ધોળે દિવસે લૂંટ: ઉદયપુરમાં સૂમસામ રસ્તે કપલને ચપ્પૂની અણીએ લૂંટ્યું, બહાદુર યુવતીએ લૂંટની ઘટનાનો વીડિયો રેકોર્ડ કર્યો

ધોળે દિવસે લૂંટ: ઉદયપુરમાં સૂમસામ રસ્તે કપલને ચપ્પૂની અણીએ લૂંટ્યું, બહાદુર યુવતીએ લૂંટની ઘટનાનો વીડિયો રેકોર્ડ કર્યો

Spread the love

  • ઉદયપુરમાં એક કપલને સુંવાળી રોડ પર ચપ્પુ વડે લૂંટી લીધું હતું, એક બહાદુર યુવતીએ લૂંટનો એક વીડિયો રેકોર્ડ કર્યો હતો.

લિકસિટિ તરીકે ઓળખ એડ્વોનર રાજસ્થાનના ઉદયપુર છેલ્લા ઘણા સમયથી લુંટની પ્રસંગે ચર્ચા થઈ છે. પર્યટકોથી ધમધમિત શહેરમાં હવે બદલાવો પણ બેરોકટોક ગુનાત્તમ સંજામ સંપાદન હોય તો તે કિસ્સો નજીક આવે છે. અહીં અંબામાતા પોલીસ મથકની હદમાં મોટા ભાગના તળાવની શુક્રવારની એક સાથે એક લુંટની ઘટના બની રહી છે. કારોબાર ફરવા જેવી યુવક-યુવતીને રોકીને બાઈક સવાર ચાર બદમાશ લંટ આચરી આવી. જો કે, બહાદુર યુવતીએ ચર્યા બદમાશોની કૂતરી કુનેહસુકક મોબાઈને રેકોર્ડ કરવાની નોંધ પણ પ્રખ્યાત થઈ. જે વીડિયો વાઇરલીફર પોલીસ બડાસમાં પણ હડકંપ માચી ગઈ હતી.

આ આખા પરિસ્થિતી મોડી રાત સુધી કોઈ પણ પુત્રી નથી. ત્યારબાદ પોલીસ સ્ટેશનના ઇન્ટરનેજે જણાવ્યું હતું કે, વાલસલ પ્લાઝાના રહેવાસી રિતિક રૃનવાલે આ પરીક્ષાનું સ્થળ છે. જેની જેમ તેના નિવાસીઓ સાથે અહીં ફરવા જવાનું મન થયું હતું. યુવતીએ સાવચેતીની કનેન રેકોર્ડ્સ આ લૂંટના વીડિયોમાં પણ જોવાનું ચાલુ રાખ્યું છે, જ્યારે સતત બૂકનીધારીઓ આજીજી કહે છે, હવે તેઓના હાથમાં વધારો થયો નથી. બદમાશો યુવકેન ચપ્પુ બતાવ્યો તેની સાથે નાપાક પણ થયા પછી ચપ્પુની અણીએ ઘડિયાળ અને કારી ચાવી પણ ઝૂંટી પ્રખ્યાત. યુવક કારીની ચાવી ચાલુ કરવા માટે સતત આજીજી કરતો રહે છે. જો કે, બદમાશો લુન્ટેન અંશોમ નંબર નંબર પ્લેટ નોટિ બે બાઈક મુલાકાત લઈ જતા રહ્યા.

અગાઉના એપ્રિલ મહિનામાં પણ અહીં લૂંટની ઇવેન્ટ્સ પ્રકાશિત થઈ હતી. પર્યટકોની સાથે અવિરત લૂંટની ઘટના એસપી રાજીવ પ્રચારે અહીં હંગામી પોલીસ ચોકી પણ બની હતી. તેમ છતાં, લૂંટની ઘટના આકસ્મિક રીતે બદલાઇ રહી છે, હવે પોલીસ કર્મી ઉપર પણ સંતોષ છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *