બૃહ્નમુંબઇ નગર નિગમ ખતરનાક સ્થિતિમાં રહેલી આજુબાજુની અન્ય 3 ઇમર્તો પણ ખાલી કરાવી

બૃહ્નમુંબઇ નગર નિગમ ખતરનાક સ્થિતિમાં રહેલી આજુબાજુની અન્ય 3 ઇમર્તો પણ ખાલી કરાવી

Spread the love


– બૃહ્નમુંબઇ નગર નિગમ ખતરનાક સ્થિતિમાં રહેલી આજુબાજુની અન્ય 3 ઇમર્તો પણ ખાલી કરાવી

નવી દિલ્હી, તા. 10 જૂન, 2021, ગુરુવાર

મુંબઈગરો માટે બુધવારનો દિવસ ખૂબ જ મુશ્કેલ છે. આખો દિવસ વરસેલા મૂશળધાર વરસાદ પડ્યો હતો અને લોકોએ ભારે મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડ્યો હતો, અને મોડી રાતે 11:00 કલાકે માલવાણીનો વિસ્તાર બન્યો 4 ઘટના ઇમારત અચાનક જડશી થઈ 11 લોકો જીવ્યાં હતાં.

મલાડ વેસ્ટના માલવાણીની ઘટના 4 પ્રસંગોની ઇમારત બુધવારે રાતે 11:00 કલાકે ધસી આવી. ઈમારત અશ્મિ થિને 11 લોકોના મોત થયા છે અને ઘાયલ અન્ય 7 લોકો બીડીબીએ નગર જનરલ હોસ્પિટલમાં દાખલ થયા છે. ઇમારત અશીયી તે સમયે કેટલાક બાળકોનો સમાવેશ થાય છે જેમાં ઘણા લોકો ઇમારતની અંદર હોય છે.

દુર્ઘટનાની ઘટના બની રહી છે ફાયર વિભાગની ટીમ તાત્કાલિક ઘટના સ્થળ બની ગઈ છે. તે સિવાયના સ્થાનિક લોકોની સહાય વડે કાટમાળમાં ફસાયેલમાં 15 દૂર કાઢીયા લોકો છે. દુશ્મન સમયે ઇશ્વરીય આશ્ચર્યજનક ઘટનાઓ કરતાં ઓછા 20 ટકા લોકો નિવાસો કરે છે.

કૃષ્ણમુંબઇ નગર નિગમ (બી.એમ.સી.) ના કહેવા આજુબાજુની અન્ય 3 ઇમરોતો પણ ખતરનાક સ્થિતિમાં છે અને તેને ખાલી કરાવી દેવામાં આવી છે. મહારાષ્ટ્રના સંપાદક અસમલ શેખના કહેવા પામેલા શહેરમાં વરસેલા ભારે વરસાદના સમયગાળા દરમિયાન ઈમારત ધસી આવી.

મુંબઇમાં બુધવારે આખો દિવસ ભારે વરસાદ વરસ્યો, શહેરમાં પાણી ભરાઈ ગયા. કાળાઓ અને રેલવેના પાટા પણ બંધ દેવા પડ્યા છે. ભારતીય હવામાન વિભાજન આગામી 4 દિવસ માટે મુંબઇમાં સમાવેશ થાય છે વિવિધ માટેરેજ લર્ટર્ટનો સમાવેશ થાય છે.

.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *