બાબા રામદેવે બધાં વેક્સિનમાં વિંતી કરી અને ટૂંક સમયમાં આવી ગયા વેક્સિન લેશે પણ કહ્યું

બાબા રામદેવે બધાં વેક્સિનમાં વિંતી કરી અને ટૂંક સમયમાં આવી ગયા વેક્સિન લેશે પણ કહ્યું

Spread the love


– બાબા રામદેવે બધાં વેક્સિનમાં વિંતી કરી અને ટૂંક સમયમાં આવી ગયા વેક્સિન લેશે પણ કહ્યું

નવી દિલ્હી, તા. 10 જૂન, 2021, ગુરુવાર

યોગ ગુરુબા બાબા રામદેવ અલોપથી ચર્ચા નિવેદને જીવન વિવાદમાં રસાયણ છે અને ડૉક્ટર્સ તેમના નિવેદને વાહન ભારે નારાજ છે. હવે બાબા રામદેવે આ વિવાદાસ્પદ અંતિમ શરૂઆત કરી છે. બાબા રામદેવે કહ્યા, કોઈ સંગઠન દુશ્મની નહીં. સર્જરી અને ઇમરજન્સી માટે એલોપથી બેસ્ટ કોઈ પણ બેમત નથી.

તેની સાથે હવે તે કોરોનાના નિયમોના પાલન સાથે ચાર ધામોમાત્રાની દેવ દેવી તરીકે પણ હતા. બાબા રામદેવ બુધવાર ઉત્તેજિત અક્ષરખંડના શિક્ષણ સંપાદક અરવિંદ પાંડેય યોગાસન સુધી જર્જરિત લોકાર્પણ પછીના માધ્યમો સાથે વાતચીત થઈ. તે દરમિયાન તેમણે કહ્યું, તે બધાં ડૉક્ટર્સ તે ધરતી પર દેવદૂત અને વરદાન છે, પરંતુ ડૉક્ટર પછી ખોલ્યા છે તે ઈન્ડિવિજ્યુઅલ ભૂલ છે, અલોપતિની નથી. ઓના ઓના અનેક અનેક અનેક… ઔ ઔ ઔ જન ધષિ કેન્દ્ર ખોલવા પડકાર

બાબા રામદેવે કહ્યું, ડનાના નામનું કોઈ શષણરિંગ ન થયું, બધી બિગજુરી મુલાકાત અને બપરેશન બ બચે. સર્જરી અને ઈમરજન્સી માટે એલોપથી બેસ્ટ કોઈ નથી પણ જિનેટિક અને ઇંટરિકલ બેકઅરિંગ્સ યોગા અને આયુર્વેદ જ છે. બસ ટટલી જ વાત છે અને બીજો કોઈ વિવાદ નથી.

તેમના કહેવા વર્ગ કોરોની લહેરો તો છે જ. વડા પ્રધાન 21 જૂનથી બધા વેક્સિન છોડવાની જાહેરાત કરે છે. ડબલ ડોઝ લો. યોગ અને આયુર્વેદની વધુ ડબલ શક્તિ ધરાવતા લેખકો સુરક્ષા કવચનો અભ્યાસ કરી શકે છે, હિંદુસ્તાનમાં કોરોનાથી એક પણ મૃત્યુ ન થાય. સાથે જ તે અનોખા તુરંત જ ચાલે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *