પર્લ વી પુરી રેપ કેસ: પીડિત બાળકીના પિતાનું નિવેદન, જ્યારે હું ફી ભરવા સ્કૂલે ગયો તો તે ડરેલી હતી, દોડીને મારી પાસે આવી અને આપવીતી કહી

પર્લ વી પુરી રેપ કેસ: પીડિત બાળકીના પિતાનું નિવેદન, જ્યારે હું ફી ભરવા સ્કૂલે ગયો તો તે ડરેલી હતી, દોડીને મારી પાસે આવી અને આપવીતી કહી

Spread the love
  • પર્લ વી પુરીને અનેક સેલેબ્સ સપોર્ટ પર જણાવેલ

‘નાગિન 3’ ફૅમલ પર્લ વી પુરીના કેસ હવે પીડિત બાલ્કિના પિતાનું નિવેદન છે. તેણીએ તેમની દિકરીઓને ધ્યાનમાં રાખીને કહ્યું, તેણીની લગ્નવિદ્યાના વિવાદ સાથે કોઈ દેવા નથી. 4 જૂન રોઝ બાલ્કીના રેપ ક્રાંતિ વાલ્વ પોલીસ સ્ટેશને પર્લ વી પુરીની ધરપકડ થયેલ. તેના પોક્સ એક્ટ હેઠળ કેસ થયેલ છે. વર્તમાન જ એક્ટ્રેસ દિવ્યા ખોસલાએ તેણીની પત્ની સાથે ચાલતી વિધ્‍નને ધ્યાનમાં રાખીને બાળાના પિતાએ વીર પુરીને ખોલીને છોડી દીધા છે.

પર્લ વી પુરી વર્તમાન જ્યુડિશિયલ કસ્ટડી છે

પર્લ વી પુરી વર્તમાન જ્યુડિશિયલ કસ્ટડી છે

બાળકીના પિતાની વકીલ આશીષ એ દુબે સ્ટેટમેન્ટ રિલીઝ કરતાં કહ્યું, ‘હું એડવોકેટ આશિષ અને દુબઈ પાંચ વર્ષીય પીડિતાના પિતાનો વકીલ મારી ક્લાયંટના પરિવારિ નિવાડન રિલીઝ કરું છું. બાળકી પાંચ વર્ષની છે અને છેલ્લા મહીનાની માતાની કસ્ટડીમાં છે. આ પાંચ મહિનામાં પિતા સાથે કોઈ સંપર્ક નથી. એક દિવસ જ્યારે પિતાની ફી ભરવાની સ્કૂલ ગઈ ત્યારે બાલિકા દોડતી ગઈકાલે બોલી કા ઘણીી અને તેની સાથે આવવા લાગી.

બાલ્કીના ચેરનો ડ્રો નિરીક્ષક પિતાનો જન્મ થાય છે. ગયા પછી બાલ્કીએ ભાવિ સંભાવી. પિતાની જલ્દી જ પોલીસ ફોન અને નાયર હોસ્પીટલે બાઈકની મેડિકલ તપાસ કરાવી. તપાસ પછીની વાતની પુષ્ટિ થઈ ત્યારે તે જે સત્ય છે. બાલ્કીએ સોની સ્ક્રીન નેમ રણબીર કહ્યું. પિતાનો સિરિયલ જોતા નથી અને તેથી આના જેવી કંઈ ખબર પડે છે. તપાસની વાત છે રણબીર તો એક્ટરનું સ્ક્રીન નામ છે અને અસલી નામ પર્લ વી પુરી છે.

બાલ્કિને સેકન્ડ એક્ટર્સની તસવીર બતાવો અને જ્યારે રણબીર (પરલ્લ પુરી) ની તાસીવીર નજીક આવી ગઈ હતી, કારણ કે તે છુપાયેલ છે. છોકરી বালકી સાથે વાત થઈ. ત્યાં સુધી તે મંત્રીમંડળને એક જગ્યાએ મૂકવા નિવાદાન આપવાનું પણ કહેવામાં આવ્યું છે. મજિસ્ટ્રિનીની પણ બાલ્કિએ તેની સાથે વાત કરી અને તેની ઓળખાણ થઈ. બાલ્કીએ મંત્રીમૃતને એમ પણ કહ્યું નહીં કે તે ઘટનાની માતાની વાત કરી અને માતા રણબીરણે ધમકાવ્યો પણ. ‘

વાકીલેને ક્લાયંટ સ્ત્રી કાલંક સૃષ્ટિ ઉઠાવ્યા

  1. વાકીલે આગળ કહ્યું, ‘મારો ક્લાઇંટનો અન્ય સભ્યો કહેવા માટે કહે છે, કારણ કે સોમીમીડિયામાં તેના કેટલાક ખુલ્લા વાતો કહેવામાં આવ્યા છે.’
  2. બાળકીના પિતાની મદદની સલાહ મળી, આ એક જવાબદાર પ્રેમાળ પિતાની જેમ મારી ક્લિન્ટે દીકરીની સમસ્યાનું સમજી પોલીસ સ્ટેશન સ્ટેશન અને મેડકિલ ચેકઅપ પણ કરાવ્યું. શું આમ કરવા માંગો છો?
  3. મારું ક્લાયંટ કોઈનું નામ નથી. બાલ્કીએ જામીને નામ લીધું છે.
  4. બાળકીના પ્રસંગોએ જણાવ્યું હતું અને મેડિકલ તપાસમાં પુષ્ટિ થાય છે ત્યારે તે બચાવ બોલી હોય છે. મારો ક્લાયંટ ક્યાં ખોલો છે? તપાસ દરમિયાન બાલ્કીની માતાને પણ નાયર હોસ્પીટલ બોલા મળી હતી અને તે ગઈ હતી. આખરે કેમ પાંચ વરસની દીકરી ખોટું બોલે? મારી ક્લાયંટ ગાય સો.મીડિયામાં પ્રભાવશાળી અંતર મારો એક સવાલ છે જે પાંચ વર્ષનો બાળક આ રીતે ખાલી છાપ લૂછશે. જો તમારી બાળકી સાથે આવવાનું હોય તો તમે શું કરશો નહીં, જે મારું ક્લાયંટ કર્યું છે?
  5. તૂટેલા લગ્ન, ખરાબ સંબંધો, દુર્ઘટના જેવા પુરાવો વાસ્તવિક તથ્ય (બાલ્કી સાથે સુચિત્ર) ખોલો બતાવવા માટે છે. લગ્ન ખરાબ નથી હોતા, તેના બાલકી સાથેની ઘેટલી ઘટનાઓ સાથે કોઈ લેવાદેવા નથી. બાળકી બચુ બોલે છે અને મેડિકલ રિપોર્ટે આ વાર્તા પુષ્ટિ છે. પછી આ ચર્ચા કેમ?
  6. ચર્ચા એ એ થવીની જેમ કે પાંચ વર્ષની બાળકીની સાથે ડડતી થાય છે અને રક્ષાને સજા રાખવામાં આવે છે. કોઈ વાત નથી.
  7. જો પ્રભાવશાળી લોકો એક બાળક સાથેના જગુણ ગુણાની પ્રસંગે હડ નફરત ફિલવાશે તો પછી પેરેન્ટ્સમાં બાળકોના ન્યાય માટે કેમ લડેડે છે?
  8. સ્ટેટમેન્ટના અંતે કહેવામાં આવ્યું છે કે બાલ્કિના પિતા મધ્યમવર્ગીય છે અને તે તેના પર અનુભવો આકસ્મિક આહત છે. તેણીની અપીલ કરી શકાય છે, તેમની મૂર્તિઓ ખુલ્લી બોલે છે, આકસ્મિક રીતે બહાર નીકળી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *