માથાકૂટ: જામનગર શહેરના ધરારનગર વિસ્તારમાં નજીવી બાબતે યુવાન સહિત ચાર વ્યક્તિઓ ઉપર પાંચ શખ્સોએ હુમલો કર્યો

માથાકૂટ: જામનગર શહેરના ધરારનગર વિસ્તારમાં નજીવી બાબતે યુવાન સહિત ચાર વ્યક્તિઓ ઉપર પાંચ શખ્સોએ હુમલો કર્યો

Spread the love
  • 30 શખ્સો દ્વારા મારા મરાતાની સાથે સમાવિષ્ટ ચારણે ઇજા
  • સોડાની બોટલો અને પેથોરોનાના પોલીસ દ્વારા પોલીસ સ્ટેશનની શોધખોળ શરૂ કરાઈ

જામનગર શહેર ધરનારનગર નજીવી વાર્તામાં જુલમ ચાર વ્યકિતઓ ઉપર શુક્રોએ છરી વડે અને સદોની ખાલી બોટલલો પથ્થરોના ઘાનાએ ઇજાનાદનાના નિર્માણમાં બનેલા વ્યક્તિ રાત્રિના જી.જી.હોસ્પિટ બતાવ્યું હતું. જ્યાં પ્રવાસ આગળની હાથ ધરી થઈ.

મારા બહેનનું નામ લેટો નહીં, યુવાને હુમલો કર્યો

જામનગર સિના ધરારનગર -1 રહેવાસી સલીમ હોઠી નાટીરના નામના યુવાન ગુરુવારના નિવાસસ્થાન સમયે અકસ્માત થયેલ અકસ્માત યાસીન સફીના નામ શખ્સે મારી બહેનનું નામ લખ્યું હતું નહીં, છરી વડે હાથ લાગ્યો હતો. જ્યારે અનિસિ ઉપર છરી વડે છિના ભગે ઇજાહાદિ થઈ. નવી ન્યૂઝ ઉપર પણ છરી વડે અને સ્પેશિયલ કાસમ ઘોઘા ઉપર છરી વડે હાથ અને ખભામાં ઘાકણા થયા.

પત્ની અને ભાઈ સમાવેશ થાય છે ચાર શખ્સો દ્વારા કરાયેલા અભિયાનમાં ચાર વ્યસ્ત ઇજા

અન્ય કોઈ શખ્સો સોડની બટલોના છૂટા ઘા પથ્થરોના છૂટા ઘા મારી ઈજાજાદિ થયા. અકિલ યાસીન સફિયા, સાહિદ યાસીન સફિયા, યાસીન સફિયા, યાસિની પત્ની અને ભાઈ સમાવિષ્ટ પાંચ શખ્સો દ્વારા કરચોરીમાં જોડાયેલા ચાર વ્યકિત ઇજા સાથેની ઘટના બની હતી. ત્યારબાદ ઇજાગ્રસ્તોને સારવાર માટે જી.જી.હોસ્પિટને ખસેડવામાં આવી હતી. બનાવટની ઘટના બની રહેલી પીએસઆઈ કે.વી.ચૌધરીલાલ સ્ટાફ હ પહોંચીસ્પિટલની નજીક આવેલ ઇજજાગસ્ટ સ સલીમના નિવેદનામાં આવેલા પાંચ શખ્સ વિરુદ્ધ ગુરુની નોંધણી કરનારને ધરપકડ માટે હાથ ધરવામાં આવી હતી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *