કૌભાંડ ઝડપાયું: ભરૂચમાં બાલવાડીના લાભાર્થીઓને અપાતો જથ્થો સગેવગે કરતા 6 ઇસમો સામે ગુનો દાખલ

કૌભાંડ ઝડપાયું: ભરૂચમાં બાલવાડીના લાભાર્થીઓને અપાતો જથ્થો સગેવગે કરતા 6 ઇસમો સામે ગુનો દાખલ

Spread the love
  • 1,234 નંગ ટી.એચ.આર.એ.ના પેકેટનો જથ્થો કુલ રૂ .64 હજાર વધુ રકમ જથ્થો ઝડપી પાડ્યો

ભરૂચની પરિસ્થિતિ દયદ્રા ગામની સીધી આદિવાસી મોહન તલાવડિની બાલવાડીના લાભો અપાતો જથ્થો સગેવગેના ભાગભાંડ ઝડપી પાડી 6 ઇસમો ગુનો નોંધી તપાસ હાથ ધરી છે.

ટી.એચ.આર.એ.
ભરૂચ પંચાયતની કચેરી આઈડીએસ કચેરી ભરૂચની જગ્યાઓનો વિસ્તાર બાલવાડીના પેકેટનો જથ્થો આંગણવાડી કેસ વહીવટ થયેલ છે. જે જથ્થો છેલ્લા ઘણા સમયથી બારોબાર સેગગેગેન કૌભાંડ આચરાઇ યોજાય છે બાતીમીનાની વૃદ્ધિની તાલીમ દિગ્દર્શક ગિરવી તેની ટીમ સાથે દયાદ્રાની ઘટનામાં સીધી આદિવાસી મોહન તલાવડી તપાસની તપાસ હાથ ધરી હતી. તે દરમિયાન તેમને બાલવાડીના લાભો મળ્યાં હતાં. ટી.ટી.એચ.આર.એ. પેકેટનો જથ્થો સંપાદન થયો હતો.

કૌભાંડમાં આંગણવાડી કર્મીની પણ સંદેશ
જેટલી સુનાવણી પોલીસ પોલીસ કરી હતી. પોલીસ પોલીસ કાફલો ની દોડી આવી. 1,234 નેંગે ટી.એચ.આર.એ.ના પેકેટનો જથ્થો મળીને 64 હજાર જેટલા જથ્થા ઝડપી પાડ્યા છે. અને ટી.એચ.આર.એ. પેકેટનો જથ્થો સંગ્રહ કરતા વેચતા સતા બેચર ભરવાડ, રામજી ભરવાડ, ભૂપત ભરવાડ અને લાખા ભરવાડ સહિતના અન્ય બે ઇસમો વિરુદ્ધ ગુનો નોંધી તપાસ હાથ ધરી છે. અગત્યની બાબતો એ છે કે આ કૌભાંડમાં આંગણવાડી કર્મીની પણ સંદેશાવ્યવહાર સંવેદનશીલ સેવા સેવા છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *