જાહેરાત: રાજકોટમાં 135 એકરમાં અમુલ ડેરી બનશે, રસી નહિ લેનાર વેપારીએ દર 10 દિવસે RT-PCR ટેસ્ટ કરાવવો ફરજીયાતઃ કલેક્ટર

જાહેરાત: રાજકોટમાં 135 એકરમાં અમુલ ડેરી બનશે, રસી નહિ લેનાર વેપારીએ દર 10 દિવસે RT-PCR ટેસ્ટ કરાવવો ફરજીયાતઃ કલેક્ટર

Spread the love

રાજકોટ ગાંધી કલેક્ટર રેમ્યા મોહન.

  • વેપાર-ધંધો કરવા માટે નાના-મોટા વેપારીઓ રસી લેવાનું ફરાજીયાત કર

સૌરાષ્ટ્ર માટે વધુ એક સારા સમાચાર છે. ટમાંલ રાજકો……………………….. ઇલેક્ટ્રિક આર્ટ પ્રેસ કન્નફરન્સ યોગે કહ્યું, વિહિતી સિસ્ટમ અમૂલ ડેરી માટે 135 એકર જગ્યા ફાળવણી કરવામાં આવી છે. આગામી સમયગાળાની કેબિનેટ રેસ્ટોરેન્ટ. મંજૂરી મંજૂરી મળ મળ બાદ બાદ બાદ બાદ બાદ બાદ. એક્સેશન પ્લાન ઘોષિત થાય છે. રસી ન લેનાર વેપારીએ દસ દિવસ આરટી-પીસીઆર

વેક્સિનેશનને મળીને જાહેર જાહેરનામ બહાર કા્યું્યા
રાજકોટ શહેર અને પરિસ્થિતીમાં વેક્સિનેશન વિસ્તૃત કલેક્શન એકશન પ્લાન ઘોડો છે. જે અંતિમ એક જાહેરનામુ બહાર આવે છે. જાહેરમાં માહિતિ મુજબના 6 જેટલા પાલિકામાં ગ્રામીણમાં વ્યાપાર-ધંધામાં નાના-મોટા વેપારીઓ મૂકવાનું ફરજીયાત કરાયેલું સ્થાન છે. 10 દિવસની આરટી-પીસીઆર કેસ કરાવવો ફરાજીયાતનો નિર્ણય લેવામાં આવે છે. શહેર અને ગ્રામીણ ત્રિજી લહેરાને રવિવાહિતી પ્રણાલી દ્વારા દૂરના જથ્થો છે.

હવે વેપાર-ધંધો કરતા લોકો વેક્સિન લેવી ફરજીયાત
સંક્રાન્તિ રવા વેક્સિનેશન અત્યાર સુધીની જરૂરીયાત હવે શાખાજીના છુપાયેલા જથ્થામાં બાંધી છે અને કચ્છીની લારી-ગલ્લા છે, હોટલ-રેસ્ટોરેન્ટમાં કામચલાઉ અપહરણ કરવામાં આવી છે, રિક્ષા, ટેક્સી, કેબ વધુ ભાડેથી પરીતા વાહિના ડ્રાઈવર-ક્લિનચીન, ચર્ચ, એજન્સીનો સ્ટાફ, સ્વરોજકારિતા સુથાર, લુહાર, ઇલેક્ટ્રિશિયન, પ્લમ્બર, ટેક્નિશ્યનો, સાથે જ શોપિંગ મોલ કે કોમ્પલેક્ષમાં ધંધો-નોકરીમાંથી વેપારી માટે વેક્સિન ફરજીયાત થયેલ છે. હું કોઈની વેક્સિન ન લેવી હોઉં નહીં પણ 10 દિવસ પછી તે કોવિડ નેગેટિવ હોઈએ છીએ.

વેપાર…………………
વધુમાં જણાવ્યા મુજબ, આજની તારીખની 30 મી તારીખ સુધી જસદણ, ગોંડલ, જેતપુર, ધોરાજી, ઉપલેટા, ભાયાવર નગરપાલિકાના જોડાણના ભાગોમાં ક્લેક્ટર અને નગરપાલિકા ટીમો ચેકીંગમાં ઉતરી આવ્યા છે. અને જે વેપાર કરે છે તે પ્રમાણપત્ર હોતું નથી. એકદમ આ ચેકિંગની ટીમો સાથે મેથકટ કર્ટર વેપારીઓ એપેડેમિક ડીસીઝ કોવિડ એક્ટ અને ડિઝસ્ટર મેનેજમેન્ટ એક્ટ સંબંધિત પોલીસ અધિકારીઓની શોધખોળની કામગીરી પણ તેમણે જણાવી હતી.

એઇમ્સમાં રાજ્યના દર્દીઓમાં તે રેલવે પ્લાનિંગ સાથે
ગાંધીનગર કલેકટર એઇમ્સ વિશે જણાવ્યું હતું, એઇમ્સમાં રાજ્યના દર્દીઓના સંદર્ભમાં તે મહત્વનું પ્લાનિંગ કરાયું છે. ખંડેરી રેલ્વે સ્ટેશનને વધુ સુવિધાયુક્ત પ્રક્રિયા કરવા માટે વહીવટી તંત્ર અને રેલવે વચ્ચે મીટિંગ સ્ટોરેજ છે. જે અંતર્ગત એઇમ્સ માટે જળપીપળીયાનો 7 મીટરનો રોડ 10 મીટરનો કવાયત શરૂ થયો છે. રુદાનો ડી.પી. રોડ પણ ડેવલપ ભાગ આજે માર્ગદર્શિકાના સુપરિટેન્ડેન્ટ અને આજુબાજુના ઇજનેર સાથે મિટિંગ જોનાનેર જવાનો પણ તેમણે જણાવ્યું હતું.

અમૂલ ‘એટીએમ’ ના ઉદ્ઘાટન
ભારતમાં સૌરાષ્ટ્રની એક વખત દૂધની દૂધ સંઘ અને જીસીએમએમએફ (અમૂલ) ની સંયુક્ત ઉપક્રમેની દૂધ સંઘ સંયુક્ત આન્દ્રપર દૂધ મંડળી પર અમૂલ માઇક્રો એટીએમ નામ ઉદ્ઘાટન રાજકોટ દૂધ સંઘન ચેરમન ગોરૈનિર્ધ્ધ ધમૈલ્યાએ કર્યુ. આણંદપર ગામમાં કોઈ પણ દૂધ ઉત્પાદક દૂધની મંડળીમાં અમુલ માઇક્રો એટીએમ દ્વારા સાઉદી ઉપાશ્રયના સમયગાળાની નજીક પહોંચી શકાય છે, કારણ કે હવે કોઈ બેંકનો જથ્થો નથી. આ પ્રોજેક્ટ દ્વારા દેશના બીજા ઘણા દૂધ સંઘો પ્રેરિત વખતે લખો દૂધ ઉત્પાદન ફાયરશોન.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *