યોગીના દિલ્હી પ્રવાસની ઈનસાઈડ સ્ટોરી: આજે PM મોદીને મળશે યોગી; અચાનક દિલ્હી પ્રવાસનું કારણ સરકાર અને સંગઠનમાં ફેરફારને લઈને ચર્ચા

યોગીના દિલ્હી પ્રવાસની ઈનસાઈડ સ્ટોરી: આજે PM મોદીને મળશે યોગી; અચાનક દિલ્હી પ્રવાસનું કારણ સરકાર અને સંગઠનમાં ફેરફારને લઈને ચર્ચા

Spread the love
  • પીએમ મોદી આજે યોગીને મળશે; અચાનક દિલ્હીની મુલાકાત માટેનું કારણ સરકાર અને સંગઠનમાં પરિવર્તન વિશેની ચર્ચા હતી
  • ઉત્તરપ્રદેશના કેટલાક સસદો, ધારાસભ્ય અને માર્ગદર્શિકાઓ ફીલ્ડ બેક પછીની કંપની લિડરશિપ હેરાન છે

ઉત્તર પ્રદેશના મુખ્યમંત્રી યોગી આદિત્યનાથ, આજે વડા પ્રધાન સાથે મળીને મુલાકાત લો. આ પહેલા યોગી ગુરુવારે અચાનક દિલ્હી પહોંચ તો બધાના નજરમાં. યોગી કૃષિ અમિત શાહ મુલાકાત. મુલાકાત લગભગ દોઢ કલાક દોડ. હવે વડા પ્રધાન પણ તેમની મુસાફરી કરે છે.

સવાલ એ છેવટે યોગી અચાનક દિલ્હી શાંતિ છે? સવાલ-જવાબ વાંચો, દિલ્હી પ્રવાસની વેબસાઇટ …

શું યોગીન્દ્ર દોડ્યા?
ઉત્તરપ્રદેશના કેટલાક સસદો, ધારાસભ્ય અને માર્ગદર્શિકાઓ ફીડ બેક પછીની કંપની લિડરશિપ હેરાન છે. ફક્ત પાર્ટી જ નહીં, સંઘ પણ ચિંતિત છે. ઘણા વાહનો વચ્ચે છે. લખનઉમાં છેલ્લા દિવસોની રિવ્યુ મૂર્તિ પછીના સંવર્ધન નેતા બીલ સંતોષ અને રાધા મોહન સિંહ પણ આ ચિહ્ન જાહેર કરે છે.

દિલ્હીમાં યોગીનો એજન્ડા શું છે?
યોગી શાહેને ચૂકવણી થાય છે. હવે સંશોધન. સૂત્રો બોલી રહ્યા છે કે યોગી સાથે દસ્તાવેજો થયા છે, જ્યારે તેઓ કોરીનાની સાથે રહી શક્યા નથી, જ્યારે તેમના દર્દીઓની સાથે તેમના પગલા ઉઠાવ્યા અને મિસમેનજમેન્ટની દિધુ નથી. આ દસ્તાવેજો જુદા જુદા વિભાગોમાંથી બનેલા છે.

આવતી ધાન? સભા સભા ચૂંટણી ચૂંટણી ચૂંટણી ચૂંટણી ચૂંટણી ચૂંટણી ચૂંટણી ચૂંટણી ચૂંટણી ચૂંટણી ચૂંટણી ચૂંટણી ચૂંટણી???
બિલ્કુલ નહીં. ચુંટણીમાં એક વર્ષ બાકી છે અને યુપી સ્ટાર સ્ટાર કેમ્પનર તરીકે યોગોના શેઠરો હટવો તે બિલકુલ ઉલ્લટુ સાબિત થઈ શકે છે. જોડાયેલ વાર્તા કંપની ટોપ લીડરશિપ અને સંગઠન બે રાજી નહીં. પહે ભાજપ………. ચે ચે. ચે ચે ચે… ચે ચે… ચે ચે….. ચે..

યોગી-મીનીંગમાં કેસની ચર્ચા કરો છો? યુપીમાં ચહેરો યોગી નહીં પણ ડેમેજ કન્ટ્રોલ કાકા શકાશે. સરકાર અને સંગઠના સ્તરે સંપાદન છે. આ જ બહુ ચર્ચા છે. ભલે સમય આવી વાતો કરે છે. સૂત્રો સૂચવે છે કે ટોપ લીડરશિપ વચ્ચેના રસ્તો કાટી છે. સંપાદકના વિસ્તારની અનુભવી યોગી વાતો દિવાળી. કેન્દ્રીય રાષ્ટ્રત્વમૂર્તિ નજીકના બ્યુરોક્રેટ એ શર્મા જેવા ચૌહાણ યુપી કેબીને નોંધ્યું છે.

20 દિવસ પછી યુ.પી. માંથી 5 વધુ સંકેત

  • જસ્ટ યુપી કેબિનેટની અંતર હોઈ શકે છે. નવા ચૌધ્ધ સંપાદક સ્થાનો હોઈ શકે છે.
  • સરકાર નારાજ ધારાસભ્યોને સંગઠના મોટુ પદ્ અને સંપાદકની અંતિમ કાર્યવાહી થઈ શકે છે.
  • ભાજપના ચૂંટણી મેદાનમાં ઉતરતા પહેલા આરએસએસની એક ટીમના લોકો વચ્ચે.
  • અગ્રણી યોગી આદિનાથ આગામી વર્ષે થનારી ચૂંટણી ભાજપમાં નોટબંધી.
  • ડેપ્યુટી સીએમ કેશવ લુઇને પણ પ્રતિક્રિયા આપી શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *