મુંબઈમાં વરસાદનો કહેર: મલાડના માલવાની વિસ્તારમાં 4 માળની ઈમારત પડતાં 11 લોકોનાં મોત, 7ને ઈજા; 15ને બચાવી લેવાયા

મુંબઈમાં વરસાદનો કહેર: મલાડના માલવાની વિસ્તારમાં 4 માળની ઈમારત પડતાં 11 લોકોનાં મોત, 7ને ઈજા; 15ને બચાવી લેવાયા

Spread the love

રેસિક્ની આકરી રાત ચાલુ છે. કાટમાળમાં દૂર જવાનો રેસ્ક્યૂ ટીમનો સભ્ય.

  • મુંબઇમાં બુધવારે સવારે આઠ વાવારી બપોરના અતિ વાવલ સુધી 164.8 મિલિમીટર વરસાદ થયો

મુંબઇના મલાડ-વેસ્ટમાં બુધવારે મધ્યાહ્ન પછીના સમયગાળા પછીના માલૂઝનમાં એક સમયની ચાર ઇમારત રાત્રે 11.10 કલાકે આવી હતી. ઘટના પછી કાટમાળ 18 કા લોકોનેી નાખવામાં આવી છે, 11 લોકો મૃત્યુ પામે છે, બાકી 7 લોકો બીબીબીનગર જનરલ હોસ્પિટલમાં તપાસ કરાઈ છે. ઘટના સમયે ઇમર્નલ ત્રીજી રહેવાસી રહેવાની, એ બાળકોના બાળકોની પણ સામેલ છે.

દુર્ઘટનામાં રેસ્કિડ કરેલા બોડી બીબીબીનગર જનરલ હ હોસ્પસ્પિટલમાં જતા હતા.

દુર્ઘટનામાં રેસ્કિડ કરેલા બોડી બીબીબીનગર જનરલ હ હોસ્પસ્પિટલમાં જતા હતા.

ઘટના પછી ફાયરબ્રિગેડ અને BMC ની ટીમ ઘટના સ્થળ પર રહેવાની અને રાહતકાર્યની શરૂઆત કરી હતી. ગિચ વસ્તી હોવાટને અન્વયેસ્ટાસ્ટ્રાઇસ્ટ રસ્તો ખૂબ સંકોચો છે. દાખલ થયેલ રેસ્ક્યૂ મુશ્કેલીઓ આવે છે. એમ્બ્યુલન્સ, ફાયરબ્રીગેડ અને જેસીબી નેશનસ્ટેબલ થયેલ મુશ્કેલી પડી.

રેસ્ક્યૂ સમય પણ ચાલુ છે.  ઘટના કેટલાક બીજા લોકો પણ હોઈ શકે છે.

રેસ્ક્યૂ સમય પણ ચાલુ છે. ઘટના કેટલાક બીજા લોકો પણ હોઈ શકે છે.

ઘટનાસ્થળથી કાટમાળ હટવોતા જેસીબી.  ગિચ વસ્તી હોવાટોને કટમાળ હટ મુશ્કેલીભી થાય છે.

ઘટનાસ્થળથી કાટમાળ હટવોતા જેસીબી. ગિચ વસ્તી હોવાટોને કટમાળ હટ મુશ્કેલીભી થાય છે.

બ્રહ્મદ મુંબઇ નગરીએ કહ્યું કે આસપાસની આજુબાજુની ભયંકર સ્થિતિ છે, પણ ખાલી કરાવી સ્થિત છે. ઝોનન -11 ના ડીસીપી વિશાલ ઠાકુરેએ જણાવ્યું હતું કે અમારી ટીમે આખી રાત દરમિયાન રેસ્ક્યુની કાર્યવાહી થઈ શકે છે અને તે પણ કાટમાળમાં કેટલાક લોકો ફસાયેલા હોઈ શકે છે. ઘટનાક્રમ આખે જોનારા શહરવાઝ ખાને કહ્યું કે તમારો ફોન પછીનો ભાગ ફાયરબ્રિગેડની ટીમનો સંપર્ક રેસ્ક્યૂ-ઓપરેશન શરૂ થયો.

મુંબઇ આજે પણ વરસાદ રેડ અલર્ટ
મુંબઇ અને તેની આસપાસના હવામાનની આસપાસના દિવસો દરમ્યાન. તેના પરિણામ નીચા પાણીમાં ડૂબી ગયા. પશ્ચિમ ઉપનગર સુસ્તારક્રુઝમાં બુધવારે સવારે આઠ વાવલતી બોપોરના અ વાી વાવલ સુધી છ કલાકમાં 164.8 મિલિમીટર વરસાદ થયો હતો. હવામાન વિભાગો આજે પણ વરસાદની રેડ એલર્ટ રજૂ કરે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *