માંએ 5 દીકરીઓ સાથે ટ્રેન નીચે પડતું મુક્યું: છત્તીસગઢના મહાસમુંદમાં રેલવે ટ્રેક પર 50 મીટર સુધી વિખરાયેલા મળ્યા મૃતદેહ; દારૂડિયા પતિ સાથેના વિવાદ બાદ મહિલાનું આવું પગલું

માંએ 5 દીકરીઓ સાથે ટ્રેન નીચે પડતું મુક્યું: છત્તીસગઢના મહાસમુંદમાં રેલવે ટ્રેક પર 50 મીટર સુધી વિખરાયેલા મળ્યા મૃતદેહ; દારૂડિયા પતિ સાથેના વિવાદ બાદ મહિલાનું આવું પગલું

Spread the love
  • છત્તીસગ Mahaના મહાસમંડમાં રેલ્વે પાટા પર 50 મીટર સુધીના શરીરમાં છૂટાછવાયા શબ; તેના આલ્કોહોલિક પતિ સાથેના વિવાદ પછી વુમનની ચાલ

પોલીસ બોલાવવું એ આજુબાજુની પૂછપરછની કાર્યવાહી છે જેની જાણ બાદની મહિલાઓ અને તેના બાળકોની ઓળખ છે

છત્તીસગઢના મહાસમુન્દમાં એક વોને 5 દિકરીઓ સાથે બુધવારે મોડી રાત્રે ટ્રેન નીચે પડતી મુકી આત્મહત્યા કરી છે. ના૦ મિનિટ દૂર  વિખરાયલા દૃશ્ય પર ટ્રેક પર મૃત૦ મિનિટ દૂર છે. મૃત્યુ પામનાર બાળકોના બાળકો 10 થી 18 વર્ષ વચ્ચે છે. લક્ષ્મી માહિતી જેવા દ્વેષપૂર્ણ વિધ્નોના ભાગ પર વિઝાના પ્રકારનો પગલું ભરેલું છે. સુચિ અધ્યાય પછીની પોલીસ ઘટનાઓનો સમય છે.

માહિતગાર તરીકે, ઘટનાઓનું ઈમલી ભાગિલેશ નહેર પુલિયા નામ ગુરુદય સવાલે દૂર રેલવે ટ્રેક પર મૃત્યુદેવ જોયા કા કટવાલી પોલીસ સ્ટેશન સુચના રવાના. જે પછીની પોલીસ ઘટના સ્થળે છે. રેલવેને પણ આ પ્રકારની કલ્પનાની જાણકારી આપવામાં આવી છે અને ટ્રાવેલ અવરજવરને રોકી છે.

સ્થાનિક લોકોની સંખ્યામાં પોલીસ અને રેલવેને સુચના આપો.  આના મોતની કડી એક્સપ્રેસની ઝેડ યાદ આવે છે.

સ્થાનિક લોકોની સંખ્યામાં પોલીસ અને રેલવેને સુચના આપો. આના મોતની કડી એક્સપ્રેસની ઝેડ યાદ આવે છે.

કૃત્રિમ ઝઘડોથી પછી ઘરેથી નીચે આવતીકાલે
બેમચામાં રહેતી ઉમા સાહૂ (45 વર્ષ) તે બુધવારે સમય પણ શરબ પીના મંદિરમાં આવી હતી, જ્યારે પત્ની-પત્ની વચ્ચે વિવાદ શરૂ થયો હતો. એટ. વધી૦ વાગ્યે આસપાસના લગભગ દી.30૦ વાવની આસપાસની પુત્રી અણપૂર્ણા સાહુ (૧ વર્ષ વર્ષ), યશદા સાહુ (૧ વર્ષ વર્ષ), ભૂમિકા (14 વર્ષ), કુમકુમ (12 વર્ષ) અને તુલસી (10 વર્ષ) . જે પછીના કોઈની પણ ભાળ નથી. રાત્રી માહિતી મુજબ રાત્રિના 9 થી 9.30 વચ્ચેની લિંક એક્સપ્રેસનીની એકસાથે કૂદીને જીવંત દિવાળી.

દુર્લ સુધી રેલ્વે ટ્રેક પર વિખરાયેલા ચાર કિનારોના પ્રદેહ
પોલીસનું કહેવું છે કે પ્રસંગ મોડી રાત્રે છે. અનેંડું અને ત્રીજું દીકરીના દર્શન દૂર, જ્યારે અન્ય બે પુત્રીના શબ ટ્રેકની આગળની કાર્યવાહી. કૃષ્ણદેહની સાથે તેના ચંપલો પણ દુર દુર સુધી પડ્યા હતા. પોલીસ ફરીયાદ કરી રહી છે, આજુબાજુના લોકોની પૂછપરછ કરવામાં આવી હતી, જે પછીના લોકો અને તેમની દીકરીની ઓળખ થઈ હતી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *