કેન્દ્રની ગાઈડલાઈન અંગે ટ્વિટર રાજી: કંપનીએ કહ્યું- નવા નિયમોનું સંપૂર્ણ પાલન કરશું, કોન્ટ્રેક્ટ પર 2 અધિકારીઓની નિમણૂંક કરી

કેન્દ્રની ગાઈડલાઈન અંગે ટ્વિટર રાજી: કંપનીએ કહ્યું- નવા નિયમોનું સંપૂર્ણ પાલન કરશું, કોન્ટ્રેક્ટ પર 2 અધિકારીઓની નિમણૂંક કરી

Spread the love
  • કંપનીએ જણાવ્યું હતું કે નવા નિયમોનું સંપૂર્ણ પાલન કરશે, કરાર પર 2 અધિકારીઓની નિમણૂક

ટ્વિટ્રેરે કહ્યું છે કે અમે બધા નોડલ કોન્ટ્રેક્ટ પર્સન અને રેસીડેન્ટ ગ્રીવિન્સ િફિસર્ની નિમણૂંક કોન્ટ્રેક્ટ બેઝ પર છીએ.

વ્હોટ્સએપ, ફેસબુક અને ગૂગલ હવે ટ્વિટરે પણ કેન્દ્ર જાહેર જાહેર સોશીયલ મીડિયા ગાઇડ કેલેસનને સ્વીકારવાની વાત કરે છે. ટ્વિટટ્રે સરકારના લેખમાં કહેવામાં આવ્યું છે કે ચર્ફ શ ચીફ કમ્પ્લિયન્સ િફિસર કે ક અધિકારીર્ટિશનલ અધિકારીફનિમેશન ફાઇલિંગ ક તબનલ કલેક્શન છે.

ન્યૂઝ એજન્સીએ સૂત્રોની ટાંકી જણાવ્યું હતું કે, ટવિટટ્રેટ માહિતી આપી શકાય છે, કેન્દ્ર દ્વારા પ્રકાશિત ગ્લાઇડડિનનો ઉદ્દેશ પૂરો કરવા માટે અમે નોડલ કોન્ટેક્ટ પર્સનલી રેસિડેન્ટ ગ્રીવન્સ િફિસની કોન્ટ્રેક્ટ પર નિર્મનક કરી રહ્યા છીએ. ટૂંક સમયમાં અમે આ પોડ પર કાયમી નિર્દેશન કરો. ટ્વિટરે કહ્યું છે કે અમે કેન્દ્રની ગાઇડ કેલેન્ડનની પાલન કરી શકીએ છીએ.

ફેસબુક સ્પૂર્તિ પ્રિયાને ગ્રીવિન્સ િફિસર બનાવ્યા
ફેસબુક નવી ગ્રીનડ્યુલિનનું પાલન નીચે ગ્રીવિન્સ િફિસરની નિર્માણક છે. એફબી એ વેબસાઈટ પર ગ્રીવિન્સ અધિકારી સુપર્તિ પ્રસારણ નામ પબ્લિશ થયું છે. એફબી તે સ્પૂર્તિથિ યુઝર્સ ઇ-મેલ સંપર્ક કરી શકે છે. આ ઉપરાંત ફેસબુક ઈન્ડિયામાં પોસ્ટ યુઝર્સની સાથે મળીને પોસ્ટ કરી શકાય છે. اور

ફેસબુક ઉપરાંત વ્હોટ્સએપ ગ્રીવિન્સ િફિસર જેમકે પરેશ બીના નામની વેબસાઇટ પર પબ્લિશ કરી હતી. ગૂગલે પણ વેબસાઈટ અપડેટ થઈ, જ્યારે ગ્રીન્સ ન્સફિસરી નિમણૂંક નિર્ણય નિર્ણય રિફ્લેક્ટ કરી શકાય.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *