હિંમતને સલામ: પાંચ મહિનાની ગર્ભવતી મહિલાએ તળાવમાં ડૂબી રહેલા બાળકોનો જીવ બચાવ્યો, એલિસાએ કહ્યું, ‘પેરેન્ટ્સે તેમના બાળકોને સ્વીમિંગ અવશ્ય શીખવાડવું જોઈએ’

હિંમતને સલામ: પાંચ મહિનાની ગર્ભવતી મહિલાએ તળાવમાં ડૂબી રહેલા બાળકોનો જીવ બચાવ્યો, એલિસાએ કહ્યું, ‘પેરેન્ટ્સે તેમના બાળકોને સ્વીમિંગ અવશ્ય શીખવાડવું જોઈએ’

Spread the love
  • પાંચ મહિનાની સગર્ભા સ્ત્રીએ નદીમાં ડૂબતા ત્રણ બાળકોનો જીવ બચાવ્યો, તે દરેક માતાપિતા ઇચ્છે છે કે તે બાળકોને તરવું શીખવે જેથી તેઓ પોતાને અને અન્યને બચાવી શકે.
  • એલિસાના ઘટનાઓનો અનુભવ સોશિયલ મીડિયા પર શેર કર્યો
  • કોઈ સમય જાનહાનિ નથી

અમેરિકામાં એક પ્રેગ્નન્ટ વોશિંગ્ટન મિશગન તળાવમાં ડૂબી મોટા બાળકોનો જીવ બચાવ્યો. આ રાષ્ટ્રીય નામ એલિસા ડેવિટ છે અને તે મહિને ગર્ભવતી છે. તે તલવે ફરવા ગઈ કાલે કોઈ હાથ ઉંચો કરી શક્યો નહીં. એલિસાને કોઈની મદદ માટે બોલાવી નથી આવી, તે ભારે સહાયક દળ છે. આ દરમિયાન બાળકોના સુરક્ષિત સ્થાન બેસાદ્યા. જો તેણે જો એલિસા વિશે પહલનો પણ કોઈ તળાવમાં ડૂબી મારી અને બાળકો કિનારે લાવી.

એલિસાએ કહ્યું, હું મારી સુપર સ્ટ્રેન્થનો ઉપયોગ કરું છું બાળકોને બચાવી લીધા. એક બાળકની જાતે કિનારે. ઇમરજન્સી ક્રૂ અને બાળકોની પ્રાથમિક સારવાર. એલિસાના ચેકઅપ પણ કરાવ્યો, પણ ગર્ભમાં ઉછરીના નાના બાળકને કોઈ તપાસ નહોતું.

એલિસાના બાળકોની કિનારે શાંતિથી ચાલતા આ ઘટનાઓ દરમ્યાન. સોશ્યલ મીડિયા પર શેર કર્યા. લોકો તેના અને બાળકોના ખૂબ વખાણ કરે છે. એલિસાએ પોસ્ટમાં લખ્યું, બાળકો સ્વીકારવાનું ચોક્કસ શિક્ષણ આપવું જરૂરી હતું અને તે બીજા બાળકોની નોંધ લે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *