વડોદરા: અબ કી બાર પેટ્રોલ સો કે પારના સૂત્રો સાથે કોંગ્રેસના ધરણાં: પોલીસ સાથે ઘર્ષણ : 22 ની અટકાયત

વડોદરા: અબ કી બાર પેટ્રોલ સો કે પારના સૂત્રો સાથે કોંગ્રેસના ધરણાં: પોલીસ સાથે ઘર્ષણ : 22 ની અટકાયત

Spread the love


– આંદોલન પ્રદર્શન પગલાની પ્રેરણા સોલસ સમાવી ૨૨ આગેસ્ટર અને કાર્યકરણીય સંશોધન

– આખા કાર્યક્રમો દરમિયાન કાલાઘોડિયા ટ્રાફિક જામ થિટર પ્રશ્ન ઉભો થયો.

વડોદરા, તા .11 જુન 2021, શુક્રવાર

દેશભરમાં વધતા જતા પેટ્રોલ-ડીના મૂલવધારાના પગલા આજે વિપક્ષ કોંગ્રેસ દ્વારા પ્રદર્શનનું પ્રદર્શન કરવામાં આવ્યું હતું. આ વચ્ચે શહેર કોંગ્રેસ દ્વારા પણ ભારતના ભાવ વધારાના પ્રદર્શન પ્રદર્શન સાથે દેખાવો થાય છે. વિરોધ પ્રદર્શન ટાણે પોલીસ સાથે ઘર્ષણના પ્રકાશ્યો સર્જાય છે. તે પછીના પૂર્વ રેલના સંપાદક ભારતમાં સોલસનો સમાવેશ થાય છે 22 આગેસ્ટર અને કાર્યકારીની મુલાકાતનો સમાવેશ થાય છે.

છેલ્લા કેટલાક સમયથી દેશમાં પેટ્રોલ અને ડિવાઇસની કિંમત કૂડકેન ભૂસ્કે ચાલે છે. દેશના કેટલાક શહેરોમાં પેટ્રોલના ભાવથી લિટરિયન સાઉદી 100 વટાવી ગયા છે. સાથોસાથ ડીસાના ભાવ પણ રોજના નવા સંરક્ષણની સમીક્ષા ચાલી રહી છે. ભારતના વધારાનો ભાવ દેશના મોંઘવારીમાં પણ દૂરના સ્થળો છે. શાખાભાજી અન્ય જીવનની જરૂરિયાત મુજબની ચીજવસ્તુ અભ્યાસની કિંમતના વધારાના સમયગાળાની ભારતની કિંમત પણ જવાબદાર છે. એક સમયે પરિસ્થિતિ જ્યારે વિપક્ષમાં આવી રહી હતી ત્યારે પેટ્રોલ અને ડીઝલની વૃદ્ધિની કિંમતમાં ખૂબ જ આંદોલન ચલાવવામાં આવશે. પેટ્રોલ ડીઝલની કિંમતી કાબૂમાં શકાતા નથી. તે એક તરફ વૈશ્વિક મહાગૃહ કોરોની અસર વર્તાઇ છે અને લોકોનો આગમન ઘટી છે જ્યારે બાજુની પેટ્રોલ અને ડીઝલની વૃદ્ધિ મૂલ્ય સામાન્ય જનતા છે.

વર્તમાન સુવિધાઓ આજે કોંગ્રેસના દેશભરમાં પેટ્રોલ અને ડીઝલની કિંમતોમાં વધારો થાય છે. જે અંતર્ગત આજે વડોદરા શહેર કોંગ્રેસના કાર્યકર્તાઓ પણ બન્યા નોંધ નોંધાવ્યા. ગુજરાત પ્રદેશ પૂર્વ રાજ્યની મુશ્કેલી સોલક, શહેર કોંગ્રેસ પ્રશાંત પટ્ટલ (ટીકો) પલિકાના પૂર્વ વિપક્ષી નેતા ચંદ્રકાંત શ્રીવાસ્તવ (ભથ્થું) ની આજ્વાનીામાં થયેલ કાર્યકારી પ્રવૃત્તિઓ કાળાઘોડો વિશ્વામિત્રી બ્રિજ પાટ્રોલ અને દિલના વધારાનો ભાવ વધારાના પ્રયાસો.

વિપક્ષના આ પ્રકારનાં પોલીસ વિભાગના અધિકારીઓ દ્વારા સંચાલિત કાર્યકારી પગલાં કાર્યકારી કર્મચારીઓ અને પોલીસ વચ્ચે ઘર્ષણના દર્શન કરી દેવાયા છે. પ્રભાવિત કાર્યકાળની કર્ણાટકની કાર્યકર્તાઓની ટીંગટોળી કરી શકાય છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *