“અનુષ્કા શર્મા-વિરાટ કોહલીએ વમિકા માટે ગોપનીયતાની વિનંતી કરી દીધી છે” – ક્રિકેટરની બહેન કહે છે.

“અનુષ્કા શર્મા-વિરાટ કોહલીએ વમિકા માટે ગોપનીયતાની વિનંતી કરી દીધી છે” – ક્રિકેટરની બહેન કહે છે.

Spread the love

અભિનેતા અનુષ્કા શર્મા અને ભારતીય ક્રિકેટ ટીમના કેપ્ટન વિરાટ કોહલી આ વર્ષની શરૂઆતમાં એક બાળકીના માતાપિતા બન્યા છે અને આ દંપતી તેમની ગોપનીયતા અકબંધ રાખી રહ્યું છે. ફેબ્રુઆરી 2021 માં, આ દંપતીએ જાહેરાત કરી કે તેઓએ તેમની પુત્રીનું નામ વામિકા રાખ્યું છે. ત્યારબાદ, દંપતીએ ભાગ્યે જ તેમની પુત્રીની કોઈ તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર પોસ્ટ કરી છે. બાળકના જન્મ પછી, દંપતીએ એક નિવેદન બહાર પાડ્યું હતું અને મીડિયાને તેમની પુત્રીની તસવીરો ક્લિક કરવાનું ટાળવાની વિનંતી કરી હતી. હવે તે બંને ક્રિકેટ ટુર્નામેન્ટ માટે વિદેશ પ્રવાસ કરી રહ્યા હોવાથી, તેઓને ઘણીવાર પાપારાઝી દ્વારા ક્લિક કરવામાં આવી રહ્યા છે. વિરાટની બહેને હવે વામિકા માટે ગોપનીયતા વિનંતી કરી છે.

તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ શબ્દો પર સવાલ અને સત્ર દરમિયાન, ભવના કોહલી ધિંગરાએ જણાવ્યું હતું કે, ગાય્સ વિરાટ અને અનુષ્કાએ મીડિયાને વામિકાની તસવીરોથી દૂર રહેવાની વિનંતી કરી છે. કૃપા કરીને કોઈ સમાચારને પ્રોત્સાહન અથવા મનોરંજન ન કરો જે સૂચવે છે કે તેણી કેવી દેખાય છે તેવું મેં જાહેર કર્યું છે. હું તેમના નિર્ણયનો સંપૂર્ણ આદર કરું છું અને મારી જાતે આવું નહીં કરે. ”

મે 2021 માં વિરાટ કોહલીએ ખુલાસો કર્યો હતો કે દંપતીએ સોશ્યલ મીડિયા પર તેમની પુત્રીની તસવીરો કેમ શેર કરવાનું પસંદ કર્યું નથી. સવાલ અને જવાબ દરમિયાન ચાહકોને જવાબ આપતા તેમણે કહ્યું, “વામિકાએ દેવી દુર્ગાનું બીજું નામ છે. ના, આપણે એક દંપતી તરીકે, સોશ્યલ મીડિયા શું છે તેની સમજ હોય ​​તે પહેલાં તેણીએ અમારા બાળકને સોશિયલ મીડિયા પર ઉજાગર ન કરવાનો નિર્ણય લીધો છે. તેની પોતાની પસંદગી. ”

ભારતીય ટીમની સાથે વિરાટ કોહલી હાલમાં ટેસ્ટ મેચ માટે યુકેમાં છે.

વિરાટ કોહલીએ ખુલાસો કર્યો કે શા માટે તેણે અને અનુષ્કા શર્માએ તેમની પુત્રી વામિકાને સોશિયલ મીડિયા પર ઉજાગર કરી નથી

બોલિવૂડ સમાચાર

નવીનતમ માટે અમને બો બોલિવૂડ સમાચાર, નવી બોલિવૂડ મૂવીઝ સુધારો, બ officeક્સ officeફિસ સંગ્રહ, નવી મૂવીઝ રિલીઝ , બોલિવૂડ ન્યૂઝ હિન્દી, મનોરંજન સમાચાર, બોલિવૂડ ન્યૂઝ ટુડે અને આગામી મૂવીઝ 2020 અને નવીનતમ હિન્દી મૂવીઝ સાથે ફક્ત બ Bollywoodલીવુડ હંગામા પર અપડેટ રહો લોડ કરી રહ્યું છે …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *