકો, ફેમિલી મેમ્બર્સુલાલ સેલેબ્સ સો.મીડિયામાં પોસ્ટ શૅર કરો ત્યારે ક્ટરક્ટરની યાદ આવી. આ દરમિયાન સુશાંતની પૂર્વ પ્રેમિકા અંકિતાની પરિસ્થિતિ હવન રાખવામાં આવી છે. સોમીમીડિયામાં અંકિતા હવાની એક વિડિઓ શૅર છે.

અંકિતાના વીડિયો શ કર્યોર છે અને તે સ્થળ હવનવાળી જોવાનું સ્થળ છે. પ્રગટાવ્યો પણ. એક્ટ્રેસે થોડા સમય માટે સોમીમીડિયાથી બ્રેક બનાવ્યો છે. અનુભવ, સુશાંતની દથ યુનિવર્સિટી પછી એક દિવસ એક્ટિવ થાય છે. કાશ્મી પ્રેમી તસવીર શૂર થઈ ગયા.

અંકિતા પ્રેમી જૈન સાથે

અંકિતા પ્રેમી જૈન સાથે

2016 માં સુશાંત-અંકિતાનું બ્રેકઅપ
સુશાંત અંકિતાના સંબંધો ‘પવિત્ર રિશ્તા’ના સંબંધો બંધ થયા છે. છ વર્ષ સુધી બે વખત જીવંત ચાલુ વર્ષો અને 2016 માં એક સાથે બ્રેકઅપ આપવામાં આવ્યું છે. આ ફિલ્મ ‘રાબતા’ના સેટ પર ક્રિટી સેનન અને સુશાંત વચ્ચેની નિકટ્ટનનો બ્રેકઅપ છે.

ગયા વર્ષે અવસાન થયેલ
સુશાંતના આકસ્મિક મૃત્યુ પછી અંકિતા પૂર્વ પ્રેમી ખુલ્લા મનથી વાત કરે છે. ન્યાયની ઘટના થઈ રહી છે. સુશાંત 14 જૂન, 2020 ના રોજની સપાટીની પંખા સાથે લટકતી પહેલા આવી ગઈ. વર્તમાન કેસની તપાસ સીબીઆઈ એનસીબીની ટીમ છે. ગયા મહિને એન.સી.બી. એ સુશાંતના રોમેટ સિદ્ધાર્થિની ધરપકડ કરી હતી. સુશાંતના મૃત્યુ પછીની ડ્રગ્સની આંગળી સામે આવે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *