પ્રજાને સંયમની સલાહ, નેતાઓ ફરી બેફામ: વડોદરામાં બાગ-બગીચા, મંદિરોમાં ભીડ ન કરવા એનાઉન્સમેન્ટ તો પેટ્રોલ-ડીઝલના ભાવના વિરોધમાં કોંગી નેતાઓએ ભીડ ભેગી કરી!

પ્રજાને સંયમની સલાહ, નેતાઓ ફરી બેફામ: વડોદરામાં બાગ-બગીચા, મંદિરોમાં ભીડ ન કરવા એનાઉન્સમેન્ટ તો પેટ્રોલ-ડીઝલના ભાવના વિરોધમાં કોંગી નેતાઓએ ભીડ ભેગી કરી!

Spread the love

જાહેર હવામાન ભંગ કે યુવા કોંગ્રેસના તસવીર

વડોદરા શહેર 117 બાગ-બગીચા, મંદિરો, 2 હજાર રેસ્ટોરાં અને 50 ટકા જિમ શુક્રવારથીચલી ગયા છે. પલિકાની ટીમો દ્વારા કમિટિબાગ સહિ‌ત બગીચામાં પબ્લિક એઉન્સ સિસ્ટમ્સ દ્વારા કા લોકોનેી નાખેલી સોશ્યલ ડિસ્ટેન્સિલને અને માસ્કની સાથે કોવિડ ગ્લાઈડ-લાઇટનના પાલનનો પ્રયાસ કર્યો હતો. શુક્રવારે સવારે 6 વાગ્યે કમિટિબાગલિટલ 300 વિશેષ મોર્નીંગ વ પહોંચકરેશનમાં તપાસ. બાગમાં કસરત કરવા આવનારા લોકો પણ ભીડમાં ન આવતાં તેની તકરાર થઈ.

વિરોધ પ્રદર્શન ગાઇડલાઇનના લીરેલીન
બીજી બાજુ પેટ્રોલ-ડીના ભાવની કિંમત લિટરે સોઉદ્દીસ્થાનોનો વિસ્તાર છે, પ્રદેશ પ્રદેશ પૂર્વ રાજ્યની ભારતની સોલંકીની આગેકૂચમાં શુક્રવાર શહેર કોંગ્રેસ કાર્યકારી દેખાયા હતા. જેમાં આશ્ચર્ય નિદર્શન પ્રદર્શનમાં સોશ્યલ ડિસન્સિંગના લીરેલીરા ઉદયાઓ. વિરોધ કરવો એ ભલે બંધનો અધિકાર છે પણ તેની રીત ખોટી છે. કોંગ્રેસના નેતાઓનો બાલાવાદારિપુર્ણકૃષ્ણ કોરોની ત્રિજી લહેરાને નોતરું રહેવું છે. વિના  પોલીસ 40૦ વિશિષ્ટ કાર્યકારી સવલતો

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *