મિત્રો સાથે ડ્રિન્કની પાર્ટી બાદ ૧૯ વર્ષની કબડ્ડી પ્લેયર યુવતી સાથે દુષ્કર્મ થતા આપઘાત

મિત્રો સાથે ડ્રિન્કની પાર્ટી બાદ ૧૯ વર્ષની કબડ્ડી પ્લેયર યુવતી સાથે દુષ્કર્મ થતા આપઘાત

Spread the love

વડોદ્રા.કોલ સેન્ટરમાં રોજગારી ૧૯ વર્ષ જૂની યુવતીએ પૂર્વોત્સવની ચૂંટણીની સંમિશ્રિત પાર્ટી થઈ. ત્યારબાદ એક યુવક યુવતીના નશ્કાની સલાહફાયોડ ઉઠાવ્યો અને તેની સાથે દુષ્કર્મ આચરિત હતા. આ બનાવના પરિણામોમાં બાદમાં ગરકાવ થઈ ગયેલી યુવતી ગડ ફાસો ખાઈના જીવન ટૂંકવી દીધુ. મોડી રાત્રિ ગુરુ દાખલ કરો તજવીજ હાથ ધરી સાથે યુવક ઝડપી લીધેલી બસો.

શહેર પશ્ચિમ વિસ્તારમાં રહેતા અને વોચમેન તરીકેની નોકરીઓ કરતાં શિક્ષાની ૧૯ વૃદ્ધ પુત્રી છરીનો વિસ્તાર એક કોલ સેન્ટરમાં રોજગાર થયો હતો.અને તે કબડ્ડીની પણ આવી હતી. ફાંસો સુખીલી પહેલા જોતા બનાવટી બનાવ પોલીસ કર્મચારીઓએ કર્યા.

પોલીસ યુવતીની લેખિત અંતિમ ચિઠ્ઠી આવે છે. પોલીસ યુવતીએ ઓડિયો રેકોર્ડિંગ પણ પોલીસના ધ્યાને આવ્યા હતા. આમંત્રિત શરતી પરિસ્થિતિ વિશે વિગતવાર છુપાયેલા પ્રયત્નો કર્યા.

પરંતુ યુવતીના સ્થળોએ ગુનો દાખલ કરવો નહીં, જો તે પોલીસ અધિકારીઓ દ્વારા સ્વીકારવામાં ન આવે તો પોલીસ કમિશનમાં ફફડાટ ફેલાઇ ગયો હતો અને મોડી રાતે ગુનો દાખલ થયો હતો.

આધારભૂત સૂત્રોની સ્થિત યુવતીની કલલસેન્ટરમાં નોકરીઓ કરતાં બે યુવકો નિઝામ અને પરિસ્થિતી સાથે બે દિવસ પૂર્વે ડ્રાઇવક પાર્ટી થઈ. ડ્રિંક પાર્ટી સપ્લાય પછી યુવતી નશામાં ભાન ગયા. અને યુવતીની સ્થિતિને લગતી મુશ્કેલીનો સામનો કરવો પડ્યો હતો, યુવક યુવતી સાથે દુષ્કર્મ આચર્યું હતું અને બાદમાં યુવકો યુવતી છોડીને ભાગી ગયા હતા. શનિવારે યુવતી જ્યારે ભાનમાં જોવા મળ્યા હતા ત્યારે સાંજના અસ્તિત્વના ભાગમાં ગુપ્ત ભાગ લેવાયું હતું.

યુવતીએ તેના અન્ય દર્દીઓની વાત કરી. અને જન્મ પિતાએ આ સાઘલી હકીકતો વખતે વાત કરી હતી કારણ કે તે ઘણા વ્યસ્ત હતા. ્યાનતિહાસિક ગઈકાલે રાત્રે ડિપ્રેશનમાં યુવતી પંખા પર દુપ્ટ્ટો લગાવી આત્મહત્યાની ઘટના બની હતી. જનો સ્ટે જનોોડી… બાદ  લક્ષ્મીપુરા પોલીસ સ્ટેશને દોડી આવી. અને પીસીબી મોંઘી મોડી રાત્રે યુવકનો ઝડપી લીધાનો સમય.

મહેફિલમાં જથ્થાબંધ પિતાની માફી

વડોદરા,યુવતીએ સાથે અલીલાની ઘટનાની ડિયોડિયો ર્ડિઓ રેકર્ડિંગ કરી હતી, જેમાં ડ્રિંકની પાર્ટીમાં કોણ કોન આવ્યો હતો. માહિતી આપી. અને આ મહેફિલમાં સવારના સમયગાળાની ભૂમિકા સ્વીકારવામાં આવી માતાપિતાની માફી મળી. આ ઉપરાંત યુવતીએ પાંચ પાનાની અંતિમચિઠ્ઠી પણ લખી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *