મોંઘવારી મુદ્દે પ્રદર્શન: સુરતમાં પેટ્રોલ-ડીઝલના ભાવ વધારાના વિરોધમાં કોંગ્રેસીઓએ દેખાવો યોજતા પોલીસે 40 કાર્યકરોની અટકાયત કરી

મોંઘવારી મુદ્દે પ્રદર્શન: સુરતમાં પેટ્રોલ-ડીઝલના ભાવ વધારાના વિરોધમાં કોંગ્રેસીઓએ દેખાવો યોજતા પોલીસે 40 કાર્યકરોની અટકાયત કરી

Spread the love

આંદોલન કરનારા કોંગ્રેસના કાર્યકારી સંશોધનકાર્ય થયા.

  • ભાવનાત્મક પ્રભાવો અને કાર્યકર્તાઓના વિરોધ પ્રદર્શનનું સ્થાન તે પહેલાંનું બનેલું છે

સુરત અઠવાડિયેટ ચોપાટી ખાતે કોંગ્રેસ દ્વારા પેટ્રોલ ડિસ્પ્લેના ભાવમાં કાતિંગ વધારાની નોંધણી કરવી જોઈએ. કાર્યક્રમનો સમય અગાઉના કેટલાક કાર્યકર્તાઓ દ્વારા કર્ણાના બેનોરો અને ઝંડા લગાડ્યા પૂર્વે. કોંગ્રેસ દ્વારા માર્ગદર્શક કાર્ય સમયે કાર્યક્ષમતા ઉપર કાર્યકારી સુવિધાઓ અને કાર્યકર્તાઓ તે પહેલા પોલીસ ત્રાટક્યા હતા. સાથે જ વિરોધ પ્રદર્શન થાય છે.

પોલીસ દ્વારા જોહુકમીને રવાના કરવામાં આવ્યા હતા.

પોલીસ દ્વારા જોહુકમીને રવાના કરવામાં આવ્યા હતા.

કાર્યક્રમ સ્થાને છે તે પહેલાં અવકાશીત
પેટ્રોલ-ડીના મૂલ્યમાં વધારાના વિરોધ પ્રદર્શનની પ્રક્રિયા શરૂ થઈ રહી છે તે પહેલાં આ ઘટના બની હતી. પોલીસ દ્વારા છુટા છવાયા ઉભા શારીરિક કાર્યકારી સુવિધાઓ જે કાર્યકર્તાઓની સમયગાળાની પ્રદર્શિત કરે તે પહેલાં તે પહેલાં ડિટેઇન કડક થઈ ગયો. જે કાર્યક્રમ આગળ કમિના સિમ્બોલ પણ હટવી કરવામાં આવી હતી. ડિ  કરે  પોલીસ સ્ટેશન લઈ

કેન્દ્ર સરકાર વિરુદ્ધ નારેબાજી કરે છે.

કેન્દ્ર સરકાર વિરુદ્ધ નારેબાજી કરે છે.

સરકાર પર પ્રહારો
સુરત શહેર કોંગ્રેસની વાત રાયકાએ જણાવ્યું હતું કે, પોલીસ સરકાર ઇશારે કામચલાઉ છે. લોકશાહીમાં રાજ્ય સરકારના કેન્દ્ર સરકારના કોઈ વિરોધ નથી હોતા, પરંતુ લોકશાહીના પ્રસ્તાવના મુજબ સૌ કોઈ હક નથી. પરંતુ આ તનાશી રાજ્ય રાજકીય પક્ષો છે તો લોકોનો વિરોધ કરવા માટે છીનવી લેવામાં આવે છે. કેન્દ્ર સરકાર પેટ્રોલ અને ડીઝલના ભાવ અંકુશમાં રહેવાની કોઈ નીતિ નથી. કેન્દ્ર સરકાર જૈન પેટ્રોલ-ડી ભાવના લિટરેન સાઉદી ઉપરોક્ત મનુષ્યબા સાથે આગળની કાર્યવાહી આ સૂટ બૂટની સરકારનું ગરીબ અને મધ્યમ પરિમાણનું કોઈ ચિહ્ન નથી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *