વડોદરા: જેઠના ત્રાસથી પરણીતાએ ગળે ફાંસો ખાઇ આપઘાત કર્યાની ફરિયાદ

વડોદરા: જેઠના ત્રાસથી પરણીતાએ ગળે ફાંસો ખાઇ આપઘાત કર્યાની ફરિયાદ

Spread the love

વડોદરા, તા .9 જુન 2021, બુધવાર

ચારિત્ર્ય વિષેની એક વિશેષ અભિવ્યક્ત ટિપ્પણી બદલીને જેઠના ત્રાસથી કંટાળીને પરિણીતા ગડિ ફાંસો ખાઈના પ્રહારો કરી રહી છે ઘટના ઘટના વડોદરા પોલીસ મથકની નોંધ છે. ભૂતપૂર્વ મુલાકાત જેઠ વિરુદ્ધ આઇપીસી 306 મુજબ ગુનો નોંધી ભૂકંપના ચક્રોગતિમાન કામગીરી.

વડોદરા શહેર નજીકના શહેર મહાપુરા ગામમાં રહેવું રણજીતની સોલંકી ઇન્સ્યોરન્સ એજન્ટ નોસ્ટિકલ છે વર્ષ 2010 દરમિયાન તેના લગ્ન 27 વર્ષીય રિક્ષાબેન સાથે જોડાયેલા હતા. સંતાને બે દીકરા છે. રાષ્ટ્રપતિ તરીકે, ગઈ કાલે શનિવારના સમયે તેમની પત્ની રક્ષા ખેતરમાં મજુરી કામચલાઉ અર્થે આવ્યા હતા. તે સમયે રણજીત ભાઈના બહુ ભાઈ ભાઈએ રક્ષાબેને અપશબ્દો બોલી ચારિત્ર વિશેની આશંકાઓ આવી હતી. “તું …… છે! ધંધા છે.” શુક્ર અરુવાર નવેમ્બર જેઠની ટર્ચરથી કંટાળી રક્ષાબેન ઘરની રસોડામાં સાડી વડે ગડફાંસો ખાઇ અગ્નિ સ્થાન છે. નિર્માણ સંદર્ભે મહિલા પોલીસ મથકે ભૂતપૂર્વ વિરુદ્ધ પોલીસ ફરિયાદ નોંધાઈ છે. આશ્લેષણ આત્મહત્યા કરવા માટે દુષ્પ્રેરણાને બદલવું ગુનો નોંધ તલસ્પર્શી તપાસ હાથ ધરી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *