રૉબિન્સન વિવાદ પછી ખેલાડી સતર્ક: એન્ડરસને સ્ટુઅર્ટ બ્રોડને ‘લેસ્બિયન’ કહ્યો હતો; ECBના ભયથી ટ્વીટ ડિલિટ કરી, મોર્ગન- બટલરે ભારતીયોની મજાક ઉડાવતી ટ્વીટ કરી હોવાનો દાવો

રૉબિન્સન વિવાદ પછી ખેલાડી સતર્ક: એન્ડરસને સ્ટુઅર્ટ બ્રોડને ‘લેસ્બિયન’ કહ્યો હતો; ECBના ભયથી ટ્વીટ ડિલિટ કરી, મોર્ગન- બટલરે ભારતીયોની મજાક ઉડાવતી ટ્વીટ કરી હોવાનો દાવો

Spread the love

બ્રોડ અને એમ્સ એન્ડર્સની ફાઇલ તસવીર

  • જટ રૂટ સમાવિષ્ટ ઈંગ્લેન્ડના ઘણા સ્ટાર સંપર્કો વિવાદિત પોસ્ટ અપલોડ ચૂકવણી છે

ઇંગ્લેન્ડ એન્ડ વેલ્સ ક્રિકેટ બોર્ડ (ઇસીબી) એ ફાસ્ટ બોર લીલિ રૉબિન્સને વિવાદાસ્પદ પરિણામ પરિણામે આંતરરાષ્ટ્રીય આંતરરાષ્ટ્રીય ક્રિકેટમાંથી સ્સ્પેન્ડ નોંધાયેલ છે. રબિન્સિયતોની આડેધડ હાથના ઇસમ પછી ઇંગ્લેન્ડ ક્રિકેટ હોબાળો માચી ગયા. દુર-દુરેખમાં બધા સંપર્કોના નામ પણ ચાલુ છે, જેની પહેલાં પણ વિવાદસ્પદ ટિપ્પણીઓ ચૂકવણી છે.

ઇસીબી એ અમુક સંપર્કો વિરુદ્ધ પ્રક્રિયાઓ હાથ ધરી દીધી છે. ઇસીબી નીલિસ્ટ્રિયાથી ઇંગ્લેન્ડના સંપર્કો દુર્ઘટના પર પહોંચી ગયા છે અને તેઓની તસવીર નિદર્શન ચાલુ છે. 11 વર્ષ પહેલાંની પોસ્ટ વિલાસસ્પદ ટટ્ટને ડિલીટ કરી દીધી હતી.

એન્ડરસને આ વાતનો સાથી બોલર સ્ટુઅર્ટ બોડેન ‘લેસ્બિયન’ તરીકે સંબોધક છે. આ ટીમમાં 2010 માં આવ્યા હતા. મેં આજે બરોબર નવી હેરસ્ટાઇલની મુલાકાત લીધી. આશ્ચર્ય હું નિશ્ચિત નથી. મને કોઈ 15 વર્ષની લેસ્બિયન મુલાકાત લેવાય છે.

એન્ડરસનનો ઘટસ્ફોટ
મારા માટે આ 10-11 વર્ષ પૂર્વેની ઘટના છે. હું એક વ્યક્તિ રૂપરેખા બદલી ચૂકવણી છું. મને લાગે છે કે આજની તકલીફ છે, પાસાઓ બદલાઇ રહી છે અને તમે ભૂતથી દૂર રહેશો.

આ વિગતવાર લિંક્સ પણ વિવાદિત છે
જેમ્સ એન્ડરસન સિવાય મોર્ગન, જોસ બટલર, જટ રૂટ સમાવિષ્ટ ઈંગ્લેન્ડના અનેક સ્ટાર રેટિંગ્સ વિવાદિત સોશિયલ મીડિયા પોસ્ટ અપલોડ ચૂકવણી છે. આ બધા પોસ્ટ અતિ સિદ્ધ સોશીયલ મીડિયામાં વાઈરલ વખતે આવે છે. મોર્ગન અને જોસ બટલર ભારતીયો પ્રદર્શન ઉદવતિ બનવા માટે ઇસીબી ની તપાસ હેઠળ છે.

એક મુલાકાત એલેક્સ હેલ્સે સદી નોટાવ્યા પછી, બટલરે મેના માટે શુભેચ્છા સંદેશ પાઠવ્યો છે. તમે લખ્યું છે કે તમે ઘણા સુંદર બેટિંગ કરી રહ્યા છો, સર. ત્યાં મોર્ગને એક નામ લખ્યું છે બટલર એમના પ્રિયા કેસ છે.

2012-13ની પોસ્ટને વિવાદ સર્જરી
રોબિન્સ્ને ન્યુઝિલેન્ડ વિરુદ્ધિની 2 મસાની સિરીઝની પ્રથમ અભ્યાસ મંગળવારે ઇંગ્લેન્ડની ટીમની પ્લેઇંગ -11 માં સ્થાન દર્શાવેલું છે. તે આ ડેબ્યુ માગે છે. તે જેવો પ્લેઇંગ -11 માં આકરા પગલાથી બન્યો હતો, 2012-13 માં અપલોડ કરવામાં આવેલી પોસ્ટ વાઈરલ સમયે આવી હતી. ત્યારબાદ ઇંગ્લેન્ડ અને વેલ્સ ક્રિકેટ બર્ડે એ એક સંક્ષિપ્ત ચર્ચા છે જેની તપાસની તપાસ આડેરી હતી અને તેની સાથે રોબિન્સન આંતરરાષ્ટ્રીય ક્રિકેટનો સ્સ્પેન્ડ પણ જોવા મળ્યો હતો.

રોબિન્સને માફી માગી
27 વર્ષીય રબિન્સ પણ આની ટિપ્પણી કરી હતી અને પુષ્ટિ પણ થઈ હતી અને તૃષ્ટીમાં સોશ્યલ મિડિયાના દર્દીઓની આત્મવિશ્વાસની ટિપ્પણી કરી હતી અને તે સમયે હું માફી પણ રહ્યો છું. તેણે વર્ષ જુની પોસ્ટ વાઈરલ થયા અને આ ઘટનાની ઘટના ઘટના. રબિન્સને કહ્યું હું તે સમયે સમજાવું છું અને તે પણ કોઈ પણ પરિસ્થિતિ નથી. પછી માફક માગી પ્રખ્યાત. હવે હું સ્પષ્ટ થઈ ગયો છું અને મને ખબર છે કે મારે આગળ શું કરવું છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *