ગડકરીનો UP સરકારને મંત્ર: કેન્દ્રીય મંત્રીએ કહ્યું- ત્રીજી અને ચોથી લહેરની તૈયારી અત્યારથી જ કરવી પડશે, ‘થિંક ફોર ધ બેસ્ટ, પ્રિપેર ફોર ધ વર્સ્ટ’ પર કામ કરવામાં આવે

ગડકરીનો UP સરકારને મંત્ર: કેન્દ્રીય મંત્રીએ કહ્યું- ત્રીજી અને ચોથી લહેરની તૈયારી અત્યારથી જ કરવી પડશે, ‘થિંક ફોર ધ બેસ્ટ, પ્રિપેર ફોર ધ વર્સ્ટ’ પર કામ કરવામાં આવે

Spread the love
  • કેન્દ્રીય મંત્રીએ કહ્યું હતું કે ત્રીજી અને ચોથી તરંગ માટેની તૈયારીઓ હવેથી કરવાની રહેશે, ‘થિંક ફોર બેસ્ટ માટે કામ કરો, સૌથી ખરાબ માટે તૈયાર કરો’ પર કામ કરો.

પ્રેરણાગ્રાહ બુધવારે સરસ્વતી હાઈટેક સિટીમાં િક્સિજન પ્લાન્ટનો શિલાન્યાસના વર્ચ્યુઅલ કાર્યક્રમ

કેન્દ્રીય સંપાદક નીતિન ગડકરીએ બુધવારે ઉત્તર પ્રદેશ જનભાગ એક ક્સક્સિજન પ્લાન્ટના શિલાન્યા ક્રિયા વર્ચ્યુઅલી ભાગ સ્થાન. ગડકરીએ કહ્યું કે ત્રિજી અને ચોથી લહેરની સગવડ પણ નથી. તે ‘થિંક ફોર ધ બેસ્ટ, પ્રિપર ફોર ધ વર્સ્ટ’નો નિર્દેશિકા સ્થળ.

ગડકરીએ મહારાષ્ટ્રનું ઉદાહરણ વર્ણવ્યું કે કેવી રીતે તેણીએ મોટા ભાગના કમ્પ્લેક્સ અને ખાલી ચોકડીઓ વેક્સિનેશન શરૂ કર્યું. વરિષ્ઠ નાગરિકોને લગ્નોમાં વેક્સિનની તૈયારી અને પાણીની બાટલી ફૂલ છોડવાનું ચાલુ થયું. તેના લોકોમાં ઉત્સાહ છે.

અમે અતિ સિધ્ધિ જ્યુએલીકેટ 350 ટન રશિયાથી આયાત કરી શકીએ છીએ. આવનારા ઉત્તેજનાઓ જેવી કથની આત્મનિર્ભરતાનો સમય, આનો અર્થ થાય છે. આવા રોડ કન્સ્ટ્રક્શન કોન્ટ્રેક્ટને નાઇનીમાં િક્સિજન પ્લાન્ટ લાવવાણ પ્લાન બનાવવો, અહીં સમાજ માટે હિટ સંપર્ક છે. મમાં UP સિદ્ધ અને મહેન્દ્રનાથ સિંહ પણ અસ્થિર ચાલુ છે.

રજનીતિ, ધર્મની અને લોકનિતીની નવી પરિભાષા ગડકરીયા દરિદ્ર નારાયણની સેવા જીવન જીવો ઉદ્દેશ બતાવ્યો છે અને રજનીતિ, ધર્મનિષ્ઠ લોકનિવાણી નવી પરિભાષા રજૂ કરે છે. દલિતો, દરિદ્ર નારાયણ ભગવાન માની સેવા કરતા રહો. પંડિત દીન દયાલ ઉપાધ્યાયનો પણ આ ધ્યેય છે.

  • ગડકરીના ભાવનિષ્ઠાની મહત્ત્વની વાતો ….

50 બેડના હોસ્પિટલમાં મેન્ડેટરી નથી ક્સક્સિજન પ્લાન્ટ

  1. ગડકરીએ કહ્યું, હું કેશવ પ્રસાદ, સંપાદક સિધ્ધાર્થનાથ સિંહ અને મહેન્દ્ર સિંહનાવા સંવર્ધન છું હું પ્રદેશમાં પણ 50 બેડની હ હોસ્પસ્પિટલ છે, તે ઓક્સિજન પ્લાન્ટ ફરજિયાત દેવા દેવા છે. સરકાર જલ્દીથી આ નિયમ લાવે.
  2. હવે િક્સિજન કન્સેન્ટ્રેટર દેશમાં પ્રાર્થના કરવામાં આવી રહી છે. ચાર દૂર એક જલેન્ડર થીક્સિજન ਸਰਵਰવા લાગે છે. મહારાષ્ટ્રમાં અનેક સસ્તામાં ખરીદી છે. આ ઓક્સિજન કન્સેન્ટ્રેટરની અધિકારીઓ પણ ખુલી છે. તેનાથી કોઈ જીવતું નથી.
  3. મહત્ત્વની વાતો એ રેમડેસિવિરિની અછત છે, હવે તે આત્મનિર્તિ છે. યુ.પી. સાઉદી 1250 બ્લેક ફંગ્સના ઇંજેક્શનમાં પણ પ્રેરિત છે. યુપી ને અમે શકીએ. સરસ્વતી હાઈટેક સિટીમાં પ્લન્ટના શિલાન્યાસ્તર સંસ્થિત સંપાદક કેશવ પ્રસાદ મૌર્ય અને સિદ્ધાર્થ નાથ સિંહ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *