મેહુલ ચોકસીને ઝાટકો: PNB કૌભાંડના આરોપીને ડોમિનિકા હાઇકોર્ટે જામીન ન આપ્યા, કહ્યું- તે ભાગી જશે એવો ખતરો છે

મેહુલ ચોકસીને ઝાટકો: PNB કૌભાંડના આરોપીને ડોમિનિકા હાઇકોર્ટે જામીન ન આપ્યા, કહ્યું- તે ભાગી જશે એવો ખતરો છે

Spread the love
  • સરકારી પક્ષે જમિનોનો વિરોધ કરતા કહ્યું કે ચોકસી ફ્લાઇટ રિસ્ક પર છે અને ઇન્ટરનેશનલ દ્વારા વિરુદ્ધ નોટિસ ઇસુને ચૂકવણી કરવામાં આવી છે.

પંજાબ નેશનલ ખેલાડી (પી.એન.બી.) કૌભાંડની દીપ્તિ અને ભાગેડુ હીરા કારોબારી મેહુલ ચોકસી ડોમિનિકા હાઈકોર્ટે મોટો ઝાટકો સ્થળ છે. શુક્રવાર શુક્રવાર તે જમિને પ્રિન્ટર ઈનકાર આપ્યો. ન્યુઝ એજન્સી એએનઆઈના પ્રભાવ મુજબ, હાઈકોર્ટે ચોકસીના ભાગીના જવાબો મળી શક્યા નહીં.

આ પહેલા ચોકસીના વાકીલે કોર્ટમાં દલીલ કરતાં કહ્યું હતું કે એક કેરિકોમ નાગરિક જેમ કે મેહુલ જિમાની હકદાર છે, કારણ કે તેના માનવામાં આવી શકે છે કે જમીનો આવી શકે છે. વકીલોએ વધુમાં કહ્યું કે ચોકસીની સંખ્યા પણ સરસ નથી. આ કારણોસર પણ આશ્ચર્યજનક સમયની જમીનોની યોગ્ય વ્યવસ્થા.

સરકાર પક્ષના જમિનોનો વિરોધ કરતાં ચોકસીના સમયગાળા અંગેના અહેવાલ હતા અને ઈન્ટરનેટ દ્વારા વિરુદ્ધ નોટિસ ઈસુએ ચૂકવણી કરી છે. જો તે જમીનોની ચિકિત્સા છે તેના ભાવિ જવાબો ભડકે છે. આ કારણ છે જમીનો.

ચોકસીની પત્ની બોલી- મારા પેરેને બદલી કરવામાં આવી છે
આ પહેલા મેહુલની કથિત ગર્લફ્રેન્ડ બારબરા જેબરિકાના પુલોપને મહોલીની પત્ની પ્રીતિ ફગાવ્યા બાર. જેબરિકાના દિવસો પહેલા મીડિયા સાથેની વાતચીત મેહુલ પર નીજલ આઇડેંટી અને કિંડનેપિંગની ખોટી થિઓરી રચવા જેવી છાપ લટાવ્યા. ગુરુવારે પ્રીતિનો જવાબ. પ્રીતિનું નામ બદલાઇ રહ્યું છે, તેના પતિના નામ બદલવા વિશે જણાવે છે.

જેબરિકાના સમાપ્તિ અને પ્રીતિના જવાબ-જેબરિકાઃ મેહુલ સાથે જ્યારે વાતચીત શરૂ થઈ ત્યારે રાજાનું નામ રાજની એક બાળક પણ ઇન્ટરનેટ પરની આઇડેન્ડેટીટી ચેક છે. ગૂગલ સેચ અને સોશ્યલ મીડિયા તે થોડી સેકંડમાં સ્થિર છે.

જેબરિકાઃ ગત વર્ષનો ઓગસ્ટિનો વર્ષગાળો એપ્રિલિની વચ્ચે મેહુલ બન્યો મેસેજ કરતો હતો, જ્યારે મેં તે સમયે એક વખત જ રિપ્લાય કરી હતી. પછી આ વર્ષે એપ્રિલ-મેની વચ્ચેની વાતો.

પ્રીતિઃ વ્હોટ્સએપ મેસેજેન ફોટોશોપ જેવા સફ્ટફ્ટવેર દ્વારા કેન્ટેન્ટને બદલી શકાય તેવી સરળ રચના કરવામાં આવે છે. જે મેસેજ વાઇરલ ચાલુ છે તેના જ છે, જેમ કે કોઈ પુરાવા નથી.

જેબરિકાઃ મેહુલની કિડનેપિંગની થિયરી ખોલી છે. મેહુલે મને આવનારો સમય ક્યુબામાં રાખવો. તે કુઆબા ભાગ ફિરાકાનો જ છે.

પ્રીતિઃ તે ખોટી માહિતી આપે છે છબિની ખરાબ રિક શા માટે લેક. આ સિવાય તે લીંકન ખુલ્લાસો શા માટે છે, કારણ કે તેની થિયરી નિષ્ફળતા છે? મારી પત્ની બદલાવવા માટે ખોવાઈ રહી છે. આ સ્ટેટ (ડોમિનિકા) ની સ્પોન્સર્ડ સ્કીમ છે, જે ખાલી છે.

પ્રીતિ એ સવાલ પણ છે જેબરિકા કોઈનું લોકેશન બોલવાની વાત નથી. દાખલ થયેલા વાતો પર ભરોસો રહે છે?

શું છે સમગ્ર પરિસ્થિતિ?
મેહુલ ચોક્સી એન્ટીગુઆ-બરાબુડામાં વર્ણવાયેલા. 23 મેના રોજ તે અચાનક જ ગુમ થયા અને પછી ડોમિનિકા દ્વારા પકડાયા. ચોકસિનો દહેશત છે તે ગર્લફ્રેન્ડ બારબરા જેબરિકાની સાથે છે. આ દરમિયાન રજૂઆત કરવામાં આવી છે. કિડનેર્પ્સના પ્રખ્યાત માહિતિ, ઘટનાઓની ઘટના દરમિયાન જેબરિકા તેના કોઈ મદદ કરી શકતી નથી. આ વાતથી ખ્યાલ આવી રહ્યો છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *