શું તમે જાણો છો: ‘રામાયણ’ વિશ્વનો સૌથી વધુ જોવાયેલો પૌરાણિક શો રહ્યો છે, 15 વર્ષ સુધી કોઈ તેનો રેકોર્ડ તોડી શક્યું નથી

શું તમે જાણો છો: ‘રામાયણ’ વિશ્વનો સૌથી વધુ જોવાયેલો પૌરાણિક શો રહ્યો છે, 15 વર્ષ સુધી કોઈ તેનો રેકોર્ડ તોડી શક્યું નથી

Spread the love
  • આ શો અતિ સિદ્ધિઓ પણ ભારતીય દર્શકોના હૃદયમાં એક વિશેષ સ્થાન છે
  • શોન લિમ્કા બુક રેકોર્ડફ રેકોર્ડ રેકોર્ડ સ્થાન

રામાનંદ સાગરની રામાયણ ઈન્ડિયન ટીવી ઈન્ડસ્ટ્રીની ઓળખ બદલી નાખી છે. તેની ઇન્ડિયન મેટ્રોલોજી પર બનાના શો બનાવવાનું નામ સરળ બનાવવું છે. આ શો અતિ સિદ્ધિઓ પણ ભારતીય દર્શકોના હૃદયમાં એક વિશેષ સ્થાન છે. રામાયણ રેકોર્ડ બુક ‘સૌથી વધુ જોવાયેલી પૌરાણિક સિરીયલ’ તરીકે સ્થાન સ્થાન છે. આ શો 2003 સુધીનો સમયગાળો કાયદો રાખવો.

શોન લિમ્કા બુક રેકોર્ડફ રેકોર્ડ રેકોર્ડ સ્થાન
1987 થી 1988 દરમિયાન પ્રસારિત આ શોને રિસ્પોન્સનો ખોરાક છે. દર્શકોની આટલી બધી સંખ્યાઓ તેના લિમ્કા બુક ઓફફ રેકોર્ડ્સમાં સ્થાન પણ છે. જે લોકો માન્યતા નથી, તેના માટે લિમ્કા બુક ઓફફ રેકોર્ડ્સ છે જેનો ભારતીય લોકો નોંધ કરે છે વર્લ્ડ રેકોર્ડ છે. શીર્ષક સંશોધન, ઉદ્યોગ અને વ્યવસાય જેવા ક્ષેત્રોના રેકોર્ડ રેકોર્ડ છે.

કેરેક્ટરની સજ્જતા માટે સહાયક બન્યા છે શોની સિની
રામાયણના દર્શકોની બધી નાયકિત મૂલ્યો બતાવવા માટે પ્રખ્યાત છે. પરંતુ તે માત્ર મૂલ્યાંકન વિશે નથી, કારણ કે ક્ટરક્ટર સની સિંહણ શોના આદિપૂત પરીક્ષણમાં તેના પાત્રની સજ્જતા રામાયણિતાને મદદ મળી છે. બાળપણ, હું મારા માતાપિતા સાથે રામાયણ જોતો છું. મારા સ્વરૂપો પર વધુ ધ્યાન આપવાનું સૂચન કર્યું, પરંતુ મારા જીવનની વ્યસ્તતા પૂર્ણ થઈ. હવે જ્યારે હું લક્ષ્મની ભૂમિની ભાવના અનુભવું છું, ત્યારે લક્ષ્યનું ધ્યાન રાખવું જોઈએ, જ્યારે તેણીની રીતભાત, બોડી લેંગ્વેજ અને તેના દ્વારા અનુભવાયેલાં કપડાં, એક્સેસરીઝ વિશે બહુ ઓછા પ્રયત્નો કરવામાં આવશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *