ધવનની કેપ્ટન્સી હેઠળની ભારતીય ટીમ બે સપ્તાહ ક્વોરન્ટાઈન થશે

ધવનની કેપ્ટન્સી હેઠળની ભારતીય ટીમ બે સપ્તાહ ક્વોરન્ટાઈન થશે

Spread the love

મુંબઈ, તા .૧૧

શિષ્ય ધવની કેપ્ટન્સી હેઠળ ભારતીય ટીમ શ્રીલંકલ ત્રાસ આપતી ભૂતપૂર્વ બે સપ્તાહ માટે ક્વરર્ટિનેન. શ્રીલંકાના વન ડે અને ટી -૨૦ વાગ્યે જાનરી ભારતીય ટીમાં ભાવનગરના ચેતન સાકરિયાની પસંદગી કરવામાં આવી છે. ટીમના વાઈસ કેપ્ટન તરીકે ભુવનેશ્વર કુમારને પસંદ કરેલ છે. જ્યારે પંડયા બ્રધર્સ પણ તે સ્થાનોમાં પમ્યા છે.

ભારતીય ટીમ મહીને ૨૮ મી જુને કોલંબો માટે રવાન કી. જે અગાઉ તેઓની ૧૪ મી મુંબઈની ક્વરરર્ટિનીન આવી ઘણી સંભાવના છે. ભારતીય તમામ ભારતીય ક્રિકેટરો જ્યારે ટીમની જોડાયેલા હોય, તો તેના આર.પી.સી.સી. જે પછી છ દિવસના કવર્ટન ડિઝાઇન પછી હોટલના અનુક્રમણિકાની મંજૂરી આપવામાં આવે છે. આ પછી પણ નિયમિત સમૂહની કસોટી. શ્રીલંકલ ભારત ભારત. ૧૩,૧૬ અને ૧૮ જુલાઈએ વન ડે અને તા. ૨૧, ૨૩ અને ૨૫ જુલાઈએ ટી -૨૦ રમશે.

તારીખ ૨૮ મી જુને કોલંબોહ્યા પછીની ભારતીય ટીમ ૧ લી જુલાઈ સુધી ક્વરર્ટિન્ટાઈન વસ્તી અને ત્યારબાદ તેના ક્વ .ર્ટિનેન્ટ લગ્ન નિયમો હર્ષ. સાત દિવસની ક્વરરન્ટાઈન પુરૂ પછીની ટીમ ૫ જુલાઈથી પ્રેક્ટિસ શરૃ.

ભારતીય ટીમ: ધવન (કેપ્ટન), ભુવનેશ્વર (વાઈસ કેપ્ટન), શ, ચેનલિકલ, ગાયકવાડ, સૂર્યકુમાર, મનીષ પાંડે, હર્ષિક પંડ્યા, નીતીશ રાણા, ઇશાન કિસન (વિક્કી.), સેમસન (વિક્કી.), ચહલ, આર. , ગોવૃષ્ઠ, કૃષ્ણલ પંડ્યા, કુલદીપ, ચક્રવર્તી, ડી. ચાહર, સૈની અને ચેતન સાકરિયા.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *