બોલિવૂડમાં રીમેકનો ટ્રેન્ડ: અલ્લુ અર્જુન સ્ટારર ફિલ્મ ‘અલા વૈકુંઠપુરમલો’ની હિન્દી રીમેકમાં કાર્તિક આર્યન દેખાશે, આ પોપ્યુલર સાઉથ ફિલ્મોની પણ બોલિવૂડ ફિલ્મો બની રહી છે

બોલિવૂડમાં રીમેકનો ટ્રેન્ડ: અલ્લુ અર્જુન સ્ટારર ફિલ્મ ‘અલા વૈકુંઠપુરમલો’ની હિન્દી રીમેકમાં કાર્તિક આર્યન દેખાશે, આ પોપ્યુલર સાઉથ ફિલ્મોની પણ બોલિવૂડ ફિલ્મો બની રહી છે

Spread the love
  • અલ્લુ અર્જુન સ્ટારર ફિલ્મ અલા વૈકુંઠપુરમલોના હિન્દી રિમેકમાં કાર્તિક આર્યન જોવા મળશે, બોલીવુડની ફિલ્મ્સ પણ આ લોકપ્રિય સાઉથની ફિલ્મ્સ બની રહી છે.
  • સાઉથ ફિલ્મ ‘જિગરઠંડા’ની હિન્દી રિમેશન ઘટનાઓ પણ કાર્તિક એર્યન નથી
  • સુનિલ શેટ્ટીનો ડિકરો આહાન શેટ્ટી ટૂંક સમય સાઉથની હિટ ફિલ્મ ‘આરએક્સ 100’ થી બાવીવડમાં હાજર છે

ઘણા મહિનાઓ બહિષ્કૃત ઇન્ડસ્ટ્રીઝે ચર્ચાઓ કરી હતી ત્યારે કાર્ટિક્ટ આર્યન ટૂંક સમયમાં સાઉથની પપપ્યુલર ફિલ્મ ‘અલા વૈકુંઠપુરમોલો’માં તપાસ કરી છે. વર્તમાન જ ક્ટક્ટરની ફિલ્મ સોંગ બોટા બોમ્મામાં જોરદાર ડાન્સ કરતો એક વિડિઓ શેર કરેલી છે. એ પછી ન્યુઝ સાચા પડકાર છે. સાઉથ ફિલ્મ 2018 માં રિલીઝ થઈ હતી, અલ્લુ અર્જુન અને પૂજા હેગડે લીડ રોલમાં હતી. કાર્ટિક્ટ સાથે ફિલ્ટર ક્રિતિ સેનન હોવાની ચર્ચાઓ છે. આની પહેલાં આ જોડી લુપ્ત છાપવામાં આવી હતી. અલા વૈકુંઠપુરમલો ઘણા બધા સાઉથ હિટ ફિલ્મોની હિન્દી રિમેક બનવું છે. આ ફિલ્મ જોવા મળે છે ….

જર્સી

અર્જુન રેડ્ડિની હિન્દી રિમેક કબીર સિંહ પછી શાહિદ કપૂર ટૂંક સમયમાં ડ્રામા ફિલ્મ ‘જર્સી’માં સ્થાન મેળવ્યું. આ ફિલ્મ તેલુગુ ફિલ્મની હિન્દી રિમેક છે. મૃણાલ ઠાકુર અને પંકજ કપૂર પણ લીડ રોલમાં છે. ફિલ્મની સ્ટોરી એક નિષ્ફળ ક્રિકેટર જે તેના દીકરાના ક્વાળા પર ફરીથી ક્રીકેટ પ્લેટમેન્ટ્સ છે. અપકમિંગ ફિલ્મ જર્સીને ગૌતમ તિન્નન્ન ડિરેક્ટરી ચાલુ છે. તે જ ઓરિજિનલ ફિલ્મ બની. ફિલ્મ દિવાળી પર રિલીઝ થઈ શકે છે, બ ઓફક્સ િસફિસ ક્લેશ અક્ષય કુમારી પૃથ્વીરાજ સાથે છે.

જીગરથંડા
સોનીકિડિયા નિર્માતા અનિલ ચૌબે ટૂંક સમય સાઉથ ફિલ્મ ‘જીગરઠ્ઠ્ડાની’ હિન્દી રિમેક બનવી એ કેનલ કાર્ટિકલ આર્યન લીડ રોલમાં ઘણી શક્યતા છે. આ ફિલ્મ ન્યૂઝ 2019 થી ચાલી રહી છે. પણ અસ્થાયી શરુ નથી. શરુઆને આ ફિલ્મ ફરહાન અખ્તર અને સંજય દ્વિતીય બાબતો અને અજય દેવગણ અને નિશ્ચિંત કામચલાઉ નિર્દેશન કરે છે, પરંતુ હવે આ ફિલ્મ અનિલ ચૌબે સાથે છે.

ધુરુવંગલ પથિનારુ
વરુણ ધવન ટૂંક ઝડપી કાર્થીક નરેનિન ડિરેક્શનમાં આર્ટિલી ફિલ્મ ‘ધુરુવંગલ પથિનારો’ની હિન્દી રીમેમાં સ્થિત થયેલ છે. આ અપકમિંગ રીમેક ફિલ્મનું ટાઈટલ સનકી. વરુણ ધવન ફિલ્ટર પોલીસ રોલ પ્લે અને તેના સાથે પરિણામે ચોપડા પણ નહીં.

આરએક્સ 100
સુનિલ શેટ્ટીનો ડિકરો આહાન શેટ્ટી ટૂંક સમય સાઉથની હિટ ફિલ્મ ‘આરએક્સ 100’ થી બાવીવડમાં હાજર છે. ફિલ્ટર સાથે તારા સુતરિયા લીડ રોલમાં મૂકવામાં આવે છે. આરએક્સ 100 શિવાની સ્ટોરી છે, જેની પ્રેમિકા ઇન્ડિયાથી દૂર પછી હિંસક બની છે. મિલન મથુરિયાના ડિરેક્શનમાં આ ફિલ્મનું નિર્માણ ટાઈટલ રાખવામાં આવ્યું છે, આ વર્ષનો ફિલ્મ રિલીઝ થઈ શકે છે.

વિક્રમ વેધા
આર માધવન અને વિજય સેતુપ્ટી સ્ટાર સ્ટાર સાઉથ ફિલ્મ ‘વિક્રમ વેધના હિન્દી રિમેક માટે સૈફ અલી ખાન અને રિતિક રોશનના પ્રારંભિક ફાઇલનલ દ્વારા બનાવવામાં આવી છે. આ ફિલ્ટર પોલીસ વિક્રમી સ્ટોરી જે ક્રિમિનલ વેદાને શોધી કા જોખી રહી છે તે માટે ઘણી બધી મુશ્કેલીઓ છે. ન્ડરષધીય પછીની વેધાાણી સ્ટોરી સંપાદ્યા પછી વિક્રમ બદલો.

કૈથી
અજય દેવગણ ‘કૈથી’ની હિન્દી રિમેક ઘટનાઓ. એક્ટરેટ્ટ ન્યૂઝ કન્ફર્મ કરવામાં આવે છે. ફિલ્મ ડિરેક્ટર જગન શક્તિ છે. કોરોણા લીધેલી શરુ નથી.

એચ.આઈ.ટી.
તેલુગુ એક્શન થ્રિલર ફિલ્મ એચ.આઇ.ટી. ની હિન્દી રિમેશન રાજકુમાર રાવલીડ રોલમાં દિશામાન. આ ફિલ્મ હોમી-સાઈડ ઇન્ટરનેશન ટીમ ટીમ પોલીસ વિક્રમી સ્ટોરી નથી. તે પાસ્ટ સાથેની એક કિડનેપિંગનો કેસ સોલ્વ છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *