લોકોમાં રોષ: વડોદરામાં દૂષિત પાણીથી અઠવાડિયામાં 3નાં મોત, ઝાડા ઉલટીના કેસો વધતા પાલિકાની વોર્ડ નંબર 8ની કચેરીમાં લોકોએ તોડફોડ કરી

લોકોમાં રોષ: વડોદરામાં દૂષિત પાણીથી અઠવાડિયામાં 3નાં મોત, ઝાડા ઉલટીના કેસો વધતા પાલિકાની વોર્ડ નંબર 8ની કચેરીમાં લોકોએ તોડફોડ કરી

Spread the love
  • વડોદરામાં દૂષિત પાણીને લીધે અઠવાડિયામાં Death મોત, ઝાડા-ઉલટીના કેસો વધી જતા વોર્ડ નંબર Of ની કચેરીમાં તોડફોડ

વોર્ડ નંબર 8 ની કચેરીમાં બારીઓ કાચની તોડી નાં.

  • કાચેરીની જળ મહોલ્લામાં પાણીમાં લોકો રોષ

શહેરના નાગરવાડા એરિયા વર્ડર્ડ નંબર 8 ની કચેરીમાં કચેરીની બાજુની માળી મહોલ્લાના લોકો તોડફોડ થયા. પાણીના પાણીના ઝાડા ઉલ્ટીના કસોમાં વધારો અને અકસ્માત તા મહિનામાં મૃત્યુ પામનારા લોકો રોષ ભરાયા છે. આજે સવારે વોર્ડ કચેરીમાં ડી.સી. આ બનાવટની ઘટના પોલીસ પોલીસ જિંદી પોલીસ સ્ટેશનની છે.

રજૂઆત
સંવર્ધન માહિતી નાગરવાડા વિસ્તાર વહીવટી વોર્ડ નંબર 8 ની કચેરી બરોબર માલી મહોલ્લો છે. આ માળી મહોલ્લામાં છેલ્લા કેટલાક સમયથી પાણી આવવાનું હતું. સ્થાનિક લોકો અનેક વખત પાણીનો પ્રશ્ન રજૂ કરે છે. સિસ્ટમ દ્વારા શશીકૃત પાણીનો પ્રશ્ન હિલ કરવામાં આવ્યો નથી. છેલ્લા કેટલાક સમય દરમ્યાન, બાળકોને પાણી ભરાવવા માટે 20 બાળકોની સંખ્યામાં સમાવેશ થાય છે, ઉલ્ટી, તાવ શામેલ હોય છે જેમાં પટકાતા લોકોમાં ગભરાત ફેલાઇ ગઇ હતી. તે સિસ્ટમ સાથે આવે છે.

પ્રણાલીમાં ભારે રોષ ફાટી નીકળ્યો.

પ્રણાલીમાં ભારે રોષ ફાટી નીકળ્યો.

ઝાડા ઉલ્ટી થાનનો એક મૃત્યુ
ધરપકડ થાય છે તે એક ઝાડની ઉલ્ટી થથાનમાં એક મૃત્યુની ઘટના ગભરાયલા લોકો સવારના વોર્ડ કચેરીમાં વર્ડર્ડ સરફિસરેને રજૂઆત કરી હતી. પરંતુ, નૌતા ટોળાએ કમ્પ્યુટર, ટેબલ, ખુર્શી સમાવિષ્ટ ફર્નિચરની ટોડફોડ કરી રોષ થાળ્યો હતો. કચેરીની બહાર ટોચના વાળા લોકો ગાઇડ ઉપરના વાહનો પ્રભાવ પણ ખોરવાઈ ગયા.

ઓછી સંખ્યામાં લોકો વ ઓફર્ડ પહોંચીફિસની હોબાળો માચાવ્યો.

ઓછી સંખ્યામાં લોકો વ ઓફર્ડ પહોંચીફિસની હોબાળો માચાવ્યો.

એક સપ્તાહ માં છેલ્લા લોકો મૃત્યુ નીપજ્યા
બીજી બાજુ અનેક વખત રજૂઆત કર્યા પછી પણ પાણીનો પ્રશ્ન હલ કરનાર સિસ્ટમ છે, ત્યારબાદ માળી મહોલ્લામાં પાણીનો ટેન્કર સંપાદન શરૂ થશે. તેણીની સાથે ગૃહસ્થળ જળ પાણીના સેમ્પલ મૂકવાનું શરૂ થયું. આ ઉપરાંત આરોગ્યપ્રદ ટીકા પણ કરવામાં આવી નથી. સ્થાનિક લોકોનો આક્ષેપ કરતાં જણાવ્યું હતું કે, પાણીના પીવાના છેલ્લા એક સપ્તાહમાં છેલ્લા લોકો મૃત્યુ નિપજ્યા છે. અને 20 ઉપરાંત લોકો હોસ્પિટલમાં સારવાર લઈ રહ્યા છે. પ્રણાલી દ્વારા માળી મોહલ્લામાં પાણીનો પ્રશ્ન હલ નજર આવીને ઉગ્ર સ્વરૂપ ધારણ કરીને જોવા મળે છે.

પાણીની ટેન્કર

પાણીની ટેન્કર

ટોડફોડ પછી પાણીનો ટેન્કર લખેલ
આયે કોર્પોરેશનના ડેપ્યુટી કમિશનર શિલેષ નાયકે જણાવ્યું હતું કે, છેલ્લા બે દિવસથી પ્રશિક્ષિત પાણીનો પ્રશ્ન સર્વિસ છે. ક્યારેય કોઈ મૃત્યુ ન થાય. પણ, સિસ્ટમ દ્વારા તપાસવામાં આવે છે. તે સાથે માળી મહોલ્લાનો પાણીનો પ્રશ્ન યુધિના ધોરણો પર રાખવામાં આવે છે. માળી મોહલાના લોકો વ વોર્ડ કચેરીમાં તોડફોડ પછી પાણીનો ટેન્કર લખેલ લોકો ઘરના કામચલાઉ મુશ્કેલીથી પાણી ભરાવવા માટે કતાર લગાવી રહ્યા હતા. પાણીવાળી માની મોહલાના લોકો વર્ડર્ડ કચેરીમાં માચાવેલા હોબાળાએ ભારે ચક્ર જગવી મુકી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *