દીવાનગી: હાથમાં સોનુ સૂદની તસવીર લઈને 700 કિમી ખુલ્લા પગે ચાલીને ચાહક એક્ટરને મળવા આવ્યો

દીવાનગી: હાથમાં સોનુ સૂદની તસવીર લઈને 700 કિમી ખુલ્લા પગે ચાલીને ચાહક એક્ટરને મળવા આવ્યો

Spread the love
  • સોનુ સૂચિ સોમીડિયામાં પોસ્ટ શૅર તે કહે છે, આ સાચે જ પ્રેરણા સમાજ છે અને હું આભારી છું

કોરોનાકાળમાં સુનુ સર્વિસ જરૂરીયાતમંદ દૂર થવા પર તેટલી મદદ કરે છે. સુનુ સુદની નિસ્વાર્થ મદદે તેના ચારેબાજુ પ્રશાન્સા સમયે છે. આ તેના પરિણામે એક દિવસનો સમય હતો. વર્તમાન જ સો.મીડિયામાં નેટવર્ક તસવીરો વાઇરલ થયા. આ તસવીરમાં સુનુ સુદનેવા માટે એક જ 700 કિમી ખુલ્લા પગે ચાલતા મુંબઇ આવ્યા છે. આ વાયુ હૈદરાબાદથી ચાલે છે મુંબઈ સોનુ સુદને પાવા છે.

સોનુ સૂત્રો સો.મીડિયામાં પોસ્ટ શૅર કરો
સોનુ સૂડે સો.મીડિયામાં શહાની તસવીર શૂર કરી શકે છે. તેનું આ નામનું નામ વેંકટેશ છે. સુનુ તેના આવવાની વ્યવસ્થા કરવાનો પ્રયાસ કરી રહી છે, પરંતુ તે ચાલતા જવાનું માની રહી છે. હોવા છતાં, તે કાંઈ છહકો આવીને જતા નથી. સુનુએ કહ્યું, ‘વેંકટેશ, આશ્રો હૈદરાબાદથી મુંબઇ ખુલ્લા પગે ચાલ્યા મને મળ્યા. હું તેના અહીં આવવા વ્યવસ્થા કરી રહ્યો છું, પરંતુ તે ચાલશે. તે ખુબ જ પ્રેરણા સમાજ છે અને હું આભારી છું. ‘ વધુમાં સુનુએ કહ્યું કે બીજા કોઈની પાસે આવીને કોઈ મુશ્કેલી નથી આવી રહી.

સુનુના ચાહકની તસવીરો …

16-18 ક્સક્સિજન પ્લાન્ટ શરૂ થયો
વર્તમાન જ સુનુ સૂત્રો સો.મીડિયામાં જાહેરાત થઈ શકે છે તે સ્થાનના અંદાજમાં 16-18 ક્સક્સિજન પ્લાન્ટ વિવિધ રાજ્યો શરૂ થાય છે. સુનુ કુરનૂલુલ્લા નલ્લોર, મેંગલોરમાં ક્સક્સિજન પ્લાન્ટની શરૂઆત છે. તે ટૂંક સમયમાં તમિળનાડુ, પંજાબ, ઉત્તરાખંડ, મહારાષ્ટ્ર, રાજસ્થાન, ઉત્તર પ્રદેશ, બિહાર, મધ્ય પ્રદેશ સહિત અનેક રાજ્યમાં ક્સક્સિજન પ્લાન્ટ શરૂ થયો છે.

સુનુએ કહ્યું, ઓક્સિજન પ્લાન્ટ માટે પ્લાન કરો
સુનુને આવીને કોરોનીની બીજી ક્ષણે િક્સિજનીની ઘટનામાં મોત નીપજ્યું. સુનુના છાત્રોની અપીલ થઈ શકે છે, ત્યાં પણ ગરીબોની નિ: શુલ્ક સારવાર થાય છે, તે હોસ્પિટલમાં જતા તે આ પ્લાન્ટ્સ શરૂ કરાવે છે. શું જાણવું તેના હાથમાં કોઈ જીવંત બચાવ લખવાનું લખ્યું નથી.

સુનુ સુદના વર્ક ફ્રન્ટની વાત છે તે અક્ષર કુમાર ફિલ્મ ‘પૃથ્વીરાજ’માં જોવાનું છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *