અયોધ્યાઃ જેના હાથ રામ ભક્તોના લોહીથી રંગાયેલા છે તે સલાહ ન આપે, જમીન વિવાદ મુદ્દે કેશવ મૌર્ય

અયોધ્યાઃ જેના હાથ રામ ભક્તોના લોહીથી રંગાયેલા છે તે સલાહ ન આપે, જમીન વિવાદ મુદ્દે કેશવ મૌર્ય

Spread the love


– વરસાદ, પછીના કોંગ્રેસ મહાશિવ પ્રિયંક ગાંધી વડોદરા સોમવારે આ ચર્ચા કરી હતી

નવી દિલ્હી, તા. 14 જૂન, 2021, સોમવાર

અયોધ્યામાં રામમંદિર સાથે સંકળાયેલી ભાગની ખરીદી ગોતાના ચોપડા પરિવર્તનશીલ ઘટનાઓ સતત ઉગ્ર જોવા મળે છે. આમ આદમી પાર્ટી અને સમાજવાદી પાર્ટીની ગતિવિધિની ચર્ચાઓ ભારતીય જનતા પાર્ટીના નેતા અને ઉત્તર પ્રદેશના નાયબ મુખ્યમંત્રી કેશવ મૌર્યાના આક્ષેપોના સમારંભોનો જવાબ છે.

કેશવ પ્રસાદ મૌર્યના કહેવા જેવા હાથમાં રામ ભક્તોના લોહીથી રંગાયેલા છે તેઓનું સૂચન નથી. કોઈ તપાસ નહીં કરે. જો કોઈ ના ગરબડ કરી શકે તો તેના વિરુદ્ધ એક્સ્ટેંશન હોવું જોઈએ. રામ મંદિર નિર્માણ સતત દોડવામાં આવે છે, બહારના લોકો સંસ્કાર ન કરે છે.

નાયબ અગ્રણી સંબોધન કરેલા, છૂટા પડેલા અને હવે તપાસ માટેના. જો કોઈ દુશી ઠેરવાશે નહીં. વિશિષ્ટતા છે, વેચાણ ખરીદી વિવાદ વિવાદની ચર્ચા સરકારની કેજેપીમાં કોઈ પણ મોટા પાયે રાષ્ટ્રની પ્રથમ રજૂઆત થઈ નથી.

પ્રિયાંક ધંધી પણ ઉઠાવ્યાય દિશા સોલ

સમાજવાદી પાર્ટી, આમ આદમી પાર્ટી બાદ હવે આંદોલન પણ કરવામાં આવ્યું છે. કોંગ્રેસ મહાશિવ પ્રિયંક ગાંધી વદ્રા સોમવાર આ આડેધડ બટનો થઈ ગયો. પ્રિય શંકાયે લખાયેલ, લોકોની આત્મવિશ્વાસ અને ભક્તિભાવ ભગવાન ભગવાનના ચરણોમાં ચઢડો. તે ફાળાના દુરૂપખદાયકતાનો અધ્યાય છે, પાપ છે, તેના આશ્રય અપમાન છે.

મહત્વની બાબતો, રવિવારના પહેલા પૂર્વોત્તર અને તે અંગેની ચર્ચાઓ ઉઠ્ઠો થઈ હતી. ચંદ્રના મંદિરમાં એક મંદિર પર 18 18 જેટલા સૌરાષ્ટ્રની ખરીદી કરવામાં આવી છે, પરંતુ 10 મિનિટ પહેલા જ રાજ્યના 2 શહેરોની કિંમતી મુસાફરી થઈ હતી. વિપક્ષ આ પરિસ્થિતિમાં સાઉદીના કૌભાંડનો જથ્થો લગાવવો છે.

ભગવાન શ્રીરામ જન્મભૂમિ ત્રિમાસિક્રાત્ર ટ્રસ્ટે આ તમામ વિધિઓ પાયાવિહોણા અને રાજકારણિથી પ્રેરિત ગગન્યા છે. ટ્રસ્ટ ઉપરાંત અયોધ્યાના મૈરે પણ આ જથ્થાબંધ ખોટા ગણાતો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *