સુરત: કમેલા દરવાજા ખાતે મિલેનિયમ-2 માર્કેટમાં લાગી ભીષણ આગ

સુરત: કમેલા દરવાજા ખાતે મિલેનિયમ-2 માર્કેટમાં લાગી ભીષણ આગ

Spread the love


– 9 ફાયર સ્ટેશનની 16 લિંક્સ ઘટનાસ્થળ ઘટનાઓ આગ બુઝાવવાની કામગીરી શરૂ થઈ

સુરત, તા .12 જુન 2021, શનિવાર

કમલા દરવાજા નંબર મિલેનિયમ -2 માર્કની એક સ્ટોર આજે બ્યુરોચ અચાનક આગોતરી સમયે આવી હતી જ્યારે આગ આવી હતી ત્યારે અફડાતફડી માચી જવાબો મળ્યા હતા. 9 ફાયર સ્ટેશનની શક્યતાઓ છે 16 અસ્થાયી સ્થળોએ આગ બુઝાવવાની પ્રક્રિયા ચાલુ છે.

અગ્નિ બ્રિગેડની સંગ્રહલી વિગત મુજબ કમલા દરવાજા ભાણા ફિલા વરવર બ્રિજ સ્થાનની મિલેનિયમ -2 માર્કની નોંધણીનો એક સ્ટોર આજે બર્પોર અચાનક આગ ભગતકી ઉઠી હતો. જોતજોતામાં આગ ફૂલેમા ધુમાગો ગોટેગોટાહિમેડ ઇનડ્યા બાર. કૃષ્ણલીદેહનો ભારે ભાગ, દોસ્તો જવાબો. આશ્ચર્ય ફ્લોર પર ધુમાડો ફેલાઇ ગયા લોકોની હાલત કફોડી અસ્પષ્ટ થઈ ગઈ

અગણિત ચિફ ફાયર િફિસર બસંત ફાયર ઓફિસરો સાથે ફાયર ફાયટરો ઘટનાસ્થળ ધસી આવી છે અને તેની સાથે માનવ દરવાજા, ડુંભાલ, મજુરા ગેટ, નવસારી માર્કેટ, ઘાંચી શેરી, ડંડોલી, કતારગામ, અડાજણ અને મોરૃપલ ફાયર સ્ટેશન 16 માસની દિવાળી ઘટના છે. ફાયર જવાબો દ્વારા સતત પાણીનો છંટકાવ થઈ શકે છે જવાબો જવા પ્રયાસ કરો. કોઈ પણ જાનહાનિના નિર્માણના નિર્દેશો નથી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *