રાજસ્થાનની રાજકીય લડાઈ: સચિન પાયલોટની પ્રિયંકા ગાંધી સાથે ફોન પર વાતચીત થઈ, આજે દિલ્હી જશે; અગાઉ પણ પ્રિયંકાએ જ મનાવ્યા હતા

રાજસ્થાનની રાજકીય લડાઈ: સચિન પાયલોટની પ્રિયંકા ગાંધી સાથે ફોન પર વાતચીત થઈ, આજે દિલ્હી જશે; અગાઉ પણ પ્રિયંકાએ જ મનાવ્યા હતા

Spread the love
  • સચિન પાયલોટે પ્રિયંકા ગાંધી સાથે ફોન પર વાતચીત કરી, આજે દિલ્હી જવા રવાના થશે; પ્રિયંકાએ તેને અગાઉ પણ સમજાવ્યો હતો
  • પાયલોટ પેટ્રોલ-ડીનું વધારાનું મૂલ્ય વિરુદ્ધ તીવ્ર અભિયાન ચલાવવામાં આવે છે

રાજસ્થાનમાં શ્ચિન પાયલોટ અને તેના ગ્રંથિ નારાજિનેના રાજકારણમાં ગર્મા શિક્ષા થાય છે. 10 મહિના પછી પાયલોટ ગત વર્ષ નિવારણ કરેલ વાયદો. આ દરમિયાન પાયલોટ કોંગ્રેસ જનરલ સેક્રેટરી પ્રિયંક ગાંધીના સીધા જ સંપર્કમાં છે. એમ કહેવા જઇ રહ્યો છું ગટ મોડી રાતે તેમના ફોન પર પ્રિયાક સાથે વાત કરી છે. વાતચીત તો નથી થતી, પણ એમ કહેવા આવે છે.

પાયલોટ દિલ્હીમાં કર્ણાટક રાજસ્થાન પ્રભારી અજય મકન અને સંગઠના જનરલ સેક્રેટરી. સી. વેણુગોપાલ સાથે મુલાકાત લઈ શકાય છે. આ બે નેતા જ પાયલોટના પ્રદર્શન ગત વર્ષ પૂર્વે યોજાયેલ કમિટી સામે છે. ભાવિત કમિટીન રિપોર્ટ 10 મહિના પછી પણ નથી અને પાયલોટની નારાજગી પણ છે.

સચિની નારાગિગ ક કોંગ્રેસન્ડ્રેસે લિનેશન સંકેત
સચિન પાયલોટ આશોક ગેલોટ સરકારની નારાજગી જાહેર છે. સંભાવના એ સંકેત પણ છે કે કોંગ્રેસનો સંઘર્ષ પણ છે. રાજકીય એક્સપર્ટનું કહેવું છે, પાયલોટની મુખ્ય લંબાઈ સાથે નથી, પરંતુ અશોક ગેહલોટ સાથે છે. આ બંને વચ્ચે સંઘર્ષ આગળ પણ ચાલુ છે.

મોંઘવારી વિરુદ્ધ કોંગ્રેસ દર્શાવો પાયલોટ લલ
શ્ચિન પાયલોટ જયપુરમાં મોંઘવારી વિરુદ્ધ કોંગ્રેસના ભાગ રૂપે ચાલે છે. તે પેટ્રોલ-ડી રેસ્ટની વધારાનો સમયનો વિરુદ્ધ ઝડપી અભિયાન ચલાવવામાં આવે છે.  કોંગ્રેસ……..,,,,,,…………

પેટ્રોલ-ડીનીની વધતી કિંમતો વિરુદ્ધ સાંગેરેના પેટ્રોલ પલ્પ પર દેખાવો કરો સચિન પાયલોટ.

પેટ્રોલ-ડીનીની વધતી કિંમતો વિરુદ્ધ સાંગેરેના પેટ્રોલ પલ્પ પર દેખાવો કરો સચિન પાયલોટ.

ધારાસભ્ય હેમરામ ચૌધરીએ રાજીનામું પછી પ્રથમ વખત પાયલોટને
પ્રવાસી વિકાસની ભેદભાવમાં સમાવિષ્ટ બીજી ચર્ચાઓ પર નારાજને રાજીનામું દેને ધરસભ્ય હેમરામ ચૌધરી ગુરુવાર રાતે જયપુર દર્શાયા. શુક્રવાર તેઓ સચિન પાયલોટને માયા. હેમરામ ચૌધરી પાયલોનેટ ​​સમર્થ છે. હમારામ બોલાવી રહ્યો છું હું રાજીનામું આપીશ. અધ્યાક્ષ જ્યારે મને બોલાવશે ત્યારે હું તેમના સમક્ષ આવ્યો છું. રાજીનામા પર નિર્ણય અધ્યાય કરે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *