મોદી અને યોગી વચ્ચેની બેઠક દોઢ કલાક ચાલી, યોગી આદિત્યનાથે જેપી નડ્ડા સાથે પણ મુલાકાત કરી

મોદી અને યોગી વચ્ચેની બેઠક દોઢ કલાક ચાલી, યોગી આદિત્યનાથે જેપી નડ્ડા સાથે પણ મુલાકાત કરી

Spread the love

નવી દિલ્હી, તા. 11 જૂન 2021, શુક્રવાર

ઉત્તર પ્રદેશમાં વર્ષનો વિધાનસભા ચૂંટણી યોજાનાર છે. ભગવાન પગલે અતિ સિદ્ધ લખોનૂથી દિલ્હી સુધી રાજકિય હિલચાલનો પ્રવાસ છે. ઉત્તર પ્રદેશ સંપાદન વિસ્તારનો વિસ્તાર અને સંગઠન સંપાદન યોગ યોગી અને મધ્યવર્તી ઘર્ષણની વાતો વચ્ચેનો આજે ઉત્તર પ્રદેશનો મુખ્ય ભાગ યોગી આદિત્યનાથ વડા પ્રધાન નિવાસસ્થાન સાથ મુલાકાત લે છે. એક જ સમયની વચ્ચે વડા પ્રધાન બાબતોમાં દોઢ કલાક લાંબી ચક્કર આવે છે.

વડા પ્રધાન વડા પ્રધાન સરકારના ચાર વર્ષના કામચલાઉ અહેવાલ છે. આ સાથે એક સાથે યુપી કેબિનેટના વિસ્તારની ચર્ચા પણ છે. સાથે જ આગામી વિધાનસભાની ચૂંટણીની વાતચીત પણ. વડા પ્રધાન મંડળની મુલાકાત પછી યોગી આદિત્યનાથના રાષ્ટ્રીય અધ્યાય જેપી ન્‍યદાને પણ માળાનાં.

વડા પ્રધાન સાથે મુલાકાત પછી યોગી આદિત્યનાથ ટવિટ કરી શકે છે આદરણીય વડા પ્રધાનમંત્રી નવી દિલ્હીની શુભેચ્છા મુલાકાત અને માર્ગદર્શન પ્રાર્થના સૌરાષ્ટ્રની મુલાકાત લીધી હતી. વ્ય દ વ્ય. દ દ…………………………………….

આ સિવાય યોગી આદિત્યનાથ રાષ્ટ્રપતિ રામનાથ કોવિંદની મુલાકાત પણ લેશો. આ પહેલા કાલે કાલે ગુરુદેવ યોગી આદિત્યનાથ કેન્દ્રિય કૃષિ અમૃત શાહની મુલાકાત લીધી હતી. સૂત્રોચ્ચાર યોગ યોગી વડા પ્રધાનની સાથે મુલાકાત અગાઉ જેપી ન્દાડા અને ઉત્તર પ્રદેશની વચ્ચે ઉત્તર પ્રદેશની ચૂંટણી, સંગઠન, કેબિનેટના વિસ્તારની લાંબી ચર્ચા શરૂ થઈ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *