લક્ષદ્વીપની ફિલ્મમેકર સામે FIR: પ્રફુલ્લ પટેલને કેન્દ્રનુ બાયો-વેપન કહેવા મુદ્દે ઐશા સુલતના સામે પોલીસ ફરિયાદ, રાજદ્રોહનો ગુનો દાખલ

લક્ષદ્વીપની ફિલ્મમેકર સામે FIR: પ્રફુલ્લ પટેલને કેન્દ્રનુ બાયો-વેપન કહેવા મુદ્દે ઐશા સુલતના સામે પોલીસ ફરિયાદ, રાજદ્રોહનો ગુનો દાખલ

Spread the love
  • પ્રફુલ પટેલને કેન્દ્રનું બાયો હથિયાર કહેવા બદલ ઉષા સુલતાન સામે પોલીસ ફરિયાદ, રાજદ્રોહનો કેસ દાખલ

લક્ષ્ડવીની ફિલ્મીકર

  • કેન્દ્ર મૂકેલા બાયવોપિન વર્તન શું છે તે અહીં 100 ર રોજ કેસ નોંધાય છે લક્ષ્ડવીની ફિલ્મીકર ઐષા સુલલ

લક્ષ્ડવીની ફિલ્મીકર ઐષા સુલુનીની રાજદ્રોહીની નોંધણી થયેલ છે. સુલલતા લક્ષ્ડવીપના પ્રશાસક પ્રફુલ્લ ખોડા પટલને કેન્દ્રના બાયો-વેપન હોવાની ટિપ્પણી થઈ. કાશ્મીર પ્રશાસક કોવિડના હેન્ડલિંગમાં પણ નિષ્ફળ રહેવાની વાત થઈ. રાજ્યની બીજેપી ચીફની રોજના સુલુની વિરુદ્ધ એફઆઈઆર નોંધાયેલ છે.

કેન્દ્ર લક્ષ્વીકી વિરુદ્ધ બાય-વેપનોનો ઉપયોગ કરો
સુશીલતા આ ટિપ્પણી રિઝનલ ચેનલની ડિબેટ દરમિયાન થઈ. લક્ષવીવી કહ્યું. લક્ષ…….કવિડ કેસ પાછળ પ્રફુલ્લ પટલના નિર્ણય જવાબદાર આ ઉપરાંત કેન્દ્રની લક્ષ્ડવીન્સી વિરુદ્ધ બાય-વેપનોનો ઉપયોગ કરવામાં આવે છે. મલયાલમ ટીવી ડિબેને કહ્યું હતું કે અગાઉ લક્ષ્વીપ કોવિડ -19 ના ઝીરો કેસ હતા. કેન્દ્ર મૂકેલા બાયવેપાયન વર્તન શું છે તે અહીંના 100 કેસની નોંધ છે.

બીજેપીના લક્ષ્ડવીપના ચીફ સી અશદુલ ખાદાર મૃત્યુ પોલીસ સ્ટેશન
આ વિશે ટિપ્પણી કરો બીજેપીના લક્ષ્ડવીપના ચિફ સી અબ્દુલ ખાદરના પોલીસ કર્મચારીઓએ જણાવ્યું હતું કે સુલુસ્તાનો દેશવિરોધી ટિપ્પણી કરી શકે છે અને તેના પરિણામે કેન્દ્રમાં રહેલી છબીની દુર્ઘટના છે. સુલક્ષણ પ્રશાસક પ્રફુલ્લ પટલના અન્ય નિશ્ચિતતાઓ પણ ટીકા થઈ ગયા. કૃષ્ણ પગલે લક્ષ્ડવીપના લોકો પર દેખાવો થાય છે. ફિલ્મમેકર સુલતાની ટિપ્પણી લખ્યું હતું કે તે મારા વિરુદ્ધ રાષ્ટ્રોનો કેસ છે, પરંતુ તે સત્યનો વિજય છે. મારા વિરુદ્ધ બનેલા કાર્યકારોએ લેખિતમાં લખ્યું છે. ભૂતકાળમાં હું ભૂમિ માટે હમેશાં લડતી કશ, જ્યાં જન્મ થયો હતો. મને કોઈ પણ નથી. મારો વિરોધ દિવસોમાં વધારો થયો છે.

લક્ષ્ડવીપેન માલદીવસની જેમ ટુરીસ્ટ હબ કરી રહ્યા છે પ્રફુલ પટલ
પ્રફુલ્લ પટેલે ગટ ડિસેમ્બરમાં લક્ષ્દ્વીપના શસક બન્યા પછી અહીં ભારે વિરોધ કરવામાં આવી રહ્યો છે. તે અત્યાર સુધીના ચુકાદાના નિર્ણયની પ્રજાનાના મેમ્બર નથી. કૃષ્ણ પગલાના દિવસો પહેલા અહીંના લોકોને મળ્યા હતા. મહત્વનું છે તે લક્ષદ્વીપને માલદીવસની જેમ મોટુ ટુરીસ્ટ હબ બનવાનું છે. આના પરિણામ રૂપે તે અહીંના ડેવલોપમેન્ટની જરૂર છે.

લક્ષ્ડવીની પ્રજા પ્રસાદ પ્રફુલ પટલના વિરોધમાં
આ પાકીના કેટલાક નિર્ણય મુજબ છે. પ્રફુલ્લ પટેલો નવો શોધ લોગ લોન લેવા માટે છે, કોઈ પ્રસસન કોઈ પણ વ્યક્તિની એક વર્ષ સુધી ડિટેઇન નથી. આ સિવાય અન્ય કાયદાકીય બાબતોના કાયદાકીય કાર્યવાહી કરવામાં આવી રહી છે, તે સિવાય પ્રસાદસન કોઈ પણ પ્રદેશોનું અધિગ્રહણ હક નથી અને આ ઉપરાંત પ્રશાસન પ્રાયોજીક હત્યા પર પ્રતિબંધ લગાવ હોઈ શકે છે. જો લક્ષદ્વીપમાં બહુવિધ વૈશ્વિક મુસ્લિમ છે, ત્યારે પ્રાર્થના દ્વારા તેના ફુડ હેબિટ્સ પર નિશાન સાધના ચાલુ છે.

ગત સોમવાર સ્થાનિકોએ દર્શાવો
ગત સોમવારના દર્દીઓના અહીં સ્થાનિકોના ઘરોમાં, દરિયાકિનારાઓ પર અને આંતરરાષ્ટ્રિય પ્લાસ્ટરમાં દેખાયા હતા. ઘણાં સુસદો, બ્યુરોક્રેટ્સ અને સેલિબ્રિટીયો આ પરિસ્થિતિમાં અવાજ ઉઠાવ્યો. આ માટે કેરાલીની વિષ્ણુ અભિવ્યક્તિ હોય તો સર્વનામિકા પ્રશાસને પરત બોલાવી કથિત રિઝોલ્યુશ થઈ ગઈ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *