વડોદરા : રોશન નગરમાં બે જૂથ વચ્ચે અથડામણ થતાં પથ્થરમારો : 12 વ્યક્તિ સામે ફરિયાદ

વડોદરા : રોશન નગરમાં બે જૂથ વચ્ચે અથડામણ થતાં પથ્થરમારો : 12 વ્યક્તિ સામે ફરિયાદ

Spread the love

વડોદરા, તા .9 જુન 2021, બુધવાર

વડોદરા શહેર હાથીખાના અનામત માર્કેટની નજીકના રોશન નગરમાં ગઈકાલે રાત કર્ફ્યુના સમયે અંગત અદાવતની વાર્તા હતી, છૂટા હાથની માતૃભાષા મળી હતી, જેનો એક મિત્રનો સંબંધ હતો, જેનો સંદર્ભ કાર્ટિબાગનો હતો, જેનો પક્ષ સમુદાયનો હતો. ધારી છે.

વડોદરા શહેર હાથીખાના રિઝર્વેશન માર્કેટ નજીકના રોશન નગરમાં મંગળવારની રાત્રે સાડા નવ વાગ્યે સુમારે પૂર્વી ઝઘડની અદાવતની સાથે એક કોમના બે લોકો વચ્ચે રકઝક થઈ ગયો હતો, તે બન્ને પક્ષો વચ્ચે છુટા હાથની માટી હતી, તે પક્ષના પક્ષીઓ જેવા સભ્યો હતા. ચર્ચ આ રેસલે બંને પક્ષોની સમારોહ સંબંધી નોંધ 12 ચક્રો વિરુદ્ધ કાયદેસરની મુલાકાત હાથ ધરી છે. મહંમદ હુસેન ઉર્ફે કાલુ હર્ષિત મિર્ઝા, શાહ નવા સુન્ની, અજાણી વ્યક્તિ, ઈરફાન મલેક, સાહિલ થાકેલા, શોબ એચડી, શાહરૂખ શેખ, ઇફ્તેખાન પકેશન, શકીલ પડકાર, અકીલ પલેક્શન, ફેજાન શેન અને ઇક્રાક્રેશન. વડોદરા શહેર લખાયેલ છે) ની ધરપકડ ચક્રો પરિવર્તન કરવામાં આવ્યું છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *