IPL ફેઝ-2ની તૈયારી શરૂ: બાકીની 31 મેચમાં 50% દર્શકોને પ્રવેશ અપાશે; BCCI અધ્યક્ષ ગાંગુલી અને સેક્રેટરી જય શાહ સહિતના ઉચ્ચ અધિકારીઓ UAE પહોંચ્યા

IPL ફેઝ-2ની તૈયારી શરૂ: બાકીની 31 મેચમાં 50% દર્શકોને પ્રવેશ અપાશે; BCCI અધ્યક્ષ ગાંગુલી અને સેક્રેટરી જય શાહ સહિતના ઉચ્ચ અધિકારીઓ UAE પહોંચ્યા

Spread the love
  • આઈપીએલ 2021 ફેઝ 2: યુએઈમાં આઈપીએલ માટે સ્ટેડિયમમાં ચાહકો પાછા આવશે, બીસીસીઆઈના વીપી રાજીવ શુક્લા યુએઈ પહોંચ્યા | સૌરવ ગાંગુલી જય શાહ
  • આઈપીએલ ફેઝ -2 ની ફાઇલ 9-10 ક્ક્ટોબરના રોજો જાજાઈ હોઈ શકે છે

કોરોના મહાચેના માટે આઈપીએલ 2 ફેઝની તૈયારી કરી છે. જજે આજે પ્રાણવાયુક્ત નિર્ણય લેવામાં આવ્યો હતો, આઈપીએલ 2021 માં દર્શકો પણ સ્ટેડિયલ્સમાં પ્રવેશ કરી શકે છે. મીડિયા અહેવાલ અમીરાત ક્રિકેટ બોર્ડ (ઇસીબી) ટકા૦ ટકા ફેસને જાસૂસ અનુક્રમણિકા આપી શકે છે. બોર્ડે આની સાથે એક શરતનું પણ ધ્યાન છે, જે જોવાનું છે, જ્યારે તે જોવાય છે. જેનું વેક્સિનેશન છે એ સ્ટેડિયલ્સમાં પ્રવેશ કરવો છે.

બીસીસીઆઈના અધ્યાક્ષ સૌરવ પંગુલી, વાઈસ પ્રેસિડેન્ટ રાજીવ શુક્લા, સેક્રેટરી જય શાહ, કોશીષક્ષર અરુણ ધૂમલ અને આઈપીએલના ચેરમેન બ્રિજેશ પટેલ અતિધાર યુએઈમાં છે. તેઓ ટૂંક સમય ECB સાથે પણ કરી શકે છે. આઇપીએલની અન્ય 31 માસ સપ્ટેમ્બર-ટોક્ટોબરમાં યુએઈમાં યોજાશે. બહાર નીકળી શકે છે.

બીસીસીઆઈ 1 જૂન ર ૦૧ ICC આઈસીસીની રૂમની અસીલ છે
રાજીવ શુક્લા સ્થાનિક મીડિયા ખાલીજ ટાઇમ્સે જણાવ્યું હતું કે પ્રભાસક લ પ્રવેશગિન કરી શકતા નથી, એક નિર્ણય યુએઈ સરકાર અને ઇસીબીનો રહે છે. અમે આ વાર્તા પર તેમની ચર્ચા કરી રહ્યા છીએ. અમે યુ.એ.ઇ. ગાંગુલી, શાહ અને રાજીવે 1 જૂન આઇસીસીની ઘરની જગ્યા પણ ભાગ લેસ્ટર છે. આમાં ટી -20 વર્લ્ડ અડ્ડાની પ્રક્રિયા અને સમયપત્રક વિશે પણ વાત કરવામાં આવી છે.

યુએઈમાં આઈપીએલના આશરે 700-800 દૂર વેક્સિન અપાશે
બીસીસીઆઈ ટૂંક અમીરાત ક્રિકેટ બોર્ડ સાથે લગ્ન યોજી શકે છે. આઇપીએલની બધી સંપર્કો અને સ્ટાફને વેક્સિન રિલેશનિંગની ચર્ચા પણ થઈ શકે છે. ઇંગ્લેન્ડ ટૂર પર પહેલા ભારતીય શારીરિક વેક્સિન પહેલી ડોઝની રચના કરવામાં આવી છે. રાજીવ શુક્લાએ જણાવ્યું હતું કે ઇંગ્લેન્ડથી યુએઇનાતા પહેલાના વિરાટમાં સમાવિષ્ટ કરાયેલા લગ્ન વેક્સિનનો બેજો ડોઝ અપાઈ ચૂકવણી નથી. લગભગ બર્ડે 700-800 દૂર વેક્સિન લવવી લે.

યુએઈની 70 ટકા વસ્તીના વેક્સિનેશન પુરૂ
રાજીવ શુક્લાએ જણાવ્યું હતું કે વેક્સિએશન માટે દૂરના શિષ્યોને દેવીકરણ. આઇસીએમઆરના નિયમિત અંતર્ગત બીજા ડોઝમાં 2-3 મહિનાની અંતર રાખવાની વાત કરવામાં આવે છે. યુએઈના 70 ટકા લોકોના વેક્સિનેશન પુરૂ થયા છે. વળીં, તેઓ વેક્સિન લીધા ના કા લોકોનેી નાખીને પ્રવેશ કરો પણ કડક શબ્દો ના પાડી છે.

યુએઈ વરસાદ બધા પ્રોટોકોલને અનુસરવા
રાજીવ શુક્લાએ કહ્યું કે તે પ્રોટોકોલના અનુસરણમાં પણ નથી. આની સાથે ઇસીબી બોર્ડ સાથેની વાતચીત પણ કરવામાં આવે છે. રાજીવ શુક્લાના પ્રવાસન ભારતની ઇંગ્લેન્ડ વિરુદ્ધની કેસ સીરીઝના 4-5 દિવસ પછી 18-19 સપ્ટેમ્બરના ટૂર્નામેન્ટ શરૂ થઈ ગઈ છે જેના દ્વારા હાથ ધરવામાં આવી શકે છે. શુક્લાએ કહ્યું કે અમે ગત સીઝન જેવા આ સીઝન પણ સફળતાપૂર્વક સંપર્ક માગીએ છીએ.

10 ક્ક્ટોબ્રે ફાઇલ યોન જોસાઇ શકે છે
આઈપીએલ ફેઝ -2 ની શરૂઆત 18-19 સપ્ટેમ્બરના રોજ થઈ શકે છે, જ્યારે ટૂરમેંટની ફાઇલ 9 મી અથવા 10 મી ક્ક્ટોબરના રોજો હોઈ શકે છે. 21 દિવસની અંદરની લીગ રાઉન્ડમાં 7 સિંગલ, 10 ડબલ હેડરની જગ્યા હોઈ શકે છે. આના સિવાય ક્વોલિફાયર -1, ક્વોલિફાયર -2, એલિમિનેટર અને ફાઇનલ 4 પ્લે-મેચફ જોયાશેષ.

કોરોનાનો બે ભાગમાં ટૂરમેંટની રચના
આઇપીએલ 2021 ના ​​મિડ સીઝેન સનરાઇઝર્સ હૈદરાબાદના સમિતિ, દિલ્હી કેપ્ટલ્સના અમિત મિશ્રા, કેકેઆર ના સંદિપ વૉરિયર અને વ્રણ ચક્રવર્તી, સીએસકે ના બોલીંગ કોચ એલ બાલાજી અને બેટિંગ કચચ માઇકલ હસી કોરોના સંક્રમિત. ત્યારબાદ બીસીસીઆઈ અને આઈપીએલ પ્રેસન્સની નામ લીગને મધ્યમાં બીજા કેટલાક વિકલ્પ પસંદ કર્યાં નથી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *