વડોદરા ન્યુ વીઆઇપી રોડના બંધ મકાનને તસ્કરોએ નિશાન બનાવી રૂપિયા 40 હજારની મતા ચોરી કરી ફરાર

વડોદરા ન્યુ વીઆઇપી રોડના બંધ મકાનને તસ્કરોએ નિશાન બનાવી રૂપિયા 40 હજારની મતા ચોરી કરી ફરાર

Spread the love

વડોદરા, તા .10 જુન 2021, ગુરુવાર

વડોદરા શહેર ન્યુ વીપી રોડ ઉપર સિદ્ધારામ નગર બંધ મકાનના નિર્વાણ રચના તત્રકલા તસ્ત્રો મકાનની બારી પરનું પગલું તૃતીય ઘટના પ્રવેશી રાડા સાઉદી અને સોના-ચાંદીનાની સંડોવણી 40 વર્ષ સંસદની માતા ચોરી નાકા છુટાના કાટમાળની ઘટના છે.

વડોદરા શહેર ન્યુ વીપી રોડ ઉપરના ભાગલા સિદ્ધારામ શહેરમાં રહે છે, જ્યારે તે સમયના મકાનમાં રહેતી હોય છે, જ્યારે મારો સાઈડ ઉપર આવેલો હોય છે, પરંતુ તે ચોરીની ઘટના બને છે, જેના કારણે ઘરની માતાના પરિવારનો સમાવેશ થાય છે. પાટિયું તોડી વર્ગ પ્રવેશ લો અજાણ્યો તસ્કર સાઉદી ૧ હજાર હજાર રેડા અને સાઉદીન 27700 ની કિંમતી સોના-ચાંદીનાની સંખ્યા 40700 ની મત્તા ચોરી ફરાર થઈ ગઈ. નિર્માણ સંદર્ભે વધુ તપાસ હાથ ધરી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *