અક્ષય કુમાર સાથે આગામી ફિલ્મમાં ભૂમિ પેડણેકર ફરી જોડી જમાવી રહી છે

અક્ષય કુમાર સાથે આગામી ફિલ્મમાં ભૂમિ પેડણેકર ફરી જોડી જમાવી રહી છે

Spread the love


– સોશ્યલ મીડિયા પર ફિલ્મની પ્રથમ તસવીર જુઓ

મુંબઇ: કોરોના વાયરસના ફિલોમોના પ્રદર્શિત પડકારના બનાવો. પરંતુ હવે મુંબઇની દિવાળીની અમી શરૂઆત છે. અક્ષય કુમાર અને આનંદ એલ રાય જલદી જ ફિલ્મ રક્ષાબંધનનું નિર્માણ, ફિલ્મનું નિર્માણ, જુલાઇ આખરીના દિવસો સમાપ્ત થાય છે.

અક્ષય કુમાર સોશ્યલિયમ વિડિઓ પર પોસ્ટ શેર કર્યું છે, તે મારી અવતારી ફિલ્મ રક્ષાબંધન મારી ભૂમિ પેડેકર પણ જોવાનું છે. અક્ષય આ સાથે અને ભૂમિની એક તસવીર પણ શેર કરે છે. અક્ષર આ પોસ્ટ આનંદવિરોધી એકેન છે. તમે એમ પણ શેર કરો છો, તમે ખુશ રહો છો. અને અમે ખુશ પણ છીએ.

મહત્વનું છે, આ જોડી ટોપલેટ એક પ્રેમકથા જોવા મળે છે.

અક્ષય પછી એક ફિલ્મોની ઘોષણા કરી શકાય છે. તે સામાન્ય રીતે વરસતા-ચાર ફિલ્મોમાં આવે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *