હાઇકોર્ટમાં સુનાવણી: ગુજરાત વિધાનસભાએ તેની કાર્યવાહીના જીવંત ટેલિકાસ્ટની PILનો વિરોધ કર્યો

હાઇકોર્ટમાં સુનાવણી: ગુજરાત વિધાનસભાએ તેની કાર્યવાહીના જીવંત ટેલિકાસ્ટની PILનો વિરોધ કર્યો

Spread the love

ગુજરાત વિધાન પ્રવાસ ફાઇલ તસ્વીર

ગુજરાત વિસ્તાન ઘટનાક્રમનું જીવંત પ્રસારણ અને અન્ય દસ્તાવેજો લાઈનસેલિન શેર કરાવ્યું છે પીટીએલનો વિરોધ કરે છે અને તે સંભવિત રૂપે તે પ્રકાશિત કરે છે.

ગુજરાત હાઈકોર્ટમાં મંગળવારે સુનાવણી દરમિયાન વિધ્ધાંત અભ્યાસ શિશ્લ્યા જસ્ટિસ આર.એમ. ાયા અને. .િસ નિ નિ. .સાઇની…… એસ

પીઆઈએલએ વિહિન્દ સ્પર્ધા શિશ્લેયને તેની હોમ વેબસાઇટ પર, જીવંત અને જુની ટેલિસ્ટની માહિતી અને તેની ઘટનાની ટ્રાંસ્ક્રિપ્ટની માહિતી અંગ્રેજી અને અંગ્રેજીમાં જાહેર અને નિયમિતપણે અપડેટ કરાવી શકાય તેવું નિર્દેશન છે. કૃષિ મુક્તિવાળા કાગળોની વિગતો, ખાનગી સભ્યોની થરાવો, પ્રશ્નોની સૂચિ અને તેના જવાબો, ચર્ચા-બેઠકો, કાયદાઓ, ગૃહ સમિતિ માહિતી, નિયમો,  સૂચનાઓ અને અન્ય જાહેરમાં જણાવ્યા.

વિષ્ણુ સંશોધન, શિષ્યલ્યાએ અદ્યતન રજૂઆત કરી સોલાંદનામાને કહ્યું, “જવાબ આપવાની ઘટના અને દસ્તાવેજો પ્રકાશન નિયંત્રણ અને નિયમન જહાજ અને સ્રાવ બંધારણ કલમ 194 (3) ના બીજા ભાગ પર આવ્યા છે. .. પ્રજાસત્તાકની કોઈ માહિતીની સપ્લાયમેન્ટ કાયદેસર ફરજની માહિતીની માહિતી યોગ્ય અધિનિયમ કલમ 8 હેઠળની મુક્તિ દ્વારા પ્રાપ્ત થાય છે. “સોગંધનામા કહેવાયા, ‘ગુજરાત વિધાન ઘટના છે તે ખ્યાલ છે તે સંસ્થાનોની માહિતી પ્રકાશિત થાય છે.

નોંધ્યું છે કે બદલાવની આર્ટિકલ 194 (2) ની જોગવાઈ કોઈ વિશિષ્ટ કૃતિ કોઈ કથિત અહેવાલ, કાગળ, પ્રકાશિત પ્રકાશિત કોઈ વ્યક્તિના નિરપેક્ષ અંતર્ગત આંકડાઓ નથી. કલમ 194 (3) આના કિસ્સામાં ખાસ કરીને સંબંધિત છે, કારણ કે આનુષંગિક સુવિધાઓ જોગવાઈ છે.

નવી વેબસાઇટ પર નવી માહિતીની જરૂરિયાત છે, જે વિકાસ પરિમાણો વિષયવસ્તુના ‘નોટિસ બોર્ડ’ વિભાગમાં છે, જ્યારે તે કેટેગરીઓ છે, જે અંતર્ગત અંગ્રેજી અને અંગ્રેજીમાં નોંધાયેલા છે. રાજ્યપાલ ભાવો અને નાણાં પ્રબંધના બેજેટ ભાષણ, નિયમિત જીવંત પ્રસારણ થયેલ છે, એમ જણાવેલ છે.

રિસ્પોન્ટા વેબસાઇટ પર સંબંધિત માહિતી પ્રકાશિત કરવા માટે નિધ્ધાવાહનો પ્રદર્શન કરવામાં આવે છે અને ગુજરાતી ચેનલો પર નોંધાયેલ તપાસ પ્રસંગોત્તમ પ્રદર્શનો છે. વેબસાઇટ પર અપલોડ કરેલા નાના દસ્તાવેજોની સૂચિમાં તે વધુ સમય ઉમેરવાનું ચાલુ રાખે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *